Ô phở - Cô tô và những người bạn .

RIVER10^9

Xe hơi
Ai khuân cũng được, nhớ chuyển lại xèng cho tớ là OK, vẫn bị tính vào ngân sách rồi mà...

@ mợ River: em ạ mợ, sao giờ này mới vào, mà chui vào kiểu gì lại chui vào giữa thế nhở :P :P
Chủ yếu em khen kỹ thuật chụp chân và các chân, móng, vuốt mẫu đẹp thôi. Chứ em biết Cô tô đẹp rồi...

Mà em vote cho người chụp mợ trong bóng tối không được. Túm được mợ đây, em vote luôn cho mợ nhé.

thanhnx

Xe buýt
này thì chưn, em cũng cóa cái chưn đú với mọi người, he he

Mà hình như cái chưn này được chụp nhiều nhất, còn những người khác chỉ thấy mặt thôi là sao nhỉ :)) :))

sarangheeyo

Xe đạp
Đang Cô Tô thì lại Cô tô móng chân, kinh bủ *** đi được .
Nhìn ảnh cụ Phích công nhận mợ Khuê nhà mình Khêu thật, còn mấy ông khác toàn dìm hàng thôi (l)
À có mợ hàn xẻng xủng xoẻng xì tin gì đó ở đâu ra nghe giọng lấc cấc kinh :77:
:77::77::77:
Đúng là sai một li, đi hàng ngàn vạn dặm ...

thanhnx

Xe buýt
ứ chụp chưn nữa thì cháu quay sang chụp mẫu vậy, he he

Chỉnh sửa cuối:

Libor

Xe điện
Từ hum về đến giờ em mới hoàn hồn ạ! Có tý ảnh Chưn cẳng, xì pam hầu các bác!

Lều Thạch sanh đây ạ:

Bình minh Vân Đồn (Chụp đc kiểu này em với báC Lắm Bồ đã phải thức trọn đêm đấy ạ :21:)

Xì pam lái xe tren OF mọi lúc mọi nơi:

Góp ý với ban tổ chức: Những ông thế này lần sau đi đâu nhậu nhẹt cứ x2 cho em nhá! để tránh xì xầm khiếu kiện
.
Không sợ thiếu, chỉ sợ không công bằng (Trích lời CT HCM) :21::21::21::21::21:

Chưn dài .......! :21::21::21::21::21:

Libor

Xe điện
Coto và Ophở!

Khoe súng!

Tank T54

Xe tải

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
ứ chụp chưn nữa thì cháu quay sang chụp mẫu vậy, he he

Cái ảnh trên cụ chụp thế nào mà mẫu hoành tráng cứ như thanhnx ấy. Ảnh mẫu này mặc bikini em không khoái vì tỉ lệ diện tích quần áo/cơ thể lớn quá. Mặc quần soóc chụp vẫn thế. Đã chụp bikini thì nó cứ phải bé như lá mướp mới sướng.

ThanhKhue

Xe buýt
Trời ảnh cụ Lý đẹp thế :41: :41: :41:, cho em xin cái ảnh gốc nhé :6:

@ River: cái tội mợ đúng là kô đi chuyến này nên tầm nhìn còn hạn hẹp lắm, thựt là đáng tiếc (y) (y) mà bảo vote thì đâu đâu :69: :69:

DuGia

Xe máy
Lâu lắm không vào OF chơi. Thấy thớt này vào chào bác Linh ,bác Lập Tái... các bác có kỳ nghỉ Cô Tô vui quá!

Các bác có ra Cô Tô con không ạ ? Em nghe nói Cô Tô hay lắm mà chưa được đi .Ảnh ọt các bác đẹp quá toàn súng khủng có khác.

Cô Tô sở hữu loài cây Tùng La hán hiếm vào bậc nhất VN.Có bác nào chụp được pot lên em nghía cái đỡ thèm. Thấy bảo có những gốc Tùng La hán to bằng cái xô bán mấy trăm triệu các bác ạ ...?!

Lâu lắm không vào OF chơi. Thấy thớt này vào chào bác Linh ,bác Lập Tái... các bác có kỳ nghỉ Cô Tô vui quá!

Các bác có ra Cô Tô con không ạ ? Em nghe nói Cô Tô hay lắm mà chưa được đi .Ảnh ọt các bác đẹp quá toàn súng khủng có khác.

Cô Tô sở hữu loài cây Tùng La hán hiếm vào bậc nhất VN.Có bác nào chụp được pot lên em nghía cái đỡ thèm. Thấy bảo có những gốc Tùng La hán to bằng cái xô bán mấy trăm triệu các bác ạ ...?!
Chào bác Dugia, lâu quá mới lại gặp bác ở đây, dạo này bận quá hay sao vậy mà mấy lần ngồi ko gặp rồi. Hôm nào gặp làm vài chai đi bác . Chuyến rồi em cũng ko biết đến vụ cây Tùng la hán mà bác nói vì cũng ra lần đầu mà. bác vẫn theo nghiệp sưu tầm cây cảnh à .

Lập Tái

Xe điện

He ...he ...Chào bác ....em cũng để ý ngó nhưng không thấy cây ấy đâu. Nghe nói là lá của nó không giống như lá tùng bình thường . COTÔ con thì bọn em chưa ra được vì đoàn có nhiều người không chịu nổi sóng. Có lẽ phải quay lại lần nữa ..:21:

thanhnx

Xe buýt
Cái ảnh trên cụ chụp thế nào mà mẫu hoành tráng cứ như thanhnx ấy. Ảnh mẫu này mặc bikini em không khoái vì tỉ lệ diện tích quần áo/cơ thể lớn quá. Mặc quần soóc chụp vẫn thế. Đã chụp bikini thì nó cứ phải bé như lá mướp mới sướng.
ặc ặc, thế nên em mới cho sang đây, cho sang phòng ảnh dân tình đâm em chết :6:

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Em đồng ý, ngủ thuyền lớn, đêm lên boong thả đèn trời.

Em check lại chuyến đi của em, nếu thả được ở Hạlong, cụ Giaingheo cho em đặt gạch tha đống của nợ ấy đi nhé!

Cảm ơn cụ trước (c)
Vâng. Cụ rước thì để cho e 500k nhá, tiền của hội mờ. e chỉ là người cầm hộ thôi ạ
Ai khuân cũng được, nhớ chuyển lại xèng cho tớ là OK, vẫn bị tính vào ngân sách rồi mà...
Vâng. Cái nì là của tất cả mà, e vẫn giữ cho cả hội đấy chứ, còn nếu hội khác đến rước thì để lại xiền rồi e trả về ngân sách chơ mợ

:77::77::77:
Đúng là sai một li, đi hàng ngàn vạn dặm ...
Nói chung là quá dũng cảm khi lần đầu vào đã dám post bài, bt newbie phải mất 1 tháng để đọc rồi mới dám post bài đới :)) :)) :))

Bình X-Five

Xe container
Sáng hôm sau chúng em lại mò ra bãi đá phát nữa, lần này đội hình đông hơn nhiều :69:

Dưới ánh bình minh, bãi đá như khoác một cái áo mới... nhìn cũng yêu ko kém hoàng hôn... :x

Và chính tại chỗ này em đã trượt chân oánh ủm phát nửa người chỉ vì tội rình chụp sóng, Hậu quả là ướt như chuột, chân tay máu chảy thành dòng... và đi đời em E71 thân yêu :'(

Quay trở lại câu chuyện bãi đá... từ khi bắt đầu đến đã thấy các em nhỏ dân bản địa cặm cụi lật từng viên đá, lần mò từng cái hốc trên bãi đá để nhặt ốc bán kiếm thêm phụ giúp gia đình, em đi theo chụp đc khá nhiều ảnh về vụ nhặt ốc này... cứ phọt cả vào đây hầu các cụ :6:

Leo hết tảng đá này đến khe nước nọ...

Lật từng hòn đá, mò từng khe nước...

Biết bao giờ mới đủ đc chỉ tiêu đây :18: