Siêu hót: Những khoảnh khắc "hết mình" trong Đêm tổng kết SN4 :D

Trạng thái
Thớt đang đóng

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Xem xong thớt này
Đầu tiên thì thấy vui...............nhưng sau đó thì thấy thật là Buồn
Đáng buồn thay 1 thế hệ oai phong lẫm liệt của OF mà ăn chơi trác táng như vậy
Với tư cách là 1 người lớn tuổi trong xã hội.......tôi yêu cầu các bác,các anh,các chị và các em hãy Chấm Dứt ngay những hành động như thế để xã hội Lành Mạnh,Tư Cách,Chỉnh Chu và Minh Mẫn hơn
Uống rượu say rồi ném đồ , nước lẩu, cắt tóc nhau mà nhiều bác còn ùa vào Ca Tụng, Tuyên Dương
Thật đáng buồn...........
Chỉ có mỗi 1 cái được là mớ tóc bị cắt của GT giờ mợ Z4 đã nối vào bộ tóc của mình để thêm đẹp
Nhưng từ hôm nối tóc vào thấy hay Gãi lắm.............chắc là ngứa
Khổ thân cụ này, vừa vào nói một câu không vừa ý với "nhóm nhỏ chơi với nhau" mà đã bị vạch ngang rồi. Giá mà có 3bugi thổi giúp bài HTS thì tốt quá. :((

Pha Lê

Xe tải
cái nhóm nhỏ ấy lại đang tụ tập ở 1 nơi rất là hay ho..Em lại lên đường điii :)) có bác nào đi tác nghiệp thời sự không nhỉ? :))

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
cái nhóm nhỏ ấy lại đang tụ tập ở 1 nơi rất là hay ho..Em lại lên đường điii :)) có bác nào đi tác nghiệp thời sự không nhỉ? :))
Chú mày qua đón anh được không? Hôm nay anh rút kinh nghiệm và bắt chước trọc đi dép lê rồi. Ngày hôm nay cấm mọi loại thiết bị chụp - quay.

bonbanhloiruong

Xe tăng
Hơ, thế nhà cháu bị bỏ rơi à? Hôm nay nhà cháu hứa... không hát nữa ạ :D

Máy bị đơ

Xe điện
Xem xong thớt này
Đầu tiên thì thấy vui...............nhưng sau đó thì thấy thật là Buồn
Đáng buồn thay 1 thế hệ oai phong lẫm liệt của OF mà ăn chơi trác táng như vậy
Với tư cách là 1 người lớn tuổi trong xã hội.......tôi yêu cầu các bác,các anh,các chị và các em hãy Chấm Dứt ngay những hành động như thế để xã hội Lành Mạnh,Tư Cách,Chỉnh Chu và Minh Mẫn hơn
Uống rượu say rồi ném đồ , nước lẩu, cắt tóc nhau mà nhiều bác còn ùa vào Ca Tụng, Tuyên Dương
Thật đáng buồn...........
Chỉ có mỗi 1 cái được là mớ tóc bị cắt của GT giờ mợ Z4 đã nối vào bộ tóc của mình để thêm đẹp
Nhưng từ hôm nối tóc vào thấy hay Gãi lắm.............chắc là ngứa
Khổ thân cụ, cụ qua cửa cháu, cháu gỡ cho cụ cái gạch ngang, đảm bảo nhanh gọn, chi phí thấp:69::P
Mà lần sau nhóm nhỏ đang chơi với nhau cụ đừng có dại mà đụng vào, đang có nhu cầu cắt, xé, gạch, đổ, hất... tự dưng lại có ông le te đi ngang qua:)):))=))
Tôi hiện đang làm tại Đội Điều tra trọng án Phòng CSĐT tội phạm về TTXH (PC14).

Tôi type bài này với mục đích cảnh báo lần đầu. Các bác, bằng cách này hay cách khác, đã gián tiếp thúc đẩy một thái độ khi giao lưu rất phản văn hóa.
Mong các bác ý thức được việc làm và những tác động tai hại dành cho giới trẻ của mình. Nên nhớ phải biết "Vui có chừng, dừng đúng lúc".

Tất cả những người có mặt trên ảnh, đã được lên list. Mong các bác cẩn trọng!

@HaiAu: Lần sau bác nhớ rút kinh nghiệm........

.............vui như thế nhớ.................. rủ em mí :)) \:D/ =))
Tôi làm bên A18, hiện đang điều tra một cán bộ PC14 đang có trách nhiệm thanh tra một vụ bê bối của quan chức OF, tuy nhiên vị cán bộ này lại có hành vi đòi hối lộ từ một số vị quan chức OF, vị quan chức này vốn có tật rất Hay Ẩu cho nên đã bị mắc mưu và phạm tội đưa hối lộ:69:
(nghe đâu vị cán bộ PC14 này có biệt danh: Thích chơi từ A đến Z với các Em)
Theo phán đoán của tôi, vị cán bộ PC14 này có thể bị kết án đến âm 500 mã lực, còn vị quan chức có tật Hay Ẩu kia có thể sẽ bị kết án đến âm 800 mã lực:))=))

Máy bị đơ

Xe điện
Hơ, thế nhà cháu bị bỏ rơi à? Hôm nay nhà cháu hứa... không hát nữa ạ :D
Hứa hươu............................................. vượn!
Đi ăn nước hươu bên Lâm Gia Trang mừng oe oe con Tụt bao đê:69:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Khổ thân cụ này, vừa vào nói một câu không vừa ý với "nhóm nhỏ chơi với nhau" mà đã bị vạch ngang rồi. Giá mà có 3bugi thổi giúp bài HTS thì tốt quá. :((
Dạo này nhiều âm binh quá e chả biết đường nào mà lần :))

E có ít video,cơ mà e lại ứ biết chỉnh.Mợ rảnh mợ ghép mấy video lại hộ em với b-)

bonbanhloiruong

Xe tăng
Dạo này nhiều âm binh quá e chả biết đường nào mà lần :))

E có ít video,cơ mà e lại ứ biết chỉnh.Mợ rảnh mợ ghép mấy video lại hộ em với b-)
Ghép thì đơn-rản như đan-rổ, cứ hỏi anh Gúc xem cái DVD converter nằm ở chỗ nào, lấy về kéo thả là xong.
Nếu không có chuyển anh edit cho, mấy cái nào nhạy cảm anh em mình giữ lại tống vodka mấy lão lãnh đạo cũng được.

Haiau

Xe tăng
Khổ thân cụ, cụ qua cửa cháu, cháu gỡ cho cụ cái gạch ngang, đảm bảo nhanh gọn, chi phí thấp:69::P
Mà lần sau nhóm nhỏ đang chơi với nhau cụ đừng có dại mà đụng vào, đang có nhu cầu cắt, xé, gạch, đổ, hất... tự dưng lại có ông le te đi ngang qua:)):))=))

Tôi làm bên A18, hiện đang điều tra một cán bộ PC14 đang có trách nhiệm thanh tra một vụ bê bối của quan chức OF, tuy nhiên vị cán bộ này lại có hành vi đòi hối lộ từ một số vị quan chức OF, vị quan chức này vốn có tật rất Hay Ẩu cho nên đã bị mắc mưu và phạm tội đưa hối lộ:69:
(nghe đâu vị cán bộ PC14 này có biệt danh: Thích chơi từ A đến Z với các Em)
Theo phán đoán của tôi, vị cán bộ PC14 này có thể bị kết án đến âm 500 mã lực, còn vị quan chức có tật Hay Ẩu kia có thể sẽ bị kết án đến âm 800 mã lực:))=))
Lậy hồn ! Hồn be bé cái mồm cho tôi nhờ ,ở đây tai vách mạnh rừng :D

:))

đùa chứ e xem ảnh + đọc cm cũng thấy buồn cười

các bác teen quá, há há
Cụ đừng có để ý mấy lão này dối già ý mà ,nhiều ảnh còn xùy tin hơn nữa cơ :)):)):))

DaQuy

Xe máy
Ôi, lần sau đi xem WC thì ới cho em đi theo vs nhé. Bữa này mưa gió hem đi xem các bác thác noạn đc. Htrc em vẫn chưa đc xem. Hị hị

McQeenGT40

Xe tải
Các cụ nhà mình xõa quá. Dưng mà em cũng đi mà chả nhớ gì cả. Bi h xem lại mới thấy tiếc :P

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
BTC tối nay bay sang Nam Phi để học tập công tác tổ chức cho SNOF5 sao cho độ hoành tráng và fun hơn

Trạng thái
Thớt đang đóng