[Funland] 5-10 năm nữa Hà Đông sẽ là quận đáng sống nhất thủ đô>>>

shopchiem

Xe máy
Cụ thử lên Nghi Tàm, Quảng An ngó nghiêng xem sao

maximo

Xe tải
Còn một trục rất to nối từ Xala đi qua dự án của Bitexco, trục này song song với NT. Nếu quan sát trên bản đồ HN mới, HD có vị trí tại trung tâm nên tương lai sẽ có cơ hội phát triển mạnh.

vancongnam

Xe tăng
E dự phải trên 15 năm nữa .

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Trước có topic người Hn giờ có topic ca ngợi quận của Hn nghĩ cũng hài, chứ nói thật ra cứ có tiền sống ở đâu cũng đáng hết kể cả ở quê cụ ạ, có tiền làm cái biệt thự với con máy bay lên thẳng xem lúc đấy cụ chẳng thích sống ở thủ đô ấy chứ.

NN minhchau

Xe tăng
e mất 1 tháng giời đi khắp các quận nội thành HN tìm chỗ để chim đậu (Huyndai Hill stage)... mất 1 tuần để đưa ra QĐ...đến hôm nay nhà cháu chính thức chuyển về HĐ ở...dường như tất cả những ưu ái mà thủ đô ta đang dành cho HĐ các cụ ạ...
Cơ sở hạ tầng tật đẹp và đang hoàn thiện e dám chắc chả quận nào sánh bằng :))
2 tuyến đường chính về Hà Đông là Nguyễn Trãi và Lê Văn Lương (nay là Tố Hữu) dọc 2 bên đường là những công trình phúc lợi, những KĐT mang đẳng cấp Châu Âu, tuyến đường sắt trên cao hiện đại bậc nhất ĐNÁ...các đại siêu thị như Metro, Melinh...mọc lên như nấm, khu trường học bệnh viện toàn Singapore ko à =)) cơ sở hạ tầng quy hoạch đồng bộ, đường rộng thênh thang đang dần hoàn thành.... ;;)

Giá cả BĐS, thực phẩm vô cùng hợp lý cho GĐ trẻ mong muốn lập nghiệp và phát triển thủ đô văn hiến \:D/
5-10 năm nữa e đảm bảo Hà Đông sẽ là quận đáng sống nhất thủ đô đấy các cụ ạ 8->
chúc mừng cụ là hàng xóm của em... ;)) ở đây đỗ xe thoải mái ko mất tiền như phố cổ. 2 tuyến đường cụ nêu là 2 tuyến đường đẹp nhất nhì hn đấy :)
xét trên bản đồ Hà đông là chính giữa HN mở rộng. thế đất tựa như chiếu rời đô ;)) Núi Sông mạn khu chùa hương uốn lượn như rồng thiêng chầu tới hà đông, Dáng núi mạn Ba vì sơn tây đổ lại như thế hổ ngồi !!! em dj đất này sẽ sinh Thánh :) nên nhà em cũng chuyển về HD để phục chờ cái ngày tỏa sáng ;))

poorcar

Xe điện
Thôi chết, cụ post bài muộn quá, em mới bán ở HD về trung tâm mới đau chứ!

Federer

Xe tải
Đáng sống không quan trọng bằng đáng đầu tư. Nếu đầu tư có lợi nhuận tốt thì tha hồ mua được chỗ đáng sống. Hà Đông chắc ít có cửa là nơi đáng sống hay đáng đầu tư, ít nhất trong 5-10 năm tới

ars3nal

Xe buýt
Theo quan điểm của em thì Hà Đông là nơi dễ sống chứ ko phải là đáng sống. Giá nhà dễ chịu, phù hợp với nhiều người dân nên mới nhiều người để ý. Chứ thời gian nữa, mà chả nói đâu xa, ngay bây giờ HĐ đã đông và lộn xộn lắm rồi

dzungmk

Đi bộ
5-10 năm nữa em sẽ chuyển về hà đông ở nếu như...topic đúng

dvh2806

Xe tăng
5-10 năm nữa có khi kém xa ấy chứ , trừ khi mấy quận nội thành đứng im

vercerti

Xe đạp
Cụ chủ đã ở thử quanh hồ Tây chưa? Không phải vô cớ mà Tây nó tập trung ở đây. Còn cụ nói 10 năm nữa thì tốt nhất vẫn là Long Biên, nhiều cây xanh, không gian thoáng đãng, mặt nước nhiều, hạ tầng khá cơ bản và gần hoàn thiện, không có quá nhiều khu công nghiệp và nhà máy. Về giao thông đi vào nội thành không đến nỗi, trường học không có nhiều trường có tiếng nhưng nếu cụ nhiều tiền thì cho con vào Wellspings hay vincom cũng ok.Chỉ có cái về bệnh viện thì không có cái nào top đầu thôi, nhưng mấy cái bình thường thì bệnh viện Đức Giang vừa cải tạo cũng to phết, cụ có xe thì cụ phi qua cầu Vĩnh Tuy thì cũng tới Vinmec.

sony_2010

Xe điện
chúc mừng cụ là hàng xóm của em... ;)) ở đây đỗ xe thoải mái ko mất tiền như phố cổ. 2 tuyến đường cụ nêu là 2 tuyến đường đẹp nhất nhì hn đấy :)
xét trên bản đồ Hà đông là chính giữa HN mở rộng. thế đất tựa như chiếu rời đô ;)) Núi Sông mạn khu chùa hương uốn lượn như rồng thiêng chầu tới hà đông, Dáng núi mạn Ba vì sơn tây đổ lại như thế hổ ngồi !!! em dj đất này sẽ sinh Thánh :) nên nhà em cũng chuyển về HD để phục chờ cái ngày tỏa sáng ;))
Chuẩn rồi cụ ạ....:))

tuanttcimex

Xe hơi
Em mới chuyển về Huyndai Hillstate được 4 tháng thấy có vài ưu nhược điểm thế này:
Ưu điểm: Không gian thoáng, đường xá lưu thông tốt, các tiện ích như siêu thi Metro , trường học ... đầy đủ
Nhược điểm: Cụ nào làm việc ở mạn Hồ Tây hay Hồ Guơm thì ác mộng cho việc di chuyển.
p/s Nếu mua nhà Hà Đông thì nên làm việc ở Hà Đông

Buki

Xe điện
e mất 1 tháng giời đi khắp các quận nội thành HN tìm chỗ để chim đậu (Huyndai Hill stage)... mất 1 tuần để đưa ra QĐ...đến hôm nay nhà cháu chính thức chuyển về HĐ ở...dường như tất cả những ưu ái mà thủ đô ta đang dành cho HĐ các cụ ạ...
Cơ sở hạ tầng tật đẹp và đang hoàn thiện e dám chắc chả quận nào sánh bằng :))
2 tuyến đường chính về Hà Đông là Nguyễn Trãi và Lê Văn Lương (nay là Tố Hữu) dọc 2 bên đường là những công trình phúc lợi, những KĐT mang đẳng cấp Châu Âu, tuyến đường sắt trên cao hiện đại bậc nhất ĐNÁ...các đại siêu thị như Metro, Melinh...mọc lên như nấm, khu trường học bệnh viện toàn Singapore ko à =)) cơ sở hạ tầng quy hoạch đồng bộ, đường rộng thênh thang đang dần hoàn thành.... ;;)

Giá cả BĐS, thực phẩm vô cùng hợp lý cho GĐ trẻ mong muốn lập nghiệp và phát triển thủ đô văn hiến \:D/
5-10 năm nữa e đảm bảo Hà Đông sẽ là quận đáng sống nhất thủ đô đấy các cụ ạ 8->
Cụ ở Hà Đông thì còn tha hồ mặc quần lụa. Làng lụa Vạn Phúc tây vào như chẩy hội. Cụ tham quan và sắm cho mỗi thành viên một món đồ lụa nhé.

NN minhchau

Xe tăng
Chuẩn rồi cụ ạ....:))
tất nhiên là thế rồi nên giá đất tại HD từ 2008 sát nhập về Hn đến giờ cứ lừ lừ tiến :D
HD có thể là quận lắm tòa nhà cao ốc nhất HN (gui net cụ nhóe ;)) )

methiennhien.vn

Xe máy
em vất vả gần chục năm trời mới có cái chung cư ở Mĩ Đình, thôi chắc cắm rễ ở đây thôi, ko nghĩ đến chuyện chuyển đi đâu khác