[TVMBX] 1 tỏi thì nên quất san cũ hay crv mới nhỉ các cụ?

civic trần 1987

Xe điện
Đúng rồi, e chạy focus 10 năm và so mấy con tầm tiền nó như altis, forte, m3 thì em vẫn đánh giá focus lái ok hơn. Cảm giác cầm lái nó chắc chắn và khỏe, nhả chân ga là xe chồm lên rồi, mấy con kia tắc đường phanh cứng lại muốn đi phải hơi nhấp ga mới đi, focus còn phải rà phanh. Nó chỉ có vấn đề giờ là cũ rồi và chật so với nhu cầu nhà em nên cần đổi

Nó cũ nên giờ cũng hơi ồn, giờ đổi crv mới nó vẫn ồn như thế thì không ổn lắm. Nên khi nào chuẩn bị xúc em sẽ chạy thử 2 con rồi tính vì ngưỡng ồn mỗi ng khác nhau, có thể với mn là ồn nhưng mình thì k sao hoặc ngược lại.
Thế quái nào em đoán trúng thế! Chắc là vì em đang đi...Civic!
Cơ mà để nói lái hay trong hội xe hạng C thì chỉ Civic mới bì được Focus thôi.

linh1999

Xe hơi
Đúng rồi, e chạy focus 10 năm và so mấy con tầm tiền nó như altis, forte, m3 thì em vẫn đánh giá focus lái ok hơn. Cảm giác cầm lái nó chắc chắn và khỏe, nhả chân ga là xe chồm lên rồi, mấy con kia tắc đường phanh cứng lại muốn đi phải hơi nhấp ga mới đi, focus còn phải rà phanh. Nó chỉ có vấn đề giờ là cũ rồi và chật so với nhu cầu nhà em nên cần đổi

Nó cũ nên giờ cũng hơi ồn, giờ đổi crv mới nó vẫn ồn như thế thì không ổn lắm. Nên khi nào chuẩn bị xúc em sẽ chạy thử 2 con rồi tính vì ngưỡng ồn mỗi ng khác nhau, có thể với mn là ồn nhưng mình thì k sao hoặc ngược lại.
Cụ đang đi Ford bốc thế thì sang CRV khác đấy, CRV dừng đèn đỏ lúc ga lên nó hơi ì, ga tầm 2 k rpm lúc đó mới vọt lên đc, có thể do hộp số CVT vô cấp không như hộp số 8 cấp của San. Em thấy CRV đi gia đình thì hợp vì nó có hàng 2 ngồi rộng lắm chỉ kém hàng 2 của Forester thôi, nói chung CRV đủ dùng, đúng nghĩa xe phục vụ gia đình, ko chạy đua mẫu mới như San hàng năm được.

Ohasi

Xe đạp
Ông a e phân vân y chang.sau đó múc crv L :))

linhbogiong

Xe tăng
Đây cụ ơi cụ cũng là người dũng cảm đấy. Nếu đi lướt thì được chứ vừa đi vừa lo thì cũng không nên. Khéo cả game over thì khổ. Khéo mấy bố sợ lỗi động cơ bán cho cụ đấy. Con xe tốt ở vận hành đó cụ ạ. Ba cái màu mè về dần rồi cũng chán. Tốt gỗ hơn tốt nước sơn. Nó đã có phốt rồi cụ đừng đâm đầu vào theo em vậy. Chúc cụ mua xe sướng theo ý cụ. Lời nói ngay thường khó nghe. Ps xin lỗi những ai là fan của San. Cụ cứ search “santafe lỗi động cơ” ra cả rổ!

Chỉnh sửa cuối:

manhvuong

Xe máy
Em đi San máy dầu. Nhưng quất CRV đi Bác.

Conglx

Xe máy
Lấy xe mới mà đi cụ.

manhvuong

Xe máy
CRV đi Bác. Vẫn bền vững hơn San đấy