30 tới em đi thi bằng A2 ;;)

Giabao2012

Xe buýt
Website
ecotravel.vn
:))) trước ngày thi à e sang trường để học cách thi và lái thử xe rồi :))) đúng là ko lái trước thì ko thi được cụ ạ...tay lái nó khác...với cảm giác ngồi xe khác ,tư thế khác nên ko quen là chống chân luôn...hơn nữa ở các trung tâm thì phanh trứoc nó cực ăn...cụ nào ko biết mà bóp cái là chết :))))
Thế hóa ra e giỏi hoặc ăn may. Vì từ bé đến giờ đã thi thực hành xe bao giờ đâu, còn chả biết cái hình số 8 nó thế nào vậy mà đến lúc thi ra coi mấy cụ đi lòng vòng rồi đến lượt mh thi vẫn đỗ 80đ. Em nghĩ thi ko khó quan trọng các cụ phải tự tin. E vừa lấy bằng xong

CruzeCruze

Xe tải
:) thực ra cái kì thi nó cũng chỉ giống như một thử thách để các cụ vượt qua rồi thì ra đường đi sẽ tự tin hơn thôi :) thực hành thi ko khó..quan trọng là trong kỳ thi nào cũng sẽ có 1 tỉ lệ trượt nhất định mà cụ....cho nên nhiều trường hợp có thể châm trước mà cụ :)) chúc mừng cụ đã có bằng nhá..e cũng đang đợi bằng đây hehee
Thế hóa ra e giỏi hoặc ăn may. Vì từ bé đến giờ đã thi thực hành xe bao giờ đâu, còn chả biết cái hình số 8 nó thế nào vậy mà đến lúc thi ra coi mấy cụ đi lòng vòng rồi đến lượt mh thi vẫn đỗ 80đ. Em nghĩ thi ko khó quan trọng các cụ phải tự tin. E vừa lấy bằng xong

MaiLaAnh

Xe hơi
rảnh rỗi e cũng đi làm thêm cái a2 mới đc, mới đầu còn dễ sau này lại khó

CruzeCruze

Xe tải
:))) nếu có dự định mua xe PKL thì làm sớm đi cụ ạ...nó thay được cho cả A1, thời hạn vĩnh viễn thì tội gì ko thi trong lúc nó đang dễ ;;)
rảnh rỗi e cũng đi làm thêm cái a2 mới đc, mới đầu còn dễ sau này lại khó

james87

Xe đạp
:) nó là ở Kiêu kỵ gia lâm cụ ạ...( đường kiêu kỵ) bên kia nó là Hưng yên :)))) theo e biết là ở Gia lâm :))) bên kia là văn lâm hưng yên ,,,,thực ra xe cũng ko lởm lắm cụ ạ..đi thi thì ở đâu chả thế...xe mà ngon như xe nhà thì còn nói làm gì...quan trọng là quen xe và làm ở đây nó nhanh thôi cụ ạ....ở HN có mỗi 2 trường sát hạch a2 TÍNH TỚI thời điểm này mà cụ :) bên nào chắc ăn ta làm thôi...e còn đi làm nên ko đi học được.. :) hơn nữa thấy cái giá nó cũng mềm :)
Hi, đúng là đường Kiêu Kỵ Gia Lâm nhưng Trung tâm này thuộc sở GTVT Hưng Yên, khi nào bác lấy bằng thì bằng của bác là do sở GTVT Hưng Yên cấp :)

mango

Xe tăng
vừa alo cụ Buông xuôi hỏi thủ tục đăng ký thi. Cụ chủ thớt đc hứa hẹn hôm nào lấy bằng chính thức thế?

MrTun

Xe tải
Từ giờ đến mãi về sau thì nó cũng cứ dễ vậy thôi, các cụ yên tâm!

soncrown

Xe buýt
Số 5, đường Trần Quốc Nghiễn, Hạ Long, Quảng Ninh
Em cũng mới chiến A2 xong, hii
Em thi ở Hạ LOng Quảng Ninh, chạy LA 250, nói chung các Cụ nên lượn trước vài vòng cho chắc ăn, xe vừa lạ vừa lởm đi số 8 không cẩn thận dễ nhao ra ngoài lắm.
E thi tổng thiệt hại mất 2.2 củ, đỗ luôn, hi

Buông Xuôi

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hi, đúng là đường Kiêu Kỵ Gia Lâm nhưng Trung tâm này thuộc sở GTVT Hưng Yên, khi nào bác lấy bằng thì bằng của bác là do sở GTVT Hưng Yên cấp :)
:D chào cụ James87 ạ...Em xin trả lời comment của cụ ạ
Trước tiên là bằng của các sở GTVT các tỉnh giờ có giá trị như nhay trên cả nước
Thức 2 là trường em địa chỉ là Kiêu kỵ Gia lâm...bên kia cánh đồng nó là Văn lâm hưng yên ạ
Thứ 3 là nếu cụ thi ở HN thì chắc sẽ ko có bao luật và giá nó cũng không được như thế đâu cụ ạ
Chỉ có bằng làm ở Hải phòng mới bị khó khăn lúc chuyển đổi thôi cụ
Giờ HN có mỗi trường 10 và bên em là sát hạch A2 thôi cụ...

CruzeCruze

Xe tải
em thi hôm 30..bên Cụ buông xuôi bảo muộn nhất là 15 ngày có bằng cụ ạ :)
vừa alo cụ Buông xuôi hỏi thủ tục đăng ký thi. Cụ chủ thớt đc hứa hẹn hôm nào lấy bằng chính thức thế?

CruzeCruze

Xe tải

CruzeCruze

Xe tải
:) Hải phòng xa quá cụ ơi hihi
Em cũng mới chiến A2 xong, hii
Em thi ở Hạ LOng Quảng Ninh, chạy LA 250, nói chung các Cụ nên lượn trước vài vòng cho chắc ăn, xe vừa lạ vừa lởm đi số 8 không cẩn thận dễ nhao ra ngoài lắm.
E thi tổng thiệt hại mất 2.2 củ, đỗ luôn, hi

TuanHiep_Camaro

Xe hơi
Hình như 1 tháng 1 lần, hoặc đủ 80 hồ sơ là tổ chức thi cụ Cruze ạ ! Em quen anh GD T. Tâm bên đó. Hồ sơ nộp ở An Dương - HN.

james87

Xe đạp
:D chào cụ James87 ạ...Em xin trả lời comment của cụ ạ
Trước tiên là bằng của các sở GTVT các tỉnh giờ có giá trị như nhay trên cả nước
Thức 2 là trường em địa chỉ là Kiêu kỵ Gia lâm...bên kia cánh đồng nó là Văn lâm hưng yên ạ
Thứ 3 là nếu cụ thi ở HN thì chắc sẽ ko có bao luật và giá nó cũng không được như thế đâu cụ ạ
Chỉ có bằng làm ở Hải phòng mới bị khó khăn lúc chuyển đổi thôi cụ
Giờ HN có mỗi trường 10 và bên em là sát hạch A2 thôi cụ...
Khổ, ý mình nói là trường này của Hưng Yên thôi chứ có vấn đề gì đâu, vì mình cũng lấy bằng ở đây mà :) Về vụ bao lý thuyết, như thày trong trường nói, giờ đường bê tông hết rồi, ko "trơn trượt" được :)

Buông Xuôi

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
:D vâng em cũng chỉ muốn mọi người hiểu rõ hơn thôi bác :) chứ bằng có giá trị toàn quốc và như nhau mà...còn về bao lý thuyết thì cụ cứ yên tâm là em làm được cụ ạ...em chuyên những ca khó..nên cụ cứ yên tâm... :) khó mấy thì cũng có cách mà hehee
Khổ, ý mình nói là trường này của Hưng Yên thôi chứ có vấn đề gì đâu, vì mình cũng lấy bằng ở đây mà :) Về vụ bao lý thuyết, như thày trong trường nói, giờ đường bê tông hết rồi, ko "trơn trượt" được :)

CruzeCruze

Xe tải
:)) gớm...được ăn được uống sướng nhất cụ còn kêu gì :)))) quan hệ với thầy nhiều rồi nhận được bằng loại ưu luôn :v e thì ko phải quan hệ với thầy như cụ :))) đăng kí rồi đợi tới ngày là quất thôi ạ her hêr
Lớp a2 e học toàn phải đi nhậu với thầy giáo, đuối vãi luôn

TuanHiep_Camaro

Xe hơi
Chỗ em thi có phanh " ABS " nên ko sợ bị trơn trượt ..hi..hi..!