Phân vân giá rổ 2 em Limited đủ và Limited thiếu mong các pác giúp đỡ

bedam07

Xe hơi
Các pác cho em hỏi bản So 2010 máy dầu 2.0 đuôi xe ghi Limited này dư lào nhé:
+ Không DVD
+ Không rửa đèn pha
+ Đèn HID (không phải bi Xenon)
+ Nội thất da màu đen (không phải nâu)
Chỉ vậy thôi còn những thứ khác đủ hết (chắc chắn bởi em đã kiểm tra kỹ). Và tất nhiên giá rổ hợp lý hơn bản limited đủ một chút: 48k Obama (thay vì bản đủ là 51k)
Mong các pác tư vấn giúp em để mai mùng 6 đẹp ngày em đi quất tham gia hội So nhà mìn: Em nên mua bản Limited thiếu này hay Limited đủ ạ (giá chênh nhau 3k). Thank các pác trước!

Chỉnh sửa cuối:

billnantes

Xe container
ạc ạc quả Limited thì không bao h có bản thiếu ,chỉ là TLX thôi bác ơi ,xe như bác nói thì option quá kém không thể gọi là Limited được,bác xem là mấy túi khí nữa ?xe như thế hôm trước em xem 1 chỗ đòi có 45K bản 4WD dẫn động 2 cầu ,mỗi tội xe chỉ có màu trắng và xe nhập từ NGA ngố về .

DreamLiner

Xe tải
Bác ở HN cứ thủng thẳng ra Ốp cùng các Bác hội So đi, chỉ có DƯ kinh nghiệm chứ ko thiếu, cầm cả tỷ bạc phải mua cho CHẮC bác ạ

Vài lời góp ý :)

tuananhnguyet

Xe hơi
[FONT=&quot]Em xin được tư vấn cụ tỉ cho cụ chủ thớt như sau.[/FONT]

[FONT=&quot]Đúng chuẩn bản Limited thiếu như cụ tả là đúng. Vì Limit có 2 gói option.[/FONT]
[FONT=&quot]Gói thiếu và đủ thì cụ cùng các cụ đã biết. Còn như cụ Bill nói không có limit bản thiếu là sai, thậm chí là TLX full cũng còn hơn limit thiếu quả rửa đèn pha và giàn điều hòa sau cùng + cảnh báo áp suất lốp nữa ạ.[/FONT]
[FONT=&quot]Tuy nhiên theo em thì cụ chủ thớt nên thêm lên 3k Obama để lấy bản đủ vì riêng dàn DVD và 10 loa JBL cụ muốn độ chuẩn theo hàng chính hãng thì không dưới 3k obama rồi ạ ( tuy nhiên ở nhà mình có cụ nào máu mặt cũng chỉ độ giàn DVD tầm 2k là máu ) như vậy còn các cái khác hơn coi như cụ lãi đứt đuôi con Nòng Nọc rồi ạ.[/FONT]

[FONT=&quot]Chúc cụ có sự lựa chọn sáng xuốt:[/FONT]

Chỉnh sửa cuối:

bedam07

Xe hơi
[FONT=&quot]Em xin được tư vấn cụ tỉ cho cụ chủ thớt như sau.[/FONT]

[FONT=&quot]Đúng chuẩn bản Limited thiếu như cụ tả là đúng. Vì Limit có 2 gói option.[/FONT]
[FONT=&quot]Gói thiếu và đủ thì cụ cùng các cụ đã biết. Còn như cụ Bill nói không có limit bản thiếu là sai, thậm chí là TLX full cũng còn hơn limit thiếu quả rửa đèn pha và giàn điều hòa sau cùng + cảnh báo áp suất lốp nữa ạ.[/FONT]
[FONT=&quot]Tuy nhiên theo em thì cụ chủ thớt nên thêm lên 3k Obama để lấy bản đủ vì riêng dàn DVD và 10 loa JBL cụ muốn độ chuẩn theo hàng chính hãng thì không dưới 3k obama rồi ạ ( tuy nhiên ở nhà mình có cụ nào máu mặt cũng chỉ độ giàn DVD tầm 2k là máu ) như vậy còn các cái khác hơn coi như cụ lãi đứt đuôi con Nòng Nọc rồi ạ.[/FONT]

[FONT=&quot]Chúc cụ có sự lựa chọn sáng xuốt:[/FONT]
Thank cụ! Bản này như em đã nói ở trên, nó chỉ thiếu những thứ em kể ra thôi. Loa 10 JBL cũng có luôn.
Mong các cụ tham góp tiếp để sáng mai em còn quất ạ

phonghamy

Xe điện
Theo em bác quất hay đào thì trước bạ cung 116 tr cho nên cứ đủ mà dùng. độ thêm mấy thứ vớ vẩn con ko thích thì nguyên bản mà chơi, ko phải đọ gì. em nói heeet

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Ủa sao trước giờ em vẫn nghĩ là đèn HID ngon hơn Xenon nhỉ :D
------
Em vote lấy bản đủ - bỏ thêm 3k, có những cái ...độ không thể bằng zin được ạ. Và độ chẳng qua vì zin ... không có.

Chỉnh sửa cuối: