Đánh giá Rexton huyền thoại đã trở lại.

minhauto.com

Xe tải
SUV SsangYong Rexton 2016 được phát triển dựa trên cảm hứng từ mẫu Mercedes-Benz M-Class.

Theo đó, hãng xe Hàn Quốc đã trang bị cho SUV này cụm đèn pha Projector HID hai bên cụm lưới tản nhiệt nan, phía dưới là đèn chiếu sáng ban ngày.

Phía trong xe, SsangYong có khá nhiều nâng cấp cho không gian nội thất với vô-lăng mới, ghế ngồi tich hợp hệ thống sưởi ấm, hệ thống đèn LED chiếu sáng nội thất và bảng điều khiển trung mới.

Về an toàn, SsangYong Rexton 2016 được trang bị hệ thống cân bằng điện tử ESP, giám sát áp suất lốp TPMS, điều khiển hành trình, cửa mở thông minh, cần gạt kính chắn gió cảm ứng nước mưa và dàn âm thanh cho phép chọn nhạc qua kết nối Bluetooth.

SsangYong Rexton 2016 khi bán ra sẽ cạnh tranh với những đối thủ như Toyota Fortuner, Mitsubishi Pajero Sport và Hyundai Santa Fe.

Nội thất được nâng cấp .

Máy xếp gọn gàng. cùng với những chi tiết tỉ mỉ

Mua xe nào

Xe điện
cụ cứ thích là em nhích thôi , giá em nghĩ cũng không cao hơn đâu cụ cứ yên tâm .
Em nói thật! Bên Cụ cứ thống nhất giá bán rồi đưa đầy đủ thông tin lên đây. AE trên này cũng dùng xe SS nhiều nên hiểu rõ chất lượng và ưu, nhược điểm. Chứ E thấy thông tin cứ kiểu nhỏ giọt thành ra nó thế nào ý.

minhauto.com

Xe tải
Em nói thật! Bên Cụ cứ thống nhất giá bán rồi đưa đầy đủ thông tin lên đây. AE trên này cũng dùng xe SS nhiều nên hiểu rõ chất lượng và ưu, nhược điểm. Chứ E thấy thông tin cứ kiểu nhỏ giọt thành ra nó thế nào ý.
thanks cụ góp ý , vì bên em vẫn đang đợi đăng kiểm và làm thủ tục thuế, lên chưa cho giá lên các cụ thảo luận dc mong các cụ thông cảm . có giá cái em pos lên ngay để các cụ nhà ta cân đối nhé. thanks cụ nhiều

manhthao.dr

Xe máy
Cụ cho cái giá ướm thử khoảng tầm bao nhiêu để nhà cháu còn đợi với ạ.

hldpro

Xe đạp
cũng chờ cái giá coi như nào

MussoTD

Xe buýt
Hình như dòng này không có số sàn. Nếu có thì các cụ cho em xin báo giá máy dầu, số sàn nhé !

em đồng ý với ý kiến của cụ

Mua xe nào

Xe điện
thanks cụ góp ý , vì bên em vẫn đang đợi đăng kiểm và làm thủ tục thuế, lên chưa cho giá lên các cụ thảo luận dc mong các cụ thông cảm . có giá cái em pos lên ngay để các cụ nhà ta cân đối nhé. thanks cụ nhiều
Em nói khí không phải Cụ bỏ quá cho E nhé. Xe thông quan phát là ra chi phí luôn ạ!
Các đơn vị nhập khẩu xe họ còn tính được gía từng con xe trước khi nhập về luôn. Quan trọng là bên Cụ duy trì mức lợi nhuận như thế nào để cung cấp dịch vụ sau bán hàng một cách tốt nhất mà thôi. Em ủng hộ SS vào Việt Nam! Vì khách hàng có thêm một sự lựa chọn chất lượng với giá cả hợp lý. Nhưng Em cũng hy vọng giá không quá cao để tiếp cận đến nhiều người tiêu dùng. Tất nhiên làm kinh doanh E cũng hiểu phải cân đối giữa lợi nhuận doanh nghiệp với giá thành. Cám ơn Cụ! Mong sớm có tất cả các sp xe của SS tại Việt Nam và giá cả cạnh tranh.

minhauto.com

Xe tải
Em nói khí không phải Cụ bỏ quá cho E nhé. Xe thông quan phát là ra chi phí luôn ạ!
Các đơn vị nhập khẩu xe họ còn tính được gía từng con xe trước khi nhập về luôn. Quan trọng là bên Cụ duy trì mức lợi nhuận như thế nào để cung cấp dịch vụ sau bán hàng một cách tốt nhất mà thôi. Em ủng hộ SS vào Việt Nam! Vì khách hàng có thêm một sự lựa chọn chất lượng với giá cả hợp lý. Nhưng Em cũng hy vọng giá không quá cao để tiếp cận đến nhiều người tiêu dùng. Tất nhiên làm kinh doanh E cũng hiểu phải cân đối giữa lợi nhuận doanh nghiệp với giá thành. Cám ơn Cụ! Mong sớm có tất cả các sp xe của SS tại Việt Nam giá cả cạnh tranh.
thật tuyệt khi có những kh như cụ , cảm ơn sự chia sẻ chân thành từ cụ chủ . em cũng đang mong cân đối giá rẻ để các cụ ủng hộ em hihii

Royalhome

Xe đạp
Bao năm rồi mà em nó không thay đổi nhiều,rất khó cạnh tranh với các đối thủ :).
~o)

czechonline

Xe điện
Khung gầm có vẻ vẫn y chang chỉ thay đổi một số chi tiết thì phải , mặt calăng giống đời đầu nhìn có vẻ không khỏe xe như đời thứ hai .

minhauto.com

Xe tải
Bao năm rồi mà em nó không thay đổi nhiều,rất khó cạnh tranh với các đối thủ :).
~o)
cụ thật để ý , sang năm em nó thay đổi hoàn toàn luôn cụ ạ. chỉ 1 phiên bản bán toàn cầu đấy cụ

Zil2009

Xe máy
Xe đẹp. Nếu giá đẹp nữa thì ổn.

handukims

Xe buýt
chưa có đột phá như e tivoly các cụ nhỉ...hi vọng form mới sắp ra. nước ngoài họ đi ssangdong khá nhiệu.

joinnguyenvfu

Xe đạp
Tuyệt vời ông mặt trời các cụ ạ!

silverstar46

Xe đạp
COn Rexton này có 2 bản 2014 và 2015
Bản 2014 động cơ 2.0, 150HP, hộp số tự động 5 cấp của Mec
Bản 2015 động cơ 2.2, 175HP, hộp số tự động 7 cấp của Mec
Con này về thì đối thủ lớn nhất của nó là Pajero Sport, Fortuner, và em Isuzu Mu-X mới ra