Phản ánh về thợ của bác Vietvoiz

Trạng thái
Thớt đang đóng

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Máy tính của em đã sửa xong hẹn bác 2h sẽ có ảnh chi tiết em đang trong xưởng xe ông bạn ruột của em , online bằng con ipad do con đập gần hỏng.....
Em tin chắc bác vòi không nhìn được cái lỗi do thợ bên bác làm, vì lúc đấy thợ bác làm rất chuyên nghiệp tháo lắp ráp lại rất nhanh cứ như mấy ông lắp ráp oto Chuyên lắp giảm sóc hay sao ý
đồng thời em phản ảnh phải có chi tiết hình ảnh đầy đủ
Xin cám ơn bác vòi về sự đền bù thiệt hại, ý kiến riêng em
1. Em xin phép không nhận bất cứ sự bồi thường nào bên bác chân thành đấy bác nhé.
2. Khi nào em có vụ việc ở bên đấy em chỉ xin bác cốc cafe thôi
Cám ơn các bác em đi ăn cơm
Hi hi không được đâu bác ơi - nhất đinh là bác phải cho em đền, việc khắc phục xe coi như ta đã có hướng giải quyết, giờ ta bàn việc đền nhé, em đề nghị

1 - Đền bác bằng tiền (có vẻ bác không nhận)
2 - Chuyển tiền đền vào một quĩ từ thiện nào của OF, ví dụ quĩ của cụ Châu Chấu bóc từ thiện hoặc BVC tùy bác chọn
3 - Đền bác bằng một dịch vụ khác ví dụ như sơn xe, dán kính 3M ...... cái gì cũng được, không lăn tăn đắt rẻ hơn thiệt

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hì đúng rồi, nhà bác ở Hà Đông xa, hôm nhao lái bác có nói với em nhưng hôm đó cũng không biết là ốc bị bắt lỏng. Bác đưa ý kiến đóng góp thế này là rất chuẩn, nhà em Được nhiều hơn Mất, cái được lớn nhất là phát hiện ra sự chưa chuẩn trong hệ thống của mình để tự sửa chữa tiến bộ, đó mới là cách phát triển đúng đắn hơn bất kỳ sự PR quảng cáo nào ....

Bác cứ làm theo 1 trong 2 ý em đề nghị trên kia nhé
bác Vòi chăm sóc sau bán hàng rất tốt. em xin trình bày qua sự việc của em để các cụ biết. vụ việc này cũng rất lâu rồi. tầm 2 năm trước em có đưa vợ 2 em qua chỗ bác Vòi hồi bác ấy vẫn ở cái chỗ ngay cạnh bên Thành Tâm. em có qua làm chống ồn. thấy khoang máy bẩn tiện thể vệ sinh luôn thể. chắc chú nhân viên sơ ý phụt nước làm hấp hơi đèn xe em. vì hôm đó tối mới xong làm chống ồn nên em không để ý. sáng hôm sau mới phát hiện ra. cũng có phản ảnh với cụ Vòi. Gần như ngay lâp tức được cụ Vòi xác nhận và nhận trách nhiệm sẽ chỉnh đốn lại nhận viên và mời em qua để nhà cụ ấy khắc phục cái đèn bị hấp hơi. Vì lý do công việc và chuyện này cũng đơn giản nên em tự mang đi làm lại gần nhà. Nhưng qua thái độ phục vụ của bên cụ Vòi rất chuyên nghiệp nên em vô cùng vui vẻ và vẫn tín nhiêm quay lại thường xuyên.
Thiết nghĩ nếu trong quá trình làm việc đặc biệt là trong nghề kĩ thuật đi kèm với service. Nếu có thái độ cầu thị và trách nhiệm thì nói thật là thượng đế có khó tính đến đâu cũng sẽ hài lòng nếu làm việc có lương tâm nghề nghiệp. Trong chuyện này rõ ràng là ANYCAR không bằng nhà Vòi mặc dù quy mô có thể lớn hơn nhiều.
kính chúc cụ chủ thớt cũng sẽ thấy được sự hài lòng mặc dù gặp sự cố giống như em. cũng kính chúc nhà Vòi ngày càng làm ăn phát đạt và giữ được cái TÂM trong nghề giống như đang làm ạ!

xtitan

Xe buýt
Hehe em phải mời rượu cả 2 cụ thôi, chất lượng hậu mãi thế này thì ko được rồi, ổn quá :D

Sent from my iPad using Forum Runner

puppu

Xe tải
chuyện của 2 bác chắc là xong rồi nhỉ .
Tiện thể các bác đang ở đây thì cho em hỏi, có bác nào bị như em không. Xe em có tiếng kêu lục cục nhưng lúc đi vào đường xóc , còn đường êm đẹp thì không sao cả. Xe em là KM 2009 AT. Tiếng kêu cũng không to lắm, nghe ở bên phụ.
bác Voi cho em cái địa chỉ với, có gì em phải sang nhờ vả và làm phiền bác cái :P

RAVA

Xe ba gác
bác Vòi chăm sóc sau bán hàng rất tốt. em xin trình bày qua sự việc của em để các cụ biết. vụ việc này cũng rất lâu rồi. tầm 2 năm trước em có đưa vợ 2 em qua chỗ bác Vòi hồi bác ấy vẫn ở cái chỗ ngay cạnh bên Thành Tâm. em có qua làm chống ồn. thấy khoang máy bẩn tiện thể vệ sinh luôn thể. chắc chú nhân viên sơ ý phụt nước làm hấp hơi đèn xe em. vì hôm đó tối mới xong làm chống ồn nên em không để ý. sáng hôm sau mới phát hiện ra. cũng có phản ảnh với cụ Vòi. Gần như ngay lâp tức được cụ Vòi xác nhận và nhận trách nhiệm sẽ chỉnh đốn lại nhận viên và mời em qua để nhà cụ ấy khắc phục cái đèn bị hấp hơi. Vì lý do công việc và chuyện này cũng đơn giản nên em tự mang đi làm lại gần nhà. Nhưng qua thái độ phục vụ của bên cụ Vòi rất chuyên nghiệp nên em vô cùng vui vẻ và vẫn tín nhiêm quay lại thường xuyên.
Thiết nghĩ nếu trong quá trình làm việc đặc biệt là trong nghề kĩ thuật đi kèm với service. Nếu có thái độ cầu thị và trách nhiệm thì nói thật là thượng đế có khó tính đến đâu cũng sẽ hài lòng nếu làm việc có lương tâm nghề nghiệp. Trong chuyện này rõ ràng là ANYCAR không bằng nhà Vòi mặc dù quy mô có thể lớn hơn nhiều.
kính chúc cụ chủ thớt cũng sẽ thấy được sự hài lòng mặc dù gặp sự cố giống như em. cũng kính chúc nhà Vòi ngày càng làm ăn phát đạt và giữ được cái TÂM trong nghề giống như đang làm ạ!
-Đồng ý với bác, cách tiếp thu ý kiến, nhận lỗi, đề ra cách khắc phục trong thời gian sớm nhất và phản hồi nhanh chóng đến khách hàng của bác Vietvoiz chứng tỏ sự chuyên nghiệp. Hy vọng sau 1 thời gian nữa sẽ được bắt tay bác giữa 1 cái gara hiện đại và to đùng.=D>

xedieu

Xe cút kít
Cụ vòi xử thế này là ngon rồi. (b)

bes

Xe lăn
-Đồng ý với bác, cách tiếp thu ý kiến, nhận lỗi, đề ra cách khắc phục trong thời gian sớm nhất và phản hồi nhanh chóng đến khách hàng của bác Vietvoiz chứng tỏ sự chuyên nghiệp. Hy vọng sau 1 thời gian nữa sẽ được bắt tay bác giữa 1 cái gara hiện đại và to đùng.=D>
Vote cho nhà Voiz quả này =D>

BMW735

Xe tăng
Anh Tiến làm việc và sử lý sự việc rất pro, vodka anh!

muadem

Xe cút kít
Em vote cả đôi bên: một bên thì nhẹ nhàng phản ánh, một bên thì thẳng thắn nhận tội :-bd
Đấy, phải giải quyết dư lày mới là OF chứ :-bd

Thần Tài

Xe điện
Hôm qua và hôm nay em đọc 2 nhát kiện cáo. Nhát kia em không bàn, nhưng đọc nhát này thấy cuộc đời vẫn đẹp sao, cả 2 cụ đều chuẩn. 26 này cụ Vòi nhớ xuống HP để em mời 1 chén nhé.

Xin phép bổ sung ngoài lề tý:
Nhìn lại thấy cụ Vòi đi XE LĂN, đề nghị Lãnh đạo OF không cho loại xe này lưu thông nữa, nhìn kinh bỏ mựa, như Paragames ấy.

Chỉnh sửa cuối:

chie85

Xe tải
Bác Veronica ko nhận thì chuyển cho em đi nhé để em đến làm 3M dán chống ồn cho con xe em cái hihihi

Okane

Xe container
Cũng là Lâm Gia Trang nhưng mợ Liệt Vòi bị ăn đá nhiều nên IQ giờ cao và xử lý chuẩn, k như cái vụ VERA kia :)

Bữa nào xe e mà xì lốp, e vác wa khiếu nại, mợ nhớ dán 3M miễn phí cho e nhé (hàng Khựa ấy, hehe)

Chimpanzeevn

Xe tải
Ủng hộ cách xử lý của cụ Việt. Trách nhiệm và dịch vụ sau bán hàng rất tốt.

anchibui

Xe điện
Kính bác

Em đã tìm thấy vụ việc của bác trong hồ sơ và cũng đã họp tổ điện máy: Em xác nhận bên em đã sai sót trong thì công lắp giảm sóc cho bác, em đề nghị như sau

1 - (tối ưu): Bác ở hơi xa nhưng cố dành thời gian qua, bên em sẽ khắc phục thay mới giảm sóc, bát bèo, ốc nhái ... 100% những thứ liên quan đến giảm sóc của bác để đảm bảo nó trở về tiêu chuẩn. Bác có thể yên tâm để em khắc phục vì sự cố xảy ra là không mong muốn và cũng có tính chất "sự vụ" thôi chứ không đến nỗi là nó vượt quá khả năng kỹ thuật của bên em

2 - Nếu bác ở xa quá không tiện thì cứ sửa chữa thoải mái, sau đó thông báo em sẽ hoàn trả tiền cho bác đầy đủ ạ

Xin cảm ơn bác

@ ALL: Các bác khác có vấn đề gì xin cũng vô tư phản ánh, như thế này rất hay, nó góp phần để em chấn chỉnh đội ngũ ngày càng tốt hơn. Làm kỹ thuật em không dám đảm bảo 100% hoàn hảo cho mọi tác vụ nhưng em đảm bảo chịu trách nhiệm 100% về mọi việc. Những góp ý của các bác là rất quan trọng và ý nghĩa cho bất kỳ bên cung cấp dịch vụ nào
Vote bác phát... Về tinh thần trách nhiệm với khách hàng!
Bác nói thế AE yên tâm khi mang xe tới chỗ bác...
Nhiều khi thợ nó làm hết ngày lấy công, mặc dù chủ rất đôn đốc và trách nhiêm.
Nhưng can thiệp và điều chỉnh kịp thời sẽ hoàn hảo hơn.

hoang204

Xe buýt
Hoan nghênh bác Vòi đã rất tích cực và thiện chí.

MyMac

Xe điện
Hoan hô cụ Việt Vòi, cụ làm business rất chuyên nghiệp.

hungkienpham

Xe điện
Em hóng chuyện này và có ý kiến như sau: Em chẳng biết cụ chủ thớt là ai và em cũng chưa biết bác Vietvoiz là người ntn nhưng qua trao đổi của các cụ trên diễn đàn em thấy cụ chủ thớt và cụ Vietvoiz thật là tuyệt. Thẳng thắn nhìn nhận vấn đề và đưa ra phương án xử lý tối ưu. Phải thừa nhận là cụ chủ thớt có tinh thần đóng góp xây dựng cho anh em trong Of vì: (Yêu nhau đóng cửa bảo nhau mà) Và cụ Vietvoiz cũng là người hiểu biết, có trách nhiệm. Qua vụ này nhà cháu mong muốn trên OF có vấn đề gì ta nên trao đổi và giải quyết vấn đề sao cho hòa thuận, tôn trọng lẫn nhau và cùng nhau tiến bộ các cụ nhé.

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
Vote bác Vòi, em phải học hỏi bác mới được. Theo ngu ý của em thì vấn đề đền bù ở đây không quan trọng, mà cái quan trọng nhất là tinh thần trách nhiệm của bác Vòi là rất OK, bác chủ thớt cùng với bác Vòi ngồi với nhau làm vài ly đàm đạo thắm tình ÒF là cả nhà cùng zui rùi:o)

Trạng thái
Thớt đang đóng