[Thảo luận] Pháp Vân lên đường vành đai 3, xxx bắt quá trời luôn

ThanhTuấn

Xe tải
Các cụ đi cẩn thận chỗ này nhé, cụ nào biết rồi thì đừng ném gạch em, e chỉ cho mấy cụ ở các tỉnh khách hay mò qua đây. =D>=D>
Lưu ý: chỗ này thi thoảng xxx mang súng ra bắn cho đỡ mốc ống kính nhé
thời gian trước thì xxx:o3 thường đứng ở chỗ trên đường vành đai 3 đi cầu Thăng Long:bz:bz, còn thời gian này thì xxx:o3 lại đứng ở hướng đi cầu Thanh Trì,~o)~o) ngày nào em đi qua đây là cũng nhìn thấy nhiều và rất nhiều cụ bị bắt vì những lỗi rất đơn giản nhưng mất xăng cũng khá lớn đấy ạ.:-":-"
video của e thì có 2 cụ đi đằng trước thì lơ ngơ bị tóm cả 2, các cụ xem video này là hiểu. đa phần các cụ ấy nhìn thấy xxx:o3 ở trước mặt sợ quá nên các cụ ấy nhập làn quá sớm so với quy định :))=D>=D>
cụ nào đằng trước vào mà nhận hàng nhé :-":-"

[YOUTUBE]xFO-1_S3CUE[/YOUTUBE]

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

coemxinhdep

Xe buýt
đoạn đường tăng tốc trước khi nhập làn vào cao tốc. học ko chịu học cứ phi vào....hạn chế tốc độ từ đầu vào. còn có cả hạn chế 30km/ h. vào có khoảng 200m đường tăng tốc nàm hoàn toàn bên phải. chạy đên khi gặp mũi tên rẽ trái mới được nhập làn.....nhơ xi nhan là xong phải ko các cụ...em hay chạy TH - NB nhưng chưa bị XXX tóm.....hi.

Đại linh

Xe hơi
Tặng bác 1 lý vì video rất chi tiết cho các bác lái mới và lái cũ ít đi cao tốc

phamson123

Xe tăng
Video của cụ quá chuyên nghiệp. Thêm nữa là em đoán cụ là người khá cẩn thận và chuẩn chỉ đấy. Em nhìn cái cách cụ chỉnh khuôn hình cam hành trình tring xe là em biết. Giống hệt em, rất cân đối, ở chín giữa kính luôn

Mondeo 2004

Xe tăng
Website
www.alop.vn
Cảm ơn cụ bài rất hữu ích ja vodka cụ nhé

Các cụ đi cẩn thận chỗ này nhé, cụ nào biết rồi thì đừng ném gạch em, e chỉ cho mấy cụ ở các tỉnh khách hay mò qua đây. =D>=D>
thời gian trước thì xxx:o3 thường đứng ở chỗ trên đường vành đai 3 đi cầu Thăng Long:bz:bz, còn thời gian này thì xxx:o3 lại đứng ở hướng đi cầu Thanh Trì,~o)~o) ngày nào em đi qua đây là cũng nhìn thấy nhiều và rất nhiều cụ bị bắt vì những lỗi rất đơn giản nhưng mất xăng cũng khá lớn đấy ạ.:-":-"
video của e thì có 2 cụ đi đằng trước thì lơ ngơ bị tóm cả 2, các cụ xem video này là hiểu. đa phần các cụ ấy nhìn thấy xxx:o3 ở trước mặt sợ quá nên các cụ ấy nhập làn quá sớm so với quy định :))=D>=D>
cụ nào đằng trước vào mà nhận hàng nhé :-":-"

[YOUTUBE]xFO-1_S3CUE[/YOUTUBE]

namaus

Xe tăng
Quá đỉnh. Vấn đề ko mới nhưng xem lại thấy dễ " tiếp thu". He he

ThanhTuấn

Xe tải
Thank các cụ đã ủng hộ em

Video của cụ quá chuyên nghiệp. Thêm nữa là em đoán cụ là người khá cẩn thận và chuẩn chỉ đấy. Em nhìn cái cách cụ chỉnh khuôn hình cam hành trình tring xe là em biết. Giống hệt em, rất cân đối, ở chín giữa kính luôn
vâng e cũng rất cẩn thận ạ, đi mua cái cam phải đổi vài lần mới được cái cam ưng ý ko lỗi gì quay rất chuẩn nữa. mấy ông thợ nắp cho mình thì lệch xiên sẹo, e đã phải về chế lại cân chỉnh chuẩn giữa và trên dưới cân bằng, trên thì tầm nhìn đèn đỏ ở độ cao thoải mái, dưới thì quay mặt đường gần nhất có thể. hj hj mình đã mất $ thì cứ cẩn thận nó vẫn cứ hơn

trungdv

Xe tải
clip của cụ chuyên nghiệp thật, camera thì nét tưng, em vote cụ đã chia sẻ.

billnantes

Xe container
thông tin bổ ích cho mấy cụ không chịu học luật .

phucphic

Xe tải
video hay ạ, nhạc cũng hay hihi

KYNGLISH

Xe tăng
Cảm ơn cụ, mời cụ li vodka. Em cũng ít đi lối này nên chắc là rơi vào tình huống tuơng tự cũng dễ dính. Giờ xem xong clip rất chi tiết của cụ thì còn lâu xxx mới hứng được sữa của F1 nhà em.

Jinzin

Xe điện
đoạn đường tăng tốc trước khi nhập làn vào cao tốc. học ko chịu học cứ phi vào....hạn chế tốc độ từ đầu vào. còn có cả hạn chế 30km/ h. vào có khoảng 200m đường tăng tốc nàm hoàn toàn bên phải. chạy đên khi gặp mũi tên rẽ trái mới được nhập làn.....nhơ xi nhan là xong phải ko các cụ...em hay chạy TH - NB nhưng chưa bị XXX tóm.....hi.
Em cũng đi như cụ để tránh mất thời gian với xxx thôi chứ chả có sách nào dạy phải đến mũi tên mới được rẽ ra làn ngoài. E thấy đi như vậy rất nguy hiểm.

haphan

Xe tải
Rất chi tiết và chuyên nghiệp, ủn lên cho các cụ tham khảo.

daquydailoc

Xe buýt
cám ơn cụ chủ vì có clip hữu ích.... tuy nhiên trong lúc đang hăng say nói về luật GT thì cụ phạm lỗi chèn vạch liền ở 1p42 giây. Lỗi này y như ở Đại Cổ Việt và bị tuýt roài đới. :)

thuysinh.tl

Xe container
Cụ nào lơ ngơ luật mới dính thôi. Lỗi nhập làn mà xi nhan phải thì bị xxx bắt cũng đáng. :D. Em thấy chỗ này bắt lâu roài. Còn bắn tốc độ thì xe bắn thường nằm ở cửa bãi đất trông từ dốc cầu vượt xuống.

ThanhTuấn

Xe tải
cám ơn cụ chủ vì có clip hữu ích.... tuy nhiên trong lúc đang hăng say nói về luật GT thì cụ phạm lỗi chèn vạch liền ở 1p42 giây. Lỗi này y như ở Đại Cổ Việt và bị tuýt roài đới. :)
vâng ạ, đúng là chỗ đó vạch nó cũng nhập nhèm rồi ạ, cụ thấy ông taxi đang đỗ với ông đi bộ đang đi ra, mình mà ko tránh 2 bố đấy thì cũng nguy hiểm, ở chỗ này có cái bãi công trình với sửa xe các bố ấy hay la cà ngoài lề đường lắm :)) nhất là mấy cụ xe tải to hay đỗ chiếm cái lề đường chỗ này