Rexton khai xuân Kzak Airbrush....

remlun

Xe tải
Đẹp lắm cụ ạ

kzak

Xe buýt
Website
www.kzak.net

fuah

Xe tải
K biết lắp lên xe thì thế nào nhỉ, chắc là cũng đẹp lắm:)

kzak

Xe buýt
Website
www.kzak.net

ZoroX

Xe buýt
Chỗ giả carbon thô, ko có độ ánh của các lớp sợi carbon, các lớp sợi không đều về khoảng cách, thậm chí có chỗ bị chồng lớp. Bản thân vẽ sợi các bon các bác dùng sai khuôn nên không trách được. các nét bo lốc máy run tay, đổ bóng giữa các lớp link kiện không ổn, không có chiều sâu. còn lại thì dùng khuôn nên không nói lên được gì nhiều :) Đợi bác phủ bóng lên ném đá tiếp!

Chỉnh sửa cuối:

htbt

Xe đạp
Chỗ giả carbon thô, ko có độ ánh của các lớp sợi carbon, các lớp sợi không đều về khoảng cách, thậm chí có chỗ bị chồng lớp. Bản thân vẽ sợi các bon các bác dùng sai khuôn nên không trách được. các nét bo lốc máy run tay, đổ bóng giữa các lớp link kiện không ổn, không có chiều sâu. còn lại thì dùng khuôn nên không nói lên được gì nhiều :) Đợi bác phủ bóng lên ném đá tiếp!
:77::77::77:đây là 4rum sinh hoạt về oto chư không phải chỗ chém gió và cạnh tranh nhau:77:

kzak

Xe buýt
Website
www.kzak.net
@htbt: Kệ đi bác ạ

@ZX: Cái lốc máy e vẽ theo cái ảnh, k phải run tay mà bản thân cái ảnh của nó phải run thế, bác hiểu k??? Bác ném đá nhiều lần bị anh em phản đối mà bác cứ vậy hoài, mất quan điểm anh em lắm.... Diễn đàn mọi người hiểu mà bác.

kzak

Xe buýt
Website
www.kzak.net

Để các cụ tránh khỏi đau đầu vì cãi vã em xin miễn bình luận và em mời các cụ thưởng thức tiếp ạ....

Chỉnh sửa cuối:

kzak

Xe buýt
Website
www.kzak.net

ZoroX

Xe buýt
:77::77::77:đây là 4rum sinh hoạt về oto chư không phải chỗ chém gió và cạnh tranh nhau:77:
Bác nói em chém gió thì bác thử xem em nói có sai câu nào không đã chứ, đã là chỗ để thảo luận, thì em có quyền nhận xét chứ, chứ không thì còn gì là 4rum - nơi sinh hoạt và trao đổi? Em thừa nhận em làm cho 1 xưởng Airbrush khác, nhưng không có nghĩa là vì thế mà em không được quyền nói những điều em thấy chưa được cho anh em khác nghe.
Hơn nữa chính vì em là người có chút ít hiểu biết về lĩnh vực này nên càng phải chia sẻ cho anh em OF.
Em comment về sợi carbon là ở chỗ này này:

@htbt: Kệ đi bác ạ

@ZX: Cái lốc máy e vẽ theo cái ảnh, k phải run tay mà bản thân cái ảnh của nó phải run thế, bác hiểu k??? Bác ném đá nhiều lần bị anh em phản đối mà bác cứ vậy hoài, mất quan điểm anh em lắm.... Diễn đàn mọi người hiểu mà bác.
bác nói run do cái ảnh, vậy em post ảnh lên cho cả nhà xem xem là ảnh run hay tay run. Còn nếu bác đưa ảnh gốc của bác lên cho mọi người thấy là ảnh run thật thì lỗi của bác ở khâu chọn ảnh mẫu. Ở đây có anh em OF chứng giám, em nhận xét sai nửa lời thì không bao h em comment vào bài của bác Kzak nữa, để yên cho bác ấy muốn làm gì thì làm!

Chỉnh sửa cuối:

htbt

Xe đạp
trong OF thì em thấy phần đông là những người lớn tuổi và có 1 sự hiểu biết khong ít về oto cũng như về cách đối nhât sử thế trong xã hội
qua nhận định của @ZX thì em thấy bác còn quá lông cạn và trẻ con:)):)):))

kzak

Xe buýt
Website
www.kzak.net
@ZX: E thì không muốn tranh cãi với bác, vì cứ bài nào bác cm thì đều biết là nội dung thế nào rồi, bác cứ xem trong phần thông tin khác của lý lịch bác mà xem....(y)

Phần carbon đó k phải là cái thiết yếu của hình vẽ, vì cái đó e làm cho có chứ k xác định là phải giống carbon thật vì vẽ tay làm sao mà được như máy bác...

Em không muốn cãi nhau với bác vì mọi người thấy trẻ con, linh tinh nên bác nói gì thì tùy bác thôi, ai cũng biết là bác từ kzak nhảy ra mà, nói thế đúng k bác????:P

ZoroX

Xe buýt
Phần carbon đó k phải là cái thiết yếu của hình vẽ, vì cái đó e làm cho có chứ k xác định là phải giống carbon thật vì vẽ tay làm sao mà được như máy bác...
Vậy là em cm đúng thôi, nhỉ bác nhỉ.

Em không muốn cãi nhau với bác vì mọi người thấy trẻ con, linh tinh nên bác nói gì thì tùy bác thôi, ai cũng biết là bác từ kzak nhảy ra mà, nói thế đúng k bác????:P
Em không muốn nhắc đến chuyện cũ đâu bác, trc đây em có nói và được anh em nhắc nhở nên đã xóa đi rồi. Quá khứ đâu có hay ho j, nhưng em chỉ nói cho bác đỡ nhầm, em ko phải từ Kzak nhảy ra đâu, và đó cũng là điều may mắn cho em.

trong OF thì em thấy phần đông là những người lớn tuổi và có 1 sự hiểu biết khong ít về oto cũng như về cách đối nhât sử thế trong xã hội
qua nhận định của @ZX thì em thấy bác còn quá lông cạn và trẻ con
]

Em đã từng công nhận là em còn trẻ, những câu tranh luận trong topic trước em lập ra đã qua rồi, nhưng không có nghĩa rằng những câu comment mới của em là trò chơi. Những ai không hiểu thì không có quyền nói em trẻ con và nông cạn. Nếu em thế thì câu comment của em sẽ là "Xấu thế!", nhưng em có làm thế không?bác htbt nên post những bài tiếp theo về tác phẩm hoặc là các vấn đề em nêu ra trong comment trc đây, chứ đừng lôi những thứ chẳng liên quan ra nói vào. Em cảm ơn.

dangtruong_ok

Xe tải
uhm, các cụ làm nhà em xem ảnh mất cả tập trung :102:

kzak

Xe buýt
Website
www.kzak.net

limozin

Xe tải
Tay nghề bác càng ngày càng lên tay rồi đó. Đẹp lắm bác kzak ạ! Em phục tài năng của các bác thật :41::41:.

kzak

Xe buýt
Website
www.kzak.net

kzak

Xe buýt
Website
www.kzak.net

Một số máy đẹp mời các bác tham khảo...

Em kết cái máy em này thế chứ

Chỉnh sửa cuối: