Shadow Brothers!

Trạng thái
Thớt đang đóng

TONGIA

Xe lừa
Bẩm các cụ!
Chờ mãi mới đến cuối tuần để gặp nhau.
Em lại xin mời các cụ tham gia cafe.

Tại 54 Nguyễn Du, lúc 13h30 Chủ Nhật ngày 28/02/2016.​
CN theo dự báo là trời nắng đẹp, các cụ chịu khó chạy xe ra nhé.
Nội dung giao cafe: Chém gió cật lực, rút kinh nghiệm chuyến chạy cũ, xây dựng ý tưởng chuyến mới, kiện toàn đội, ngó nghiêng xem có lão nào lắp được cái gì mới không... :D

Bigisbest
ca phung
duyhh
Elisa
i30cw9912
Mr. Hải
Nguyen Nam Anh
nobita1234
thienvan7
TONGIA
tuantom333
vietc4
+
vietpq75hanes
hoanghaapp
seudaudok41
tung_blue_tattoo

hoanghaapp

Xe máy
Bẩm các cụ!
Chờ mãi mới đến cuối tuần để gặp nhau.
Em lại xin mời các cụ tham gia cafe.

Tại 54 Nguyễn Du, lúc 13h30 Chủ Nhật ngày 28/02/2016.​
CN theo dự báo là trời nắng đẹp, các cụ chịu khó chạy xe ra nhé.
Nội dung giao cafe: Chém gió cật lực, rút kinh nghiệm chuyến chạy cũ, xây dựng ý tưởng chuyến mới, kiện toàn đội, ngó nghiêng xem có lão nào lắp được cái gì mới không... :D

Bigisbest
ca phung
duyhh
Elisa
i30cw9912
Mr. Hải
Nguyen Nam Anh
nobita1234
thienvan7
TONGIA
tuantom333
vietc4
+
vietpq75hanes
hoanghaapp
seudaudok41
tung_blue_tattoo
Chúc cả nhà vui vẻ, em báo cáo chủ tịch và các cụ chủ nhật này em phải đi Ba Vì mất rồi, tiếc quá, chúc cả nhà vui vẻ. Em đặt gạch chuyến Mộc Châu và hi vọng ngày mình đi Mộc Châu em ko bị trùng lịch.

TONGIA

Xe lừa
Chúc cả nhà vui vẻ, em báo cáo chủ tịch và các cụ chủ nhật này em phải đi Ba Vì mất rồi, tiếc quá, chúc cả nhà vui vẻ. Em đặt gạch chuyến Mộc Châu và hi vọng ngày mình đi Mộc Châu em ko bị trùng lịch.
Ok, see u soon.

Elisa

Xe hơi
Em mong muôn đi một chuyến Mộc châu cùng cả Gia đình SHADOW BROTHERS, lịch xuất phát dự kiến khoảng 12h30 thứ 7 và thời gian về Hà Nội là khoảng 13h00 ngày chủ nhật. Đảm bảo cả nhà cùng vui luôn, các Cụ đèn giời soi xét ạ
Anh cũng mong muốn như chú

TONGIA

Xe lừa
Em mong muôn đi một chuyến Mộc châu cùng cả Gia đình SHADOW BROTHERS, lịch xuất phát dự kiến khoảng 12h30 thứ 7 và thời gian về Hà Nội là khoảng 13h00 ngày chủ nhật. Đảm bảo cả nhà cùng vui luôn, các Cụ đèn giời soi xét ạ
Điểm này quá tuyệt.

Mời các cụ đọc 1 bài về Mộc Châu.
Có 1 tý khó khăn với đoàn mình là xe và tay lái sẽ có 1 số quãng hơi ì ạch đặc biệt với các cụ đèo gấu. Bên cạnh đó là sương mù và mưa phùn ở 1 số quãng. Mặc dù mình coi thời tiết thấy rất ok.
Chạy chặng này đoàn các cụ và xe cụ ta rất cần có Ô tô đi cùng.
http://dulichbui24.com/kinh-nghiem/du-lich-mien-bac/du-lich-bui-moc-chau/moc-chau-huong-dan-di-du-lich-moc-chau-tu-tuc.html#.VtD2l8tLzqA

ca phung

Xe tải
Điểm này quá tuyệt.

Có 1 tý khó khăn với đoàn mình là xe và tay lái sẽ có 1 số quãng hơi ì ạch đặc biệt với các cụ đèo gấu. Bên cạnh đó là sương mù và mưa phùn ở 1 số quãng. Mặc dù mình coi thời tiết thấy rất ok.
http://dulichbui24.com/kinh-nghiem/du-lich-mien-bac/du-lich-bui-moc-chau/moc-chau-huong-dan-di-du-lich-moc-chau-tu-tuc.html#.VtD2l8tLzqA
Theo em nghĩ, vụ đi này nên đi cùng gia đình. Gấu và Sóc tự chở nhau, còn anh em nhà Brothers vẫn 1 mình 1 ngựa như thường. Nhà Bigisbest nếu có gửi gắm giề thì đăng ký trước nhoé:P:P:P.....

nobita1234

Xe buýt
Đọc xong chỉ muốn đi ngay thôi CT ạ. Hehe. Cũng bao lâu rồi ko quay lại Mộc Châu. Nhớ quá.....
Điểm này quá tuyệt.

nobita1234

Xe buýt
Bản thân anh em chạy cruise khi ôm cua đã khó, thêm gấu ngồi sau lại khó hơn. Nếu gấu đi cùng thì nên ngồi oto là ok nhất. Hehe
Theo em nghĩ, vụ đi này nên đi cùng gia đình. Gấu và Sóc tự chở nhau, còn anh em nhà Brothers vẫn 1 mình 1 ngựa như thường. Nhà Bigisbest nếu có gửi gắm giề thì đăng ký trước nhoé:P:P:P.....

TONGIA

Xe lừa
Chú em này chính là chú mà thienvan7 giới thiệu và anh duyhh tìm ở Võ Thị Sáu hôm trước không ra.
Anh gọi hẹn nó xong chiều mai minh chạy ra chỗ nó luôn.

Cái túi đnag treo xe em đây anh.

Kích thước túi kia là 48x15x29 về cơ bản là ngang nhau. Khác ít đinh tạo hình. Còn chất liệu giả gia như nhau cả.

Ngoài ra nếu anh đã có cặp thanh gá túi.
Anh có thể mua cặp túi chống nước này.
Tháo lắp nhanh, rất tiện khi cần treo vào, chạy phố xách ra.

Chỉnh sửa cuối:

TONGIA

Xe lừa
Cái túi da nhìn bố cục rất OK.
Nhưng có một nhược điểm là chạy 1 thời gian nó méo miệng.
Hiện em đã tháo 2 cái móc áo uốn thành khung nẹp vào nên nhìn nó mới OK như bây giờ. :D

Bigisbest

Xe container
Đặt gạch luốn. Ngay cả đi ô tô thì gấu nhà chú ngon ko? Nhất là tránh xe to chỗ cua.

Bigisbest

Xe container
Cái túi da nhìn bố cục rất OK.
Nhưng có một nhược điểm là chạy 1 thời gian nó méo miệng.
Hiện em đã tháo 2 cái móc áo uốn thành khung nẹp vào nên nhìn nó mới OK như bây giờ. :D
Cái gá túi anh nghĩ gia công chỗ nào đó cũng được, sơn đen kít cho nó tông xoẹt tông với cái túi, đặt vừa đắt vừa lâu, mà có cái gì đâu, mượn cái của chú thienvan7 rồi đo là làm được.

Shadow Brothers

Xe hơi
Cái gá túi anh nghĩ gia công chỗ nào đó cũng được, sơn đen kít cho nó tông xoẹt tông với cái túi, đặt vừa đắt vừa lâu, mà có cái gì đâu, mượn cái của chú thienvan7 rồi đo là làm được.
Theo em cứ ra hàng Inox cho nhanh anh ạ.
Nó sạch sẽ mà chỉ mất công 1 chỗ thôi.

thienvan7

Xe buýt
Chú em này chính là chú mà thienvan7 giới thiệu và anh duyhh tìm ở Võ Thị Sáu hôm trước không ra.
Anh gọi hẹn nó xong chiều mai minh chạy ra chỗ nó luôn.

Cái túi đnag treo xe em đây anh.

Kích thước túi kia là 48x15x29 về cơ bản là ngang nhau. Khác ít đinh tạo hình. Còn chất liệu giả gia như nhau cả.

Ngoài ra nếu anh đã có cặp thanh gá túi.
Anh có thể mua cặp túi chống nước này.
Tháo lắp nhanh, rất tiện khi cần treo vào, chạy phố xách ra.

Hình như ông ở Võ Thị Sáu chỉ còn rất ít mẫu. Hôm trước em gọi thì không còn mấy mẫu em ưng, nên em phải đặt ship về. Mà ship thì cũng phải chờ vì hàng không có sẵn

TONGIA

Xe lừa
Hình như ông ở Võ Thị Sáu chỉ còn rất ít mẫu. Hôm trước em gọi thì không còn mấy mẫu em ưng, nên em phải đặt ship về. Mà ship thì cũng phải chờ vì hàng không có sẵn
lắp bô chưa lão ơi?
Chiều mà lắp thì ới em nhé.

Panguyen

Xe hơi
Vụ Mộc Châu hay quá các cụ nhỉ? Em sợ dòng xe của ae mình đi hơi khó nếu thời tiết không ổn!

ca phung

Xe tải
Test cam...hành trình này TONGIA đồng niên....

Trạng thái
Thớt đang đóng