[Funland] Phong sát???

Thèm khát

Xe điện
Cái thằng Đờm này nó ảo tưởng quyền lực, tự xưng hùng xưng bá, haoai nhìn phản cảm vkl.

HH1993

Xe điện
trông như thằng hề, cơ mà soi kĩ thì e nghĩ nó chả vi phạm éo gì về mẹt PL, kể trông thằng này nó ăn mặc làm người ta liên tưởng đến Hitle đại đế, giá mà nó có đeo sẵn mấy cái thập ngoặc ý thì chắc dễ xử lí hơn =))
Vấn đề là nó hơn đứa khác ở cái chỗ đó. Tôi không ưa hắn,nhưng cũng k vì thế chửi hắn. Nhạc cảu hắn tôi nghe thời đầu hắn mới nổi thôi.
Nói sao thì nói,cá nhân tôi đánh giá hắn cao hơn 1 số thành phần xướng ca khác.

HH1993

Xe điện
Ôi giời ông này còn không ngứa mắt bằng cái bọn suốt ngày mặc quân phục VNCH nhông nhông ngoài phố, đúng alf bọn ngợm!
Đấy. Đếch làm gì đc nhỉ!
Đây chỉ là trang phục biểu diễn thôi.
Tuy nhiên thì chế tài,quy định,luật như....nên loạn xì ngầu....

HH1993

Xe điện
Cái thằng Đờm này nó ảo tưởng quyền lực, tự xưng hùng xưng bá, haoai nhìn phản cảm vkl.
Tôi lâu ở rú nên 3g kém. Bác có thể ví dụ nó xưng hùng,xưng bá cõi nào không,oai nơi nào không bác?
Tôi hỏi thật.

HH1993

Xe điện
em nghĩ là cố ý nhập nhèm, vì tỉ lệ fan hải ngoại của đàm cũng không nhỏ
Nó có nhà cửa hải ngoại mà. Tuy nhiên thì nó khôn chán. Và cá nhân tôi thấy nó cũng không đến mức mất dạy.

HH1993

Xe điện
Thằng ngu, phen này mày chết!

Tao đang cần cái ... cớ!
Bác ạ. Bác có chỉ ra được cái ( ngu) của nó không?
( Nó vì nó kém tuổi tôi).
Còn bác không chỉ ra được thì chả biết ai ( ngu hơn ai ) đâu.

thanhvy2

Xe hơi
Haha trước em còn dán decal xe em Sherriff to đùng.
Đợt bị lỗi ko thắt dây cậu Công an chỉ dám nói là em đang dán logo 1 lực lượng chấp pháp nước ngoài ( chả là sau cái vụ sứ quán Arab ý kiến về việc 1 số xe dán logo police Dubai )
Em bảo e ko dán police, với kia là logo mẽo, khi nào sứ quán Mẽo ý kiến thì em bóc, và chữ sherrif ko phải police :)
Việc cụ làm chắc sẽ không sao vì tầm ảnh hưởng ít, ví như cụ biểu diễn xe giống em Trinh cũng bị gọi uống trà là cùng.

polizia

Xe container
Việc cụ làm chắc sẽ không sao vì tầm ảnh hưởng ít, ví như cụ biểu diễn xe giống em Trinh cũng bị gọi uống trà là cùng.
Biểu diễn thế thì đã vi phạm pháp luật rồi, ơ hay.
Đây mr Đàm nó có vi phạm gì vào quy định cấm đâu.
Bọn dở ông dở thằng mặc hẳn quân phục vnch hay us army đi nhông nhông ngoài phố còn chả sao. Đây nó mặc quần áo ko liên quan gì thì sao mà vi phạm đc.

Anita Emi

Xe điện
Tôi lâu ở rú nên 3g kém. Bác có thể ví dụ nó xưng hùng,xưng bá cõi nào không,oai nơi nào không bác?
Tôi hỏi thật.
Nghệ sĩ mà, thỉnh thoảng nó chém gió tí, cũng chẳng nhảm hơn mấy ông Ofer đâu, nhưng ghét nó thì cứ chửi vung lên thôi.

Cụ có thể cho thông tin cụ thể thêm được không? Cái này em chưa nghe bao giờ.
Cụ search Lý Tống tấn công Đàm Vĩnh Hưng là ra.

polizia

Xe container
K phong sát thì thým này cũng hết thời, hết cơ hội hô mưa gọi gió, ông hoàng… rồi!
Dĩ nhiên là các sếp bên ngành văn hoá muốn chứng minh họ đang tồn tại vs làm công tác chỉnh đốn vh thì cứ việc ra tay thôi :).
Ca sỹ ai cũng có thời nhưng Đàm nó chưa hết người nghe đâu. Các show vẫn hết vé và các buổi hát phòng trà vẫn nhiều chị trung tuổi thích nghe.
Mình ko hợp gu nhạc nó hát thì mình nghĩ nó hết thời thôi.
Ngay như Trọng Tấn trc đây em nghĩ nhạc đỏ thì diễn thương mại sao đc nhưng hoá ra anh ý vẫn chạy sô đều, vẫn nhà lầu xe hơi từ nhạc đỏ.

Dream 100

Xe ngựa
trông như thằng hề, cơ mà soi kĩ thì e nghĩ nó chả vi phạm éo gì về mẹt PL, kể trông thằng này nó ăn mặc làm người ta liên tưởng đến Hitle đại đế, giá mà nó có đeo sẵn mấy cái thập ngoặc ý thì chắc dễ xử lí hơn =))
Cậu này ngáo ngáo, đơ đơ, nhận thức kém (chả biết học lớp mấy - kịch kim chắc là hết cấp tiểu học), nói năng nhi nhô, ăn mặc kỳ dị ... cho khác người chứ chẳng hiểu lịch lịch sử, văn hóa mô tê...gì đâu!

Mà không hiểu tại sao vẫn có người bỏ tiền mua vé xem cậu này hò hát? :D >:D<

NNS

Xe ngựa
Cậu này ngáo ngáo, đơ đơ, nhận thức kém (chả biết học lớp mấy - kịch kim chắc là hết cấp tiểu học), nói năng nhi nhô, ăn mặc kỳ dị ... cho khác người chứ chẳng hiểu lịch lịch sử, văn hóa mô tê...gì đâu!

Mà không hiểu tại sao vẫn có người bỏ tiền mua vé xem cậu này hò hát? :D >:D<
à thì nó thuộc phân tầng văn hoá, dù sao tầng lớp thích thằng này hát vẫn rất đông, nên nó rất thầu giầu đấy cụ, tuy với 1 tầng văn hoá khác thì nghe giọng bạn này hát như hiếp dâm bài hát, nên hình như có cụ nhạc sỹ nổi tiếng trong dòng Bolero, hình như là cụ NA9 còn phải quỳ xin "Hưng ơi, xin con đừng hát bài của bố, tội nghiệp..." :))

Website
giaydantuonghanquoc.net.vn
Đang nghe bài hát Giải Phóng Điện Biên với Tùng Dương hát Ôi Quê Tôi với Việt Nam Ơi, quay ra xem giọng cha này thấy nó khoai . Mà mấy cái hình trên áo kia có phải là của Mỹ của Pháp hay của Lác Đác Dởm Đời không .
Nước mình nên lấy bài học bên tàu để dẹp mấy cái kiểu NGHỆ vớ vẩn để cho nó đi vào quy củ . Chứ cứ nổi tiếng tý rồi làm mấy cái trò con bò thì hỏng hết thế hệ trẻ

Diep1979

Xe điện
"Việc Đàm Vĩnh Hưng bị người Việt ở Hoa Kỳ phản đối mạnh mẽ là do ca sĩ này bị coi là tuyên truyền cho Nhà nước Việt Nam. Hưng được nhà nước Việt Nam tuyên dương và hát một số bản nhạc mang tính chính trị, cầm cờ đứng hát, là điều mà nhiều người Việt tại Hoa Kỳ 'rất dị ứng'. Phát biểu "Tôi sẵn sàng tha thứ cho Lý Tống" của Hưng bị coi là một cử chỉ khiêu khích."

Em trích từ Wiki.

Hưng bị Lý Tống xịt hơi cay vào mặt khi đang hát, sau vụ này Lý Tống bị Mỹ xử 6 tháng tù.

Lý Tống là tay chống + khét tiếng. Các cụ có thể tìm hiểu thêm về tay này và vụ tấn công Hưng.
Wiki sửa dễ mà cụ
Nói chung, cụ cứ tìm hiểu
10 người chắc 1 người yêu Đờm
Nhà cháu trong 9 người còn lại

Mandalord

Xe điện
à thì nó thuộc phân tầng văn hoá, dù sao tầng lớp thích thằng này hát vẫn rất đông, nên nó rất thầu giầu đấy cụ, tuy với 1 tầng văn hoá khác thì nghe giọng bạn này hát như hiếp dâm bài hát, nên hình như có cụ nhạc sỹ nổi tiếng trong dòng Bolero, hình như là cụ NA9 còn phải quỳ xin "Hưng ơi, xin con đừng hát bài của bố, tội nghiệp..." :))
Thì cũng chỉ là mây tầng n+1 chửi mây tầng n thế thôi, cũng thể hiện ông nhạc sĩ có vẻ hợm hĩnh.

Mandalord

Xe điện
Wiki sửa dễ mà cụ
Nói chung, cụ cứ tìm hiểu
10 người chắc 1 người yêu Đờm
Nhà cháu trong 9 người còn lại
Không sao hết cụ ạ. Đất nước này 100tr người, 100 người chỉ cần 10 người thích 90 người ghét, 10 người thích đấy chỉ cần 1 người cho tiền 9 người nghe chùa, mỗi người cho 1k đồng là có 1 tỷ rồi ạ.

Thế nên cái tỷ lệ "cứ 10 người lại có 1 người yêu ta" là tỷ lệ cực kỳ kinh người rồi đó cụ ơi.

NNS

Xe ngựa
Thì cũng chỉ là mây tầng n+1 chửi mây tầng n thế thôi, cũng thể hiện ông nhạc sĩ có vẻ hợm hĩnh.
e lại ko nghĩ là ông cụ NA9 hợm hĩnh gì, mà đơn giản là cụ ý thấy đứa con tinh thần qua sự biến tấu, luyến láy nhấn nhá của cu Hưng, cụ ý thấy tội nghiệp cho bài hát, đứa con tinh thần của cụ 9 thôi, chắc sáme same thấy con gái bị .... hiếp dâm =))

QAZ

Xe container
Nếu tôi không nhìn nhầm, thì ĐVH đeo cái Bắc Đẩu Bội Tinh (nhái), lại phang đúng dịp Chiến thắng Điện Biên Phủ, mới khắm !!!