[Thảo luận] 800 bác dính chưởng, không hiểu OF có cụ nào dính không ???

Black & White

Xe hơi
800 người k biết là xxx tốn bao nhiêu kái "kèn" để mà dân ngậm mồm vào thôi nhỉ, có đúng là 1 người 1 chiếc k các cụ nhỉ?
Đúng là mỗi người 01 chiếc Cụ ạ vì xxx đang kinh doanh thêm máy thổi. Các Cụ nhà ta trả tiền chứ ai mà lo tốn. Hôm trước em gặp một Cụ ở Hải Xồm ra thổi cả hợp chất Bia + Lạc + Mực... vào máy thổi luôn...

longtroc1974

Xe buýt
Chứng tỏ 1 ngày ở HN chỉ có 10 cụ uống bia rượu! Thế mà các quán nhậu vẫn đông khách thế! Chắc các cụ còn lại vào phá mồi là chính! :))
Em đi nhậu toàn đi nhờ xe kụ khác nên đếch việc j :D

kdrongviet

Xe buýt
Website
thuymocgroup.com
Em cứ đi uống bia là oánh xe đến, gọi thèng nào đó qua oánh xe về, uống xong sớm thì gọi nó qua đón, muộn thì xe ôm hoặc taxi là xong.
Vừa an toàn, vừa chẳng sợ mất tiền cho xxx, thói quen của em nó là vậy ạ!
Hôm nọ có ông anh trong Sài Gềnh ra, tụ tập vài ông nữa, 2 anh em đi cả ngày loanh quanh Hà Nội giải quyết tý việc, khoảng 5h về đến quán bia mem chưa kịp gọi điện cho ku em qua oánh xe về ống ý đã nhắc nhở, cậu gọi thèng nào đó qua oánh xe về rồi tý nữa nhậu xong anh em mình gọi taxi. Mem giật cả mềnh, vì người ở trỏng lại có ý thức giao thông tốt đến vậy, trong khi đó ông nài không hề biết lái xe nhá, nếu hắn có bằng lái thì em cũng không lạ lắm, vì mem thấy khi có bằng lái 4b thường ý thức giao thông tốt hơn. (mem nói số đông nhá, các cụ đừng chửi em phân biệt ợ)

Chỉnh sửa cuối:

HobbyDriver

Xe tăng
sao ít thế nhỉ nguyên đứng cạnh mấy quán Hải xồm Lan chín phải túm cả ngàn.
Ai người ta đi bắt ở mấy quán ấy hả cụ. Hết giờ làm, khát khô cổ, các ANH ẤY vào đấy lại không được bưng bia cho nữa thì sao.

Chỉnh sửa cuối:

HobbyDriver

Xe tăng
Đúng là mỗi người 01 chiếc Cụ ạ vì xxx đang kinh doanh thêm máy thổi. Các Cụ nhà ta trả tiền chứ ai mà lo tốn. Hôm trước em gặp một Cụ ở Hải Xồm ra thổi cả hợp chất Bia + Lạc + Mực... vào máy thổi luôn...
Kính cụ một ly. (b)
Nhưng em xin đính chính: không phải là 'hợp chất' mà là 'hỗn hợp' cụ nhé

Steven

Xe tăng
Từ hồi bắt đầu chiến dịch kiểm tra nồng độ cồn, em chưa ra quán lần nào huhu