Nước và off-road

Vulcan4x4

Xe buýt
Website
www.vulcan4x4.com
Phải nói một điều off-road mà không có nước mất hết 60% hứng thú, không có nước thì không có bùn, không có bùn thì xe không bẩn, không bẩn thì bị chửi 'off-road gì mà sạch thế?!?!' có bùn mà không có suối cũng mất vui, đi off-road về không có nước rửa xe càng chết.... biết bao nhiêu chuyện dở khóc dở cười cũng vì nước. Thành anh hùng cũng là nhờ nước mà thành thằng khùng cũng là vì nước, túm lại nước là một phần không thể thiếu trong off-road.

Hiện tại đang là mùa nắng đường khô ráo và bọn em đang khủng hoảng nghiêm trọng về đường để off-road, thôi ngồi lục cơm nguội những hình ảnh chuyên về lội nước, chờ những cơn mưa để lại được lên đường đi khổ dơ âm.

Tấm mở màn: Quay đầu là bờ

Khi nước nở hoa

Không lời

Cảnh báo về hiện tượng nhà kính, Việt Nam sẽ là một trong những nước gánh chịu hậu quả nặng nề. Nếu điều này xảy ra đây sẽ là con đường mọi người đi làm mỗi buổi sáng.

Giao thông đa phương tiện

Tai họa với người này đôi khi lại là cơ hội cho người khác, ví dụ như dịch vụ trông coi xe thuyền.

Nhận giữ Xe/Thuyền 24/24 - An toàn - Uy tín

Ngày

Cũng như đêm

Phương tiện canh giữ cực kỳ hiện đại, giá cả cực kỳ phải chăng

bop

Xe hơi
Ảnh của chủ thớt rất ấn tượng . Em thích chú cảnh sát khuyển đấy nhé :6:

SunsetRider

Xe hơi
Không còn gì để nói. Vốt cụ (b)(b)(b)(b)(b)

Vulcan4x4

Xe buýt
Website
www.vulcan4x4.com
công nhận ở trỏng offroad thanh nhề.
Vâng cụ ạ, từ xưa off-road đã được coi như một thú chơi thanh tao nhã nhặn chỉ dành cho các bậc vương công công tư vốn rất coi thường khán giả. Ngày nay các bậc vương giả ấy tuy không còn nhưng thế hệ hậu sinh off-road vẫn không chừa được cái tật coi thường khán giả cụ ạ.

Em tiếp cụ nhé.

Su Vitara

Paj Surpreme, quả này giống lái hơi kém, tốc độ tiếp nước cao quá làm lệch độ chụm hết. Đề nghị bác này tự làm bảng kiểm điểm gởi anh em xem xét lại tiêu chuẩn gia nhập hội phá xe :)):)):))

Để đối tượng không cãi chày cãi cối em có luôn đoạn phim làm bằng chứng trước tòa. Lúc này vòng tua phải cỡ 5000 rpm là ít :))

(b)

BIỂN ĐỎ

Xe tải
Vâng cụ ạ, từ xưa off-road đã được coi như một thú chơi thanh tao nhã nhặn chỉ dành cho các bậc vương công công tư vốn rất coi thường khán giả. Ngày nay các bậc vương giả ấy tuy không còn nhưng thế hệ hậu sinh off-road vẫn không chừa được cái tật coi thường khán giả cụ ạ.

Em tiếp cụ nhé.

Tấm này hay quá, nhìn như con thiên nga đang vỗ cánh chuẩn bị bay lên.(b)

Raubac

Xe tăng
Nước tuy nông, nhưng khả năng thủy kích qua snokel là cao(y):))

CỬU VĂN LONG

Xe container
nhìn nước nó đang gào thét với mấy ông ọp rốt trông ghê quá - nó đang kêu " buông tha tao ra " kìa...........:)):)):))

Su Vitara

tuancaloc

Xe đạp
cụ vulcan@ giữ xe mà 24/24 là iem không tin nhá, thủy triều lên thì có mà... off rốt dưới đáy đại dương à. cái vụ này ở Phan rang phải không(b)

Maybach 62S

Xe tăng
(l)(l)(l)(l)(l)(l)(l)(l)(l)(l) em kết em yamaha nhất (b)(b)(b)(b
mỗi tội em nó ko co ảnh off..............:'(:'(:'(