Review HUD+TPMS - Bộ hiển thị thông tin trên kính lái tích hợp hiển thị áp suất lốp

quyetthang

Xe tăng
Cụ show cho em xem cái chỗ cụ căm jắc với, em chưa hình dung ra cụ cắm kiểu gì, trông có gọn gàng ko cụ??

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Cụ chủ làm thêm cái DVR loại hịn nữa, chuyển HUD ra giữa tablo, nói dại nếu có bị xxx bắn tốc độ thì có ngay = chứng ngoại phạm roài :D nếu oan thật nhé

vietsonxp

Xe tăng

vietanhp

Xe hơi

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Em cung cấp món này

Hàng nhập thẳng từ Taiwan, bảo hành 1 năm. Giá lại cạnh tranh hơn

Giá trên taobao là 2.500 tệ ~ 7,5Tr , chưa kể chi phí ship về lại xem như ko bảo hành

Bác quan tâm thì ới em (091 868 0468) sẽ có giá tốt nhất cho bác

Em cảm ơn.
Xe em thậm trí còn ko có vss (CD5) bác xem có chiêu nào đỡ được ko :P
HUD em ko cần loại xịn, thường thôi, ko cần nhiều thông số lắm (muốn cũng chả được), chỉ cần báo tốc độ là ok rồi.
Bác bốc thuốc cho em phát nhé.

9Dragon

Xe tăng
Xe em thậm trí còn ko có vss (CD5) bác xem có chiêu nào đỡ được ko :P
HUD em ko cần loại xịn, thường thôi, ko cần nhiều thông số lắm (muốn cũng chả được), chỉ cần báo tốc độ là ok rồi.
Bác bốc thuốc cho em phát nhé.
He he. "Nào mình cùng lên xe buýt" em chỉ cho :))

haihazin

Xe buýt
Em cung cấp món này

Hàng nhập thẳng từ Taiwan, bảo hành 1 năm. Giá lại cạnh tranh hơn

Giá trên taobao là 2.500 tệ ~ 7,5Tr , chưa kể chi phí ship về lại xem như ko bảo hành

Bác quan tâm thì ới em (091 868 0468) sẽ có giá tốt nhất cho bác

Em cảm ơn.
Cũng kết cái này nhưng mà giá cao quá nhỉ.

bedam07

Xe hơi
Keke! Tềnh hềnh là em vừa múc 01 em của bác Hưng (mua ở 61 Trần Duy Hưng) Bác ấy vừa bay ra là cầm sang cho em lun lại còn hướng dẫn nhiệt tình nữa. Em đã lắp xong nhìn chung là rất fê, hiển thị lét như sô li, cảm nhận ban đầu là hơi mất an toàn bởi cứ hay nhìn trộm em nó :D. Vài hôm nữa bác Hưng gửi em tấm dán màn hình em sẽ phọt ảnh lên để các bác xuýt xoa ạ

Prius

Xe buýt
Keke! Tềnh hềnh là em vừa múc 01 em của bác Hưng (mua ở 61 Trần Duy Hưng) Bác ấy vừa bay ra là cầm sang cho em lun lại còn hướng dẫn nhiệt tình nữa. Em đã lắp xong nhìn chung là rất fê, hiển thị lét như sô li, cảm nhận ban đầu là hơi mất an toàn bởi cứ hay nhìn trộm em nó :D. Vài hôm nữa bác Hưng gửi em tấm dán màn hình em sẽ phọt ảnh lên để các bác xuýt xoa ạ
Nếu em không nhầm thì xe cụ KIA SORENTO đã có cảm biến gắn sẵn trên 4 bánh rồi mà! Sorento là xe xuất Mỹ nên bắt buộc phải có option này thế nên chỉ cần gắn HUD thôi, HUD+TPMS không có tác dụng nữa.

bedam07

Xe hơi
Nếu em không nhầm thì xe cụ KIA SORENTO đã có cảm biến gắn sẵn trên 4 bánh rồi mà! Sorento là xe xuất Mỹ nên bắt buộc phải có option này thế nên chỉ cần gắn HUD thôi, HUD+TPMS không có tác dụng nữa.
Cụ Prius sao lại bít xe em là KIA SORENTO nhỉ ^:)^. Đúng là xe em bản Limited chữ gắn *** xe hẳn hoi (em mua xe bên CarMax) mà vậy mà không có cảnh báo áp suất lốp. Trên táp lô có hình mờ mờ nhưng khi khởi động đèn check không sáng vậy là các bác nhập về cắt cụ của em đi rùi :'(. Lúc mua mấy cậu nhân viên bán xe chả nói để lúc đặt tiền xong xuôi nhờ bạn đến lấy xe mới phát hiện ra thiếu TPMS, các bác ấy đành lùi cho em 500 mẽo :(. Em quyết quả HUD+TPMS của bác Hưng vậy là ăn ra ngót 200 :D lại còn được hiển thị trên kính lái mới oai. Keke! Sáng suốt thiệt :)):)):))

Prius

Xe buýt
Cụ Prius sao lại bít xe em là KIA SORENTO nhỉ ^:)^. Đúng là xe em bản Limited chữ gắn *** xe hẳn hoi (em mua xe bên CarMax) mà vậy mà không có cảnh báo áp suất lốp. Trên táp lô có hình mờ mờ nhưng khi khởi động đèn check không sáng vậy là các bác nhập về cắt cụ của em đi rùi :'(. Lúc mua mấy cậu nhân viên bán xe chả nói để lúc đặt tiền xong xuôi nhờ bạn đến lấy xe mới phát hiện ra thiếu TPMS, các bác ấy đành lùi cho em 500 mẽo :(. Em quyết quả HUD+TPMS của bác Hưng vậy là ăn ra ngót 200 :D lại còn được hiển thị trên kính lái mới oai. Keke! Sáng suốt thiệt :)):)):))
Xe của con trai ông cụ thân sinh ra gấu nhà em đang chạy là bản SLT ngoài cửa Panorama, rửa đèn pha, cảm biến đèn pha tự động bật, Start/Stop và các thứ linh tinh khác tất cả đều hiện chữ Hàn trên taplo....... còn trang bị TPMS nữa là bản LIMITED của cụ, chỉ thiếu so với bản LIMITED là không có màn hình DVD và khóa cửa tự gập gương thôi nên em biết mà. Còn nếu xe cụ thiếu nốt 2 cái trên nữa thì là bản Base và chữ LIMITED là cửa hàng khuyến mại cho cụ đó (khả năng này rất thấp).Còn option TPMS em đảm bảo thêm 1000$ nữa chưa chắc đã đặt hãng được đâu, tuy nhiên họ cắt phế lại $500 cho cụ cũng là 1 thiện chí rồi.
Dẫu sao cũng chúc mừng cụ đã sở hữu được quả HUD+TPMS, phải nói là dùng rất tuyệt! b-)

Mobifone

Xe tải
mắc quá không em cũng đú phát...........

bedam07

Xe hơi
Xe của con trai ông cụ thân sinh ra gấu nhà em đang chạy là bản SLT ngoài cửa Panorama, rửa đèn pha, cảm biến đèn pha tự động bật, Start/Stop và các thứ linh tinh khác tất cả đều hiện chữ Hàn trên taplo....... còn trang bị TPMS nữa là bản LIMITED của cụ, chỉ thiếu so với bản LIMITED là không có màn hình DVD và khóa cửa tự gập gương thôi nên em biết mà. Còn nếu xe cụ thiếu nốt 2 cái trên nữa thì là bản Base và chữ LIMITED là cửa hàng khuyến mại cho cụ đó (khả năng này rất thấp).Còn option TPMS em đảm bảo thêm 1000$ nữa chưa chắc đã đặt hãng được đâu, tuy nhiên họ cắt phế lại $500 cho cụ cũng là 1 thiện chí rồi.
Dẫu sao cũng chúc mừng cụ đã sở hữu được quả HUD+TPMS, phải nói là dùng rất tuyệt! b-)
Cay cú cụ Prius bảo em ăn phải đồ khuyến mại, hôm nay em cho 3 em So lên cầu để so sánh và:
Limited full hơn vợ 2 em đúng 3 thứ: 1- Rửa đèn; 2- TPMS; 3- DVD./.
SLT thua vợ 2 em khá nhiều thứ em chỉ có thể kể ra: 1- Nhớ ghế; 2- Loa 10 JBL kèm âm li dưới ghế phụ; 3- Cửa gió hàng ghế thứ 3; 4- Nội thất da cao cấp; 4- Đèn led riềm cánh cửa; 5- Điều hòa không khí ION; 6- Khóa cửa tự gập gương; 7- ... Vân vân và vân vân b-)
Vậy là: Chữ Limited ở mông vợ 2 em là Limit nhưng chưa ịt hở các cụ :)):)):))

Mraaa

Xe tăng
Thế cuối cùng nếu cháu muốn lắp cái này thì đến đâu, và tổng thiệt hại bao nhiêu đồng tiền việt

Prius

Xe buýt
Cay cú cụ Prius bảo em ăn phải đồ khuyến mại, hôm nay em cho 3 em So lên cầu để so sánh và:
Limited full hơn vợ 2 em đúng 3 thứ: 1- Rửa đèn; 2- TPMS; 3- DVD./.
SLT thua vợ 2 em khá nhiều thứ em chỉ có thể kể ra:1- Nhớ ghế; 2- Loa 10 JBL kèm âm li dưới ghế phụ; 3- Cửa gió hàng ghế thứ 3; 4- Nội thất da cao cấp; 4- Đèn led riềm cánh cửa; 5- Điều hòa không khí ION; 6- Khóa cửa tự gập gương; 7- ... Vân vân và vân vân b-)
Vậy là: Chữ Limited ở mông vợ 2 em là Limit nhưng chưa ịt hở các cụ :)):)):))
Thế thì cũng chiệu thôi cụ ơi, cái của ông anh vợ y chang cái em bôi đỏ nhưng lại có chữ SLT ở mông^:)^, cái không bôi thì không có. nó cắt thì mình cũng chịu thôi.

InnoG

Xe buýt
Xe em Civic 2.0 đã lắp cảm biến áp suất lốp chỗ cụ Nam Vú roài ợ, bi giờ mún lắp HUD giống cụ chủ thớt thì bộ cảm biến nó có link được sang kô ợ? Cụ hay ngồi ở đâu để hôm nào có điều kiện em qua nghía phát được kô?

yensuong

Xe điện
Cụ chủ cho em hỏi cái này có thuộc chuyên môn của cụ không mà cụ giỏi quá vậy,có lẽ cụ cũng mất công nghiên cứu lắm nhỉ.vot cụ

Thần Tài

Xe điện
Hôm nay vừa chuyển khoản cho cụ Hylesfun để lấy 1 bộ rồi, nhà cháu chạy Getz nên nghĩ đi nghĩ lại lấy bộ HUD không thôi, giá có 3.x. Chắc ngày T2 là có để nghịch rồi.