pajero sport

kienbeu

Xe điện
các cụ cao tăng cho em hỏi em đang định lấy em Pajero sport 7 chỗ, xe trong nước, cụ nào có kinh nghiệm chỉ giáo giúp em với ạ!
thanks các cụ nhiều!!!

casanova0611

Xe tải
Uầy, thông tin từ Pajero Sport đầy ra đấy, cụ ngồi đọc một lúc là biết hết ạ. Model này đang là sản phẩm chiến lược của Mit, và cũng đang rất hot do nhiều ưu thế với các đối thủ cùng phân khúc, nhất là khi so sánh Spec/Price.

Cụ nhắm số sàn hay tự động?
Số sàn thì 5 số với 2 cầu + khóa visai trung tâm (cái đồ chơi xa xỉ này chỉ các bác thích offroad mới hiểu hết giá trị)
Tự động thì chỉ 1 cầu nhưng ưu việt với hộp số Invecs-II thông minh.

Chỉnh sửa cuối:

kienbeu

Xe điện
Uầy, thông tin từ Pajero Sport đầy ra đấy, cụ ngồi đọc một lúc là biết hết ạ. Model này đang là sản phẩm chiến lược của Mit, và cũng đang rất hot do nhiều ưu thế với các đối thủ cùng phân khúc, nhất là khi so sánh Spec/Price.

Cụ nhắm số sàn hay tự động?
Số sàn thì 5 số với 2 cầu + khóa visai trung tâm (cái đồ chơi xa xỉ này chỉ các bác thích offroad mới hiểu hết giá trị)
Tự động thì chỉ 1 cầu nhưng ưu việt với hộp số Invecs-II thông minh.
Em định lấy số tự động, ý em muốn hỏi là đã cụ nào nhà mình chạy thử chưa? Cảm giác lái dư lào? Có hợp với gia đình không??? Thanks cụ nhiều nhé:))

nguyenngoc.vip

Xe đạp
trời cụ cứ vào thớt PS trao đổi kỹ thuật.A Lao viết nhìu nhìu lắm đó.Tha hồ mà chọn.mà có gì thắc mắc có thể gọi theo số này có em gái tư vấn cho ha:0904.89.7289.Hôm bữa em cũng tìm hiểu qua và lái thử xe(mặc dù hổng có tiền )nhưng mà vẫn khoái.hichic

kienbeu

Xe điện
trời cụ cứ vào thớt PS trao đổi kỹ thuật.A Lao viết nhìu nhìu lắm đó.Tha hồ mà chọn.mà có gì thắc mắc có thể gọi theo số này có em gái tư vấn cho ha:0904.89.7289.Hôm bữa em cũng tìm hiểu qua và lái thử xe(mặc dù hổng có tiền )nhưng mà vẫn khoái.hichic
Thanks cụ nhiều nhá:))

yqc

Xe máy
bác cần tư vấn gì thêm về PS thì a lô cho em nhé !