Phương pháp tiết kiệm nhiên liệu cho ô tô

ntechfilm2

Đi bộ
Website
www.ntechfilm.com.vn
Khi lái xe các bác tài nên lưu ý những điều cơ bản sau sẽ giúp tiết kiệm xăng rất đáng kể đấy, theo kinh nghiệm của các chuyên gia và kinh nghiệm đường trường của em thì em sẽ ghi ngắn gọn để các bác áp dụng:
1,Kiểm tra và thay lọc gió thường xuyên
Nếu các bác để ý sẽ tiết kiệm được 10% nhiên liệu đấy
2,Giữ đúng áp suất lốp
Cái này trong tầm tay của các bác rùi đúng không ạ, tiết kiệm được 3% nhiên liệu khi vận hành
3,Sử dụng đúng loại dầu động cơ
Sẽ tiết kiệm được 1 đến 2% nhiên liệu nếu như bạn dùng đúng loại dầu mà nhà sản xuất khuyến cáo
4,Lái xe điềm tĩnh
Nếu các bác thích cảm giác mạnh và hay tăng tốc đột ngột hay phanh gấp thì việc tốn đến 33% xăng so với việc lái xe điềm đạm và đúng tốc độ
5,Giữ mát cho xe, tiết kiệm nhiên liệu
Phim cách nhiệt NTECH có tác dụng bảo vệ sức khỏe cho người sử dụng và làm tăng độ bền nội thất xe, giảm tải cho điều hòa và không ảnh hưởng đến tầm nhìn ra bên ngoài.
Khi so sánh hiệu quả giảm nhiệt độ trong xe dán phim NTECH khi chạy xe dưới ánh nắng mặt trời thì không có sản phẩm nào có thể sánh với NTECH
Phim cách nhiệt NTECH ngăn cản được 99.9% tia cực tím, 80-90% tia hồng ngoại, bảo vệ đôi mắt, làn da của người ngồi trong xe, không bị chói mắt, nóng rát, đen sạm da, đặc biệt với phụ nữ và trẻ em - những người có làn da nhạy cảm. Ngoài ra, phim NTECH còn có tác dụng giảm âm, đỡ ồn cho xe.
Phim cách nhiệt NTECH bảo vệ các đồ nội thất trong xe bền hơn, táp lô trong xe không bị nóng, rạn nứt, phồng rộp; đồ da, nỉ không bị bay mầu; nâng cao tuổi thọ cho các thiết bị điện tử trong xe.
Nguồn: http://www.ntechfilm.com.vn

xebongac

Xe buýt
mục 4 làm chuẩn thì xe an uống tiết kiệm bao nhiêu cụ nhỉ

z0z0z0

Xe điện
Cụ lại lách luật để Qc trá hình :D

Canhdieuvang

Xe buýt
Cuối cùng là bán fim cách nhiệt mà

Anh_Nguyen

Xe hơi
túm lại cụ đang quảng cáo phim cách nhiệt

Xamuxami

Xe tải
Xì hơi lốp rồi.

billben

Xe máy
Chuẩn luôn quảng cáo việt

BiK

Xe điện
Vâng, nhớ nhất là thay lọc gió thường xuyên, tuần một cái được không nhể cụ ? Hay em giặt lọc gió cho nó sạch ? Pựt, xì...

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
ntechj của nhà bác dùng cũng được. giá hợp lý trong tầm tiền. dùng giấy hàn xẻng mà xịn còn hơn là dùng vcool với 3m tàu khựa
Khi lái xe các bác tài nên lưu ý những điều cơ bản sau sẽ giúp tiết kiệm xăng rất đáng kể đấy, theo kinh nghiệm của các chuyên gia và kinh nghiệm đường trường của em thì em sẽ ghi ngắn gọn để các bác áp dụng:
1,Kiểm tra và thay lọc gió thường xuyên
Nếu các bác để ý sẽ tiết kiệm được 10% nhiên liệu đấy
2,Giữ đúng áp suất lốp
Cái này trong tầm tay của các bác rùi đúng không ạ, tiết kiệm được 3% nhiên liệu khi vận hành
3,Sử dụng đúng loại dầu động cơ
Sẽ tiết kiệm được 1 đến 2% nhiên liệu nếu như bạn dùng đúng loại dầu mà nhà sản xuất khuyến cáo
4,Lái xe điềm tĩnh
Nếu các bác thích cảm giác mạnh và hay tăng tốc đột ngột hay phanh gấp thì việc tốn đến 33% xăng so với việc lái xe điềm đạm và đúng tốc độ
5,Giữ mát cho xe, tiết kiệm nhiên liệu
Phim cách nhiệt NTECH có tác dụng bảo vệ sức khỏe cho người sử dụng và làm tăng độ bền nội thất xe, giảm tải cho điều hòa và không ảnh hưởng đến tầm nhìn ra bên ngoài.
Khi so sánh hiệu quả giảm nhiệt độ trong xe dán phim NTECH khi chạy xe dưới ánh nắng mặt trời thì không có sản phẩm nào có thể sánh với NTECH
Phim cách nhiệt NTECH ngăn cản được 99.9% tia cực tím, 80-90% tia hồng ngoại, bảo vệ đôi mắt, làn da của người ngồi trong xe, không bị chói mắt, nóng rát, đen sạm da, đặc biệt với phụ nữ và trẻ em - những người có làn da nhạy cảm. Ngoài ra, phim NTECH còn có tác dụng giảm âm, đỡ ồn cho xe.
Phim cách nhiệt NTECH bảo vệ các đồ nội thất trong xe bền hơn, táp lô trong xe không bị nóng, rạn nứt, phồng rộp; đồ da, nỉ không bị bay mầu; nâng cao tuổi thọ cho các thiết bị điện tử trong xe.
Nguồn: http://www.ntechfilm.com.vn

hien_nt0_0

Xe hơi
Cụ này quảng cáo trá hình qúa :D
Phương pháp tiết kiệm nhiên liệu cho ô tô là mua xe ăn ít xăng :)) đơn giản quá luôn
còn xe kiểu thể thao thì ít ai để ý đến xăng dầu lắm :D

24h

Xe máy
Chuẩn luôn quảng cáo việt

TiaChop117

Xe hơi
2,Giữ đúng áp suất lốp

Tranh thủ quảng cáo của bác; bác cho hỏi mục 2; Áp suất lốp đúng là bao nhiêu ạ?

OtoPro.Dung

Xe tăng
Cụ chủ xịt lốp ngay mức 1km.hì hì
Tuy nhiên thì k phủ nhận được nội dung cụ viết :D

NghèoTiền

Xe máy
Giống quãng cáo film cách nhiệt...hơn là hướng dẫn tiết kiệm nhiên liệu..

traigadongtao

Xe hơi
Website
www.traigadongtao.vn
:) đoạn cuối mới là chốt hạ :)

ntechfilm2

Đi bộ
Website
www.ntechfilm.com.vn
Các bác cứ thử làm đúng 5 phương pháp trên xem em nói có đúng không, tất nhiên e viết bài để quảng cáo cho phim cách nhiệt ô tô, nhưng bên cạnh đó em có đưa cho các bác thông tin hữu ích để tiết kiệm xăng, bảo vệ xe, và mục 4 ngoài tiết kiệm nhiên liệu thì còn là bảo vệ con người nữa đấy bác ạ.