Sao sale times city toàn mời mua T4 nhỉ ?

Mấy nay rảnh rỗi hỏi mấy bác sales, thì 5 người cả năm đều tư vấn căn của T4 (của các tầng và các hướng khác nhau), so với các khu khác thì T4 trung tâm hơn, giá lại mềm hơn, lại bán đồng loạt. Vậy hỏi mấy bác là sao lại thế nhỉ, ban đầu thấy ngon giờ thấy ghê ghê, mấy bác đấy rủ nhau cá độ tập thể nên phải bán hay T4 có phốt gì ???. Bác nào có lòng tốt comment giải đáp giúp mình, đợt trược còn có bác bán 2.3 tỷ căn 75m (thấy google ra thế ngay chóc T4), mà ngại công khai thì inbox kín cho mình nhé.

À thêm cái nữa, như tìm hiểu qua thì các căn 7x m2 đều bắc hoặc nam, sao 1 số bác lại báo có căn hướng tây 7x m2 ??? search không ra layout luôn.

Bachs

Xe hơi
Mấy nay rảnh rỗi hỏi mấy bác sales, thì 5 người cả năm đều tư vấn căn của T4 (của các tầng và các hướng khác nhau), so với các khu khác thì T4 trung tâm hơn, giá lại mềm hơn, lại bán đồng loạt. Vậy hỏi mấy bác là sao lại thế nhỉ, ban đầu thấy ngon giờ thấy ghê ghê, mấy bác đấy rủ nhau cá độ tập thể nên phải bán hay T4 có phốt gì ???. Bác nào có lòng tốt comment giải đáp giúp mình, đợt trược còn có bác bán 2.3 tỷ căn 75m (thấy google ra thế ngay chóc T4), mà ngại công khai thì inbox kín cho mình nhé.

À thêm cái nữa, như tìm hiểu qua thì các căn 7x m2 đều bắc hoặc nam, sao 1 số bác lại báo có căn hướng tây 7x m2 ??? search không ra layout luôn.
Vì các căn nhỏ 75m của T4 hướng Nam (hướng đẹp) thì lại bị ồn bởi giàn điều hòa của TTTM chăng?

taylai_antoan

Xe hơi

T1 bị ồn bị ảnh hưởng nhà máy dệt. T4 tầng thấp hướng Nam và T8 hướng Bắc bị ảnh hưởng của hệ thống thoát khí tầng hầm. Tầng trên cùng các toà k nên mua do hệ thống thoát khí của toà nhà đặt ở trên gây ồn và nóng. Mật độ các toà T8,T9 v T18 mật độ cư dân cao hơn so với các tòa còn lại. Cũng cần chú ý các căn hộ cửa nhà rác ngay sát cửa căn hộ.

Fun on Fun

Xe hơi
Nghe các cụ nói đúng là cứ phải xem tận mắt mới xuống tiền được. Còn mua để đầu tư thì phải có niềm tin vào anh Vin rất lớn.

TanHoangMinhVhs

Xe tải
T1 bị ồn bị ảnh hưởng nhà máy dệt. T4 tầng thấp hướng Nam và T8 hướng Bắc bị ảnh hưởng của hệ thống thoát khí tầng hầm. Tầng trên cùng các toà k nên mua do hệ thống thoát khí của toà nhà đặt ở trên gây ồn và nóng. Mật độ các toà T8,T9 v T18 mật độ cư dân cao hơn so với các tòa còn lại. Cũng cần chú ý các căn hộ cửa nhà rác ngay sát cửa căn hộ.
Bác giải thích như vậy thành ra quá phức tạp hóa vấn đề. Cũng không phải như vậy đâu.
codinginthebigcity bác cần thông tin hàng Times em gửi vài ba chục căn các loại, các tòa cho bác xem. Đều căn đẹp.

Red2010

Xe điện
Gớm, số 4 nhiều người ko thích cụ ạ. Em mà có xèng em chơi hết, mệnh em hợp số 4 :))

bach001

Xe máy
bác quan sát tinh tế ghê. Ngoài ra còn gì nữa mà bác biết nữa ko

minhchau2501

Xe tải
Vì các căn nhỏ 75m của T4 hướng Nam (hướng đẹp) thì lại bị ồn bởi giàn điều hòa của TTTM chăng?
chuẩn như cụ Bachs nói đó. T4 là ngta bán lại nhiều lắm, chủ yếu là các căn hướng nam đó..

Cụ xuống tham khảo Gamuda còn nhiều lựa chọn,khá nhiều cư dân tham cũng xuống gamuda mua nhà,tương lai con đường mình khai-yên duyên hoàn thiện thì từ ga sang time cũng có 2km.Time gần hơn chút nhưng quá chật chội và đông đúc hơn nữa giá ko hề rẻ.
Tiền xin của gia đình bạn ợ, theo chủ trương của phụ huynh thì không cho mua dự án ngoài vành đai 3 ^^. Chứ tiền của mình mình quất gảrden hay green bay lâu rồi.

Gamuda garden vẫn phía trong vành đai 3 mà cụ,và cụ mời phụ huynh đến tham quan và cảm nhận trực tiếp dự án sẽ nghĩ khác cụ ạ.Em đảm bảo 99% luôn.:)
Giống greenbay thôi, nó ở bên kia đường, theo quan điểm của phụ huynh là vậy, qua đuòqng vành đai 3 lắm xe to, sang đường nguy hiểm nhất khi có vợ con lái xe máy, ý là thế. Gamuda mình chả lạ gì, youtube review mình xem nhiều dự án rồi

Dường như cụ vẫn đang nhầm lẫn giữa khu dự án Gamuda garden và gamuda city. Toàn bộ khu văn phòng,của gamuda mới là bên kia đường cụ nhé,còn dự án là bên này đường vành đai,cụ tiếp cận từ Tam trinh hoặc Lĩnh Nam vào chứ đâu phải sang đường cụ nhỉ.:D
Để nghiên cứu thêm, không biết khu đấy ngập lụt không , theo bản đồ http://www.floodmap.net/ thì kéo lên 10 hay 8 m là khung đấy trắng xóa, times vẫn còn thoi thóp được :D, dù sao cũng sẽ nghiên cứu khu này, quần thể gamuda thì hơn hẳn times rồi.

kna2

Xe máy
Để nghiên cứu thêm, không biết khu đấy ngập lụt không , theo bản đồ http://www.floodmap.net/ thì kéo lên 10 hay 8 m là khung đấy trắng xóa, times vẫn còn thoi thóp được :D, dù sao cũng sẽ nghiên cứu khu này, quần thể gamuda thì hơn hẳn times rồi.
Đã ở Times và Gamuda Garden, mà bác nói Gamuda bị ngập thì em chịu rồi :D Cả 2 đều không biết ngập là cái gì bác nhé, bảo bên ngoài ngập thì em còn đồng ý :D

Kangar00

Xe máy
Các cụ cho em hỏi ở Times có căn nào trên 75m2 giá tầm 2,4 tỷ không ạ