Phiên bản Avante nào là 2011 ???

Oldbaby

Xe hơi
Nghe các ông chém gió mà thấy khiếp. Tiền nào của nấy, người ta có tiền tỷ thì chả phải quan tâm Forte với Avante làm gì, mua cái xe về làm phương tiện đi lại chứ ra oai với ai
===>> bác nói thế cũng chưa đúng. tiền của mình làm ra thì mình có quyền chứ bác. ở đây a e đang nói đến mẫu mã thôi. chứ còn đúng là có tiền thì xúc avante nhập, còn tầm tiền như avante vn thì chơi forte 2011 hay RIO 2012 sướng vãi. Nhưng khổ 1 cái mà nhiều bác đã nói: đó là dân ta vẫn mua con avante vn chạy ầm ngoài đường mới thương làm sao.

===>> tầm tiền tỷ thì bác lại so đo nhiều hơn nhiều. vì tầm tiền ấy rất nhiều lựa chọn. Còn nếu bác nói là mua xe làm phương tiện đi lại và ko phải ra oai thì cũng chưa hẳn đúng. vì bác nói thế là nói nghiêng về kinh tế và tiện dụng đúng ko? ====>>> thế thì taxi là kinh tế nhất. tránh mưa nắng, tiền mua xe mang gửi ngân hàng hoặc đầu tư món khác, thích đi lúc nào alo taxi tới chở là ok.
hehehee ...

Chỉnh sửa cuối:

long_tuanpham

Xe tải
===>> bác nói thế cũng chưa đúng. tiền của mình làm ra thì mình có quyền chứ bác. ở đây a e đang nói đến mẫu mã thôi. chứ còn đúng là có tiền thì xúc avante nhập, còn tầm tiền như avante vn thì chơi forte 2011 hay RIO 2012 sướng vãi. Nhưng khổ 1 cái mà nhiều bác đã nói: đó là dân ta vẫn mua con avante vn chạy ầm ngoài đường mới thương làm sao.

===>> tầm tiền tỷ thì bác lại so đo nhiều hơn nhiều. vì tầm tiền ấy rất nhiều lựa chọn. Còn nếu bác nói là mua xe làm phương tiện đi lại và ko phải ra oai thì cũng chưa hẳn đúng. vì bác nói thế là nói nghiêng về kinh tế và tiện dụng đúng ko? ====>>> thế thì taxi là kinh tế nhất. tránh mưa nắng, tiền mua xe mang gửi ngân hàng hoặc đầu tư món khác, thích đi lúc nào alo taxi tới chở là ok.
hehehee ...
thấy các bác chém avante kinh quá,cá nhân em cũng đi avante,mà mặc dù lúc đầu em định mua fonte,đơn giản tại vì em thấy avante đẹp hơn,lên em mua thế thôi,mỗi người một mắt mà bác,mà em thấy ra tết các hãng đều giảm giá kích cầu,mỗi avante là chưa giảm thôi

thietvtec

Xe hơi
===>> Nhưng khổ 1 cái mà nhiều bác đã nói: đó là dân ta vẫn mua con avante vn chạy ầm ngoài đường mới thương làm sao.

Cụ nì chém Avante kinh thế, chung qui nó cũng chỉ là cái phương tiện, hợp túi tiền, kiểu dáng , chỗ ngồi rộng rãi thì múc thôi. Em thấy trong SG , dân bắt đầu chạy Avante nhiều rồi, cũng đỡ tủi.

Oldbaby

Xe hơi
avante nhập thì đẹp là đúng rồi bác ơi.

Clayton

Xe điện
Mấy cụ thích chém gió cứ lái chủ đề đi xa nhỉ!

Chủ thớt chỉ hỏi phiên bản Avante 2011 "chuẩn" là phiên bản nào?

Vậy thì chỉ cần trả lời trúng câu đó để mọi người cùng biết là được rồi. Có thêm chút kiến thức thì cũng tốt.

Nói về bản Avante của HY TC lắp ráp, đây cũng là một chiếc xe không tệ, nếu không muốn nói là khá tốt trong tầm tiền đó.

Chỉ hơi tiếc là chiến dịch marketing của TC và việc thực thi của các bạn sâu hơi "lố", nhiều bạn cứ "như đinh đóng cột" rằng đây là bản 2011 hãng Hyundai vừa tung ra trên thế giới (!) Cái này thì đáng phê phán. Chứ còn chiếc xe thì cũng rất ổn. Bản Avante 2011 "xịn" mà được TC vác về lắp thì chắc chắn là gia sẽ cao hơn khá nhiều so với bản hiện tại (dù đương nhiên vẫn rẻ hơn bản NK).