[Funland] Quần khaki hãng nào tốt ?

Taihoatu

Xe lăn

Beu 4x4

Xe điện
2 củ cụ mặc quần Lacoste đi, em mặc phom slim đẹp luôn. Cụ đến mấy chỗ có hàng sẵn mặc thử đẹp thì mua.
Nhưng quần này mặc màu đen thôi, màu tím than lacoste nhanh bạc.
Tầm giá đó có Lacoste, Tommy
Chất Lacoste dầy dặn hơn. Còn quần kaki mặc nhiều chắc chắn sẽ bạc thôi kể cả xịn mấy
La cốt 5 củ, Tommy 3 củ.
Như cụ chủ hỏi 1-2 củ thì nên Docker mặc tốt ko kém gì n dáng quê hơn tí. May 10 thì cũng tốt n dáng siêu quê.

Hanamlut

Xe buýt
Từ khá lâu rồi em chỉ mặc quần kaki.
Em có mua mấy cái quần Kaki trong nước, nhưng gần như chưa mặc cái nào, còn toàn quần từ xửa từ xưa tự mang về hay ông anh vợ cho (ông ấy cũng đóng công về).
Có 1 cái xanh sẫm ông ấy cho em mặc từ khoảng 2002-2003 thì có thấy hơi bạc 1 chút, còn chưa thấy cái nào khác bị bạc (quần em dùng thường mầu nâu hay nâu sáng). Nhược điểm của quần kaki là mục. Mặc lâu vải bở dần và bục ở đầu gối. Những cái quần bục gối em cắt máy lại làm quần cộc, nhiều cái quần cộc tự máy ấy cũng đã phải bỏ đi.
Quần em mang về hay ông anh vợ cho toàn loại cũ ngày xưa nên ống rất rộng, mặc cho cảm giác thoải mái. Em đi tìm khá lâu rồi, nhưng vẫn chỉ thấy quần ống bó và cả mấy cái quần đã mua viết ở trên, chọn loại ống rộng nhất rồi nhưng vẫn cảm giác mặc không thoải mái.
Csai quần mầu xanh thẫm bây giờ em vẫn mặc, mấu ông bạn bảo là quần bảo hộ!
Vậy ạ. Em thì chỉ thấy bạc và sờn ở gấu , chưa kịp bục đầu gối đã phải bỏ, vì bạc. Em chưa mua, nhưng đọc thông số thằng May 10 thì thấy thuộc loại rộng. Vừa rồi em vừa đặt một cụ KDCN ship Nhật trên này cái quần. Do em nhỡ cỡ nên bụng rộng mấy phân. Bụng em 81 mà quần 83. Loại này rất thoải mái. Cụ cùng số em chuyển cụ xem. Nếu ưng thì chuyển tiền, không thì chuyển trả em.

hieukon

Xe container
e mặc quần khaki john henry có cái cũng mua 3-4 năm rồi :D vẫn mặc tốt cụ ak
kết hợp áo thun, giày thể thao đi làm khỏe chân
e hay mặc màu trắng ngà ngà thì k sợ bạc cụ ak :D giá tầm 7-800k

Nhl0102

Xe đạp
2 củ cụ mặc quần Lacoste đi, em mặc phom slim đẹp luôn. Cụ đến mấy chỗ có hàng sẵn mặc thử đẹp thì mua.
Nhưng quần này mặc màu đen thôi, màu tím than lacoste nhanh bạc.
Em thấy tầm hơn củ có gap mà mặc màu xanh navy được mấy bữa bạc phơ . Em đang mặc levis thấy cũng ổn mà hơi ít màu .
Thấy trên mạng có hàng lacoste , tommy , ck outle giá cũng tầm 1,5 - 2 củ . Cụ mặc rồi cho em hỏi màu đen , xanh navy với xám của mấy hãng naoy , hãng nào bền màu nhất ?

coolpix8700

Xe ngựa
Vậy ạ. Em thì chỉ thấy bạc và sờn ở gấu , chưa kịp bục đầu gối đã phải bỏ, vì bạc. Em chưa mua, nhưng đọc thông số thằng May 10 thì thấy thuộc loại rộng. Vừa rồi em vừa đặt một cụ KDCN ship Nhật trên này cái quần. Do em nhỡ cỡ nên bụng rộng mấy phân. Bụng em 81 mà quần 83. Loại này rất thoải mái. Cụ cùng số em chuyển cụ xem. Nếu ưng thì chuyển tiền, không thì chuyển trả em.
Hôm vừa rồi con bé út mua cho em 1 cái Uni hay sao ấy. Size 32 thì bụng vừa, nhưng ngắn. Vẫn để nguyên trong túi, bảo nó đi đổi thì nó bao chưa có quần dài hơn cùng loại!

cnvui2106

Xe buýt
E cũng hay mua john henry, rất ưng

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Em cũng giống cụ, hợp với mỗi nhãn Desert cỏ, tầm 500k,
Em toàn thích mầu kem sữa nên chả thấy bị bạc gì cả.
Trước em mua ở cửa hàng Owen. Mặc thấy hợp hợp, mãi trước Tết vừa rồi em mới tìm ra chỗ mua trên SHOPEE, em làm luôn 3 cái cụ ạ.

kubi82

Xe điện
Em cũng hay mua đồ JH từ áo sơ mi, quần âu, áo polo, Khaki có nhõn cái, em mua nhiều quá thẻ lên full discount 20%.

Muon_biet

Xe cút kít
Toàn các cụ chơi sang, em toàn tìm loại 2 ly và cực rẻ mới mua.