show hàng Kia K3 2.0 mới múc được 1 tuần

nkdung

Xe tải
Xe đẹp quá. Em thíc em này lắm, mà vợ lại cứ thích 7 chỗ Carens.

billnantes

Xe container
Xe đẹp quá. Em thíc em này lắm, mà vợ lại cứ thích 7 chỗ Carens.
cụ đợi carens chuẩn bị ra mà mua ,chứ xe đời cũ bây h hơi xấu rồi ( được cái anh Hải bán giá rẻ đẩy hết hàng cũ đi ).

nkdung

Xe tải
cụ đợi carens chuẩn bị ra mà mua ,chứ xe đời cũ bây h hơi xấu rồi ( được cái anh Hải bán giá rẻ đẩy hết hàng cũ đi ).
Vấn đề là không biết bao giờ Carens 2014 mới ra, và giá cả thế nào. Nhỡ đắt như Sorento thì căng cụ ạ.

mamoi77

Xe hơi
Cụ Chủ cho Em hỏi dại tí : lên lốp 215/50/R17 vậy xe chạy có ổn định bằng lốp zin k? Tốc độ thực tế có lệch với ODO không?

billnantes

Xe container
Cụ Chủ cho Em hỏi dại tí : lên lốp 215/50/R17 vậy xe chạy có ổn định bằng lốp zin k? Tốc độ thực tế có lệch với ODO không?
chạy ngon hơn lốp zin nhiều ,cụ có muốn test thì qua em chạy thử,còn ODO lệch khoảng 3km/h so với lốp nguyên bản ............(vẫn trong giới hạn cho phép ) .

ngochoangimsat

Xe tăng
em thì đã từng sở hữu Morning LX 2008 ,SLX 2010 ,Getz 2009 ,Kia Forte Sli 2009 ,Hyundai I30 2009 ,Camry SE 2010 ....bây h là K3 ......

So với I30 và Forte Sli thì con K3 này ngon hơn tương đối ,cách âm tốt hơn ,máy bốc hơn (cái này là đương nhiên vì nó là 2.0 159Hp ,I30 và Forte chỉ có 1.6 124Hp thôi )......tay lái 3 chế độ phù hợp cả nam nữ các kiểu .....ghế ngồi êm không cảm giác đau lưng.Trong tầm tiền này thì K3 là lựa chọn tốt hơn Civic 1.8AT hay Altis 1.8AT .Hiện tại em đang chạy cả Civic 1.8AT nhưng sang em này thấy Civic chán hẳn .

PS : để em theo dõi xem tình hình xăng cộ thế nào sau 1000km đầu tiên nữa .
Nhà bác làm gì mà nhiều xe thế ạ!

ngochoangimsat

Xe tăng
Thứ nhất em cảm ơn cụ đã nhắc khéo.câu cú của em không bằng đứa lớp 2 thì cụ nói hơi quá.và cụ nói như vậy cụ cũng éo bằng thằng cu nhà em,cụ xách dép cho thằng cu nhà em chưa xong đâu. với thứ 2 về lái xe và luật,nếu tính tuổi của em năm nay là 28 tuổi,cụ nếu nhiều tuổi hơn em cụ trừ đi số tuổi nhiều hơn để bằng số tuổi của em,em biết lái xe từ khi cụ còn đang đạp xe đạp cơ.về lái xe thứ nhất là phải cẩn thận thứ 2 về kinh nghiệm,cái này em tự tin cụ éo thể bằng em được.em thua cụ là cụ có bằng trước em vì cụ cần phải có bằng cụ mới giám ra đường,còn em giờ sai luật là chưa lấy bằng thôi.nhưng em cũng nộp hồ sơ dc 1 tuần rồi,3 hôm nữa thi,7 hôm nữa cũng có bằng.nên cụ đừng giọng ọ ẹo với em kiểu như vậy,còn em cũng éo xúc phạm cụ,và xúc phạm ai,chẳng qua vì ông ném đá giọng ọ ẹo quá mà em thay mặt mọi người lên tiếng thôi,còn cụ mà anh em hay bà con với ném đá thì em sẵn sàng chiều,cụ gọi cả họ hàng hang hốc ra em chơi tất
Trước hết tôi xin lỗi bác TuậnKiêt_hn vì tôi là người không liên quan câu chuyện của các bác nhưng lại lên tiếng khi ghé qua thớt này. Anh em với nhau trên OF cả có gì mà nặng lời vậy!
Tôi thấy bác mắng nhiếc lại anh em cũng hơi quá lời. Bản thân cách viết của bác thì đúng là hơi lủng củng thật. Dùng dấu chấm và dấu phẩy bừa bãi, trong câu không biết đâu là chủ ngữ đâu là vị ngữ, ngoài ra sau dấu chấm không viết hoa nên người ta mới chê bác là viết.... "không bằng đứa lớp 2" (xin lỗi câu này tôi chỉ trích lại thôi chứ không có ý gì bác nhé).
Một việc nữa như bác nói bác chưa có bằng mà lại đi ô tô ra đường, ở đây chưa cần xét bác có kinh nghiệm lái xe ra sao nhưng bác đã sai luật. Coi thường pháp luật thì thực sự là không hay và không phù hợp với xã hội văn minh cho lắm ạ (xin bác đừng giận vì lời nhận định này nhé, anh em chỉ trao đổi hơi thật tí tôi).
Diễn đàn là nơi tự do viết ra những gì mình nghĩ nhưng các bác hãy nên lưu ý rằng có thể một ngày con cái của các bác sẽ đọc được những dòng các bác để lại ở đây, nó sẽ nghĩ gì về cha (hoặc mẹ) nó khi có thể phát ra những lời tục tĩu, thiếu tính văn minh.
Vài lời như vậy để các bác tự nhìn nhận mình và nhìn nhận anh em khác một cách khách quan hơn khi viết bài phản bác và dùng lời lẽ mềm mỏng hơn. Mong sao diễn đàn là nơi giao lưu, trao đổi những kinh nghiệm có ích, anh em hòa thuận và vui vẻ với nhau, có đóng góp tích cực vì một xã hội tốt hơn. Ngoài ra còn để xây dựng một diễn đàn, một cộng đồng ngày càng phát triển.

Chỉnh sửa cuối:

137

Xe đạp
http://phutungotoduk.vn/xem-san-pham/op-ong-xa-kep-trang-tri-k3.html
Em vừa order bộ này về! Nhưng gấu thích mẫu khác nên ko lắp vội! Hàng chính hãng HÀN QUỐC lắp vào ăn ngay nhé cực SPORT! Bác nào thích alo em nhé!!! 0986093939 giao lưu cà phê lun!
Em cũng hay đi TUNG của nên cũng đã độ 1 số đồ nhưng để khi nào full em up ạ

TuậnKiêt_hn

Xe đạp
Trước hết tôi xin lỗi bác TuậnKiêt_hn vì tôi là người không liên quan câu chuyện của các bác nhưng lại lên tiếng khi ghé qua thớt này. Anh em với nhau trên OF cả có gì mà nặng lời vậy!
Tôi thấy bác mắng nhiếc lại anh em cũng hơi quá lời. Bản thân cách viết của bác thì đúng là hơi lủng củng thật. Dùng dấu chấm và dấu phẩy bừa bãi, trong câu không biết đâu là chủ ngữ đâu là vị ngữ, ngoài ra sau dấu chấm không viết hoa nên người ta mới chê bác là viết.... "không bằng đứa lớp 2" (xin lỗi câu này tôi chỉ trích lại thôi chứ không có ý gì bác nhé).
Một việc nữa như bác nói bác chưa có bằng mà lại đi ô tô ra đường, ở đây chưa cần xét bác có kinh nghiệm lái xe ra sao nhưng bác đã sai luật. Coi thường pháp luật thì thực sự là không hay và không phù hợp với xã hội văn minh cho lắm ạ (xin bác đừng giận vì lời nhận định này nhé, anh em chỉ trao đổi hơi thật tí tôi).
Diễn đàn là nơi tự do viết ra những gì mình nghĩ nhưng các bác hãy nên lưu ý rằng có thể một ngày con cái của các bác sẽ đọc được những dòng các bác để lại ở đây, nó sẽ nghĩ gì về cha (hoặc mẹ) nó khi có thể phát ra những lời tục tĩu, thiếu tính văn minh.
Vài lời như vậy để các bác tự nhìn nhận mình và nhìn nhận anh em khác một cách khách quan hơn khi viết bài phản bác và dùng lời lẽ mềm mỏng hơn. Mong sao diễn đàn là nơi giao lưu, trao đổi những kinh nghiệm có ích, anh em hòa thuận và vui vẻ với nhau, có đóng góp tích cực vì một xã hội tốt hơn. Ngoài ra còn để xây dựng một diễn đàn, một cộng đồng ngày càng phát triển.
Ok cụ.Từ lâu rồi em cũng ko tham gia 3 cái chuyện chợ vỡ này rồi.Cụ nói em cũng rất hiểu,còn vấn đề vì sao em viết ra mấy câu như vậy,chỉ đơn giản vì em bực cái thái độ của mấy người đó,mấy người đó không bằng ai nhưng tự cho mình là hơn tất cả.Còn chuyện câu cú thì thế này ạ,chỉ đơn giản viết ra trên diễn đàn và trong lúc bực bội,ở đây không ai xét về câu cú ở đây chúng ta xét về ô tô,để soi câu cú thì ta chuyển sang một diễn đàn chuyên môn khác,nhưng em vẫn ghi nhận lời của cụ.Về điều không có bằng tham gia luật giao thông,cụ không cần nói đứa trẻ cũng hiểu dc,nhưng ở cái đất nước vn này nếu nói biết sai không được làm thì em nghĩ cụ chắc cũng không nằm trong những người đó.100% dân số việt nam biết việc là sai nhưng họ vẫn làm nhưng việc làm đó như thế nào và vì sao họ vẫn làm.Cuối cùng vấn đề con cái sau này đọc được...em khẳng định rằng sau này con cái lớn lên để tham gia diễn đàn này thớt này không còn,hiểu nôm na mình làm không để ảnh hưởng đến thế hệ sau,cái sai không bjo để thế hệ sau biết mà chỉ cho biết cái đúng.Em xin hết

demonday

Xe hơi
Đẹp quá, gần nhà em có con màu trắng đẹp...

demonday

Xe hơi
gần tết nhiều cụ mua xe quá.

hopetaun

Xe máy
xe đẹp quá. ước mơ của em :)

Vlda

Xe hơi
Ngon toá. Cung mơ uóc nhung ko biết bg dủ xiền

CAP 14A-061.78

Xe hơi
E đi rio đã thấy ngon rồi e này chắc ngon gấp 2 đấy cụ chủ nhỉ.

kenko

Xe hơi
em nó quá đẹp, chỉ tại cái giá nó không đẹp:o3