Sang tên chính chủ xe ô tô trong 1 ngày... (Quận Ba Đình)

hoangdole

Xe buýt
Tổng cộng số tiền cụ hối lộ nô bộc của dân như thế thì đưa cụ vào hình sự được rồi đấy.

cuongnvx

Xe đạp
:-h:-h:-h Đúng 02 ngày theo giấy hẹn. Sáng nay em đã đi bấm biển. Biển mới của vợ em là 29A - 798.x9... XXX hẹn 02 ngày sau ra lấy đăng ký mới.
Em tháo biển cũ và lắp luôn biển mới 8-}8-}8-}
Sau đó em đi đổi đăng kiểm lại. Đăng kiểm cũ của em còn hơn 4 tháng nữa do đó sẽ được cộng dồn vào hạn đăng kiểm mới. Thế là đến 11/2014 em mới phải đi đăng kiểm tiếp...hehe... Cơ quan đăng kiểm giữ lại Sổ đăng kiểm và phát cho chủ xe giấy hẹn.
Sau khi có đăng ký mới thì quay lại lấy đăng kiểm.
Em đã hoàn thành sang tên cho vợ 2 của em rồi các bác ạ...

nokiahanoi2012

[Tịch thu bằng lái]
đề nghị ae ko phá giá như chủ thớt

hunganh700

Xe tải
đề nghị ae ko phá giá như chủ thớt
Vị chi là mất 6tr. Em mà là Cụ, em thêm cái phong bì 6tr nữa cho anh nhà báo, với lại cái phong bì 6tr nữa cho chị phóng viên truyền hình phản ánh về cái sự bôi của Cụ, thế là Cụ thành nổi tiếng ngay.
Hôm rồi em vừa đọc thấy đoạn đại ý thế này. Cái sự bôi trơn ở ta giờ nó theo ta suốt từ khi vừa mới lọt lòng đến khi nhắm mắt xuôi tay. Mới oe oe đã phải dúi vào tay cô hộ sinh để tắm nhẹ nhàng cho cháu. Về đất rồi thì nhờ các bác quản trang giúp cho ông cụ nhà em cái chỗ mát mẻ 1 chút... Bao giờ thì sẽ khác đi được đây?

kieninnova

Xe điện
Website
www.phimcachnhiet.vn
ngày ấy còn xa lắm bác ạ
Vị chi là mất 6tr. Em mà là Cụ, em thêm cái phong bì 6tr nữa cho anh nhà báo, với lại cái phong bì 6tr nữa cho chị phóng viên truyền hình phản ánh về cái sự bôi của Cụ, thế là Cụ thành nổi tiếng ngay.
Hôm rồi em vừa đọc thấy đoạn đại ý thế này. Cái sự bôi trơn ở ta giờ nó theo ta suốt từ khi vừa mới lọt lòng đến khi nhắm mắt xuôi tay. Mới oe oe đã phải dúi vào tay cô hộ sinh để tắm nhẹ nhàng cho cháu. Về đất rồi thì nhờ các bác quản trang giúp cho ông cụ nhà em cái chỗ mát mẻ 1 chút... Bao giờ thì sẽ khác đi được đây?