Quá thất vọng về dịch vụ bảo dưỡng của Toy

hieu1907

Xe tăng
Theo phỏng đoán của em thì có 2 nguyên nhân cụ chủ lập thớt:
1. Phong trào "vùi dập dịch vụ Toy".
2. Câu View.
Em không nghĩ Toy thủ đô lại tồn tại những tình huống như cụ chủ nêu, xin lỗi cụ trước nếu nói thẳng!
cụ lại mù thông tin rồi. bó tay chấm com với cụ. cả cái otofun ai cũng biết về cái vụ toy láng hạ làm ăn bố láo còn có cả clip, lên cả báo dân trí. mà cụ dám phán một câu toy thu đô lại có những tình huống như thế này.

PhiLongPT

Xe hơi
Theo phỏng đoán của em thì có 2 nguyên nhân cụ chủ lập thớt:
1. Phong trào "vùi dập dịch vụ Toy".
2. Câu View.
Em không nghĩ Toy thủ đô lại tồn tại những tình huống như cụ chủ nêu, xin lỗi cụ trước nếu nói thẳng!
Cụ đúng là dị nhân. Cụ nghĩ gì thì điều đó cũng ko quan trọng. Quan trọng là dịch vụ đó họ làm như thế nào tốt hay xấu?
Vùi dập làm sao được khi dịch vụ tốt? Dịch vụ kém anh em chia sẻ thì cụ nhảy vào đoán vớ đoán vẩn.
Cụ nên tìm hiểu kỹ coi vì sao dịch vụ của Toy bị kêu rồi hãy phát biểu nhé.

tuananh0589

Xe đạp
noi chung la minh mat tien nen minh pai ran .gap nhung thang sua chua to thai do khon ngoan biet nguoi biet ta thi khong sao.gap nhung thang hong hach nhu bac chu thot noi minh thich thi choi lai no.minh la nguoi co tien ma phai khong bac.
Em ke cho cac bac nghe mot vu de cac bac thay co ich khong nha.
ong anh hay sua o cho e co con ford transit van con bao hanh .di mua nuoc vao cau hien tuong keu to.vao hang bao hanh no keu xe gap nuoc khong bao hanh .noi mai ong ay tuc quay xe ra giua cua ra vao.chui um len .dkm chung may lam an bo lao.tao mua xe ve de trung bay ah.pai di gioi nang ah...
Luc dau chung no cung choi ran lai,goi bao ve va cuu ho vao keo xe ra.ai ngo ong ay lai choi bai cun.
Dkm thang nao dong vao cai xe nay tao chem chet.
thang nao cung biet ko an lai nen pai goi dien cho nha may ford hd len chup anh.rui thi bao hanh cho ngay ngay hom sau xuat xuong.
Do la do minh su li tinh huong thoi cac bac ah.
Minh la nguoi co tien ma.

tata nano

Xe tải
Cụ đúng là dị nhân. Cụ nghĩ gì thì điều đó cũng ko quan trọng. Quan trọng là dịch vụ đó họ làm như thế nào tốt hay xấu?
Vùi dập làm sao được khi dịch vụ tốt? Dịch vụ kém anh em chia sẻ thì cụ nhảy vào đoán vớ đoán vẩn.
Cụ nên tìm hiểu kỹ coi vì sao dịch vụ của Toy bị kêu rồi hãy phát biểu nhé.
Xin lỗi cụ cho hỏi dịch vụ ở gara ngoài nào tốt hơn ạ, cụ đừng nhìn vào một vài cá biệt để đánh giá, e như vậy là không khách quan!

hieu1907

Xe tăng
Xin lỗi cụ cho hỏi dịch vụ ở gara ngoài nào tốt hơn ạ, cụ đừng nhìn vào một vài cá biệt để đánh giá, e như vậy là không khách quan!
thôi cụ đừng lên tiếng nữa em nghĩ tốt hơn với cụ đấy.

vtlam

Xe buýt
Có bác nào biết dịch vụ của Greenpath không nhỉ? Bảo hiểm nó xui em vào đấy làm mà không biết thế nào?

cwise

Xe container
cụ lại mù thông tin rồi. bó tay chấm com với cụ. cả cái otofun ai cũng biết về cái vụ toy láng hạ làm ăn bố láo còn có cả clip, lên cả báo dân trí. mà cụ dám phán một câu toy thu đô lại có những tình huống như thế này.
thôi cụ đừng lên tiếng nữa em nghĩ tốt hơn với cụ đấy.
Cụ hiếu thung cảm Cụ Tata Nano đang muốn cụ chuyển từ venza đi tata ấy mà. :D

PhiLongPT

Xe hơi
Cụ thông cảm cụ thấy ở đâu tốt theo cụ thì cụ sửa chữa ạ. Theo em thì ý em với ý cụ nó khác nhau nên quan điểm cũng khác. Ý kiên đưa ra cũng chẳng hợp với cụ đâu. :-|