[Funland] Sinh con theo ý muốn - tài liệu tham khảo

cakhoai

Xe hơi
E muốn sinh 2 thì phải ABC kiểu gì???

6xenon

Xe tải
@cakhoai: Theo iem hiểu thì sinh đổi trở lên thì phải do bố là chủ yếu... nếu 2 con nòng nọc của bác khỏe cùng đục được 1 quả trứng thì bác sẽ sinh đôi cùng trứng... còn 2 con của bác cũng khỏe đục vào 2 quả trứng thì bác sẽ sinh đôi khác trứng.... tuy nhiên còn 1 iếu tố nữa là do di truyền...

Còn lal thế nào thì iem chịu.... có bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo cho AE với...

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
Ơ em thấy có nhiều bác quan tâm đến cái này nhỉ,đối với em chuyện đẻ con trai hay con gái dễ như trở bàn tay(h) ,nhưng cũng mất rất nhiều thời gian nghiên cứu và thử nghiệm đấy :)) nhưng em học ở Tầu,Sách Tầu,thầy Tầu(b)

6xenon

Xe tải
Phố biến kiến thức đi Khôi ơi...

cakhoai

Xe hơi
Người tàu luôn hả bác?:)) (b) (b) (b)
MinhKhoi nói:
Ơ em thấy có nhiều bác quan tâm đến cái này nhỉ,đối với em chuyện đẻ con trai hay con gái dễ như trở bàn tay(h) ,nhưng cũng mất rất nhiều thời gian nghiên cứu và thử nghiệm đấy :)) nhưng em học ở Tầu,Sách Tầu,thầy Tầu(b)
Thế giờ luyện sao để TC khoẻ hở các bác???

beecuong

Xe máy
Chính ra cứ để thuận theo tự nhiên lại hay các bác em ạ, bây giờ mà còn phân biệt con trai con gái nữa làm gì!

trieuth

Xe điện
noza nói:
Bài này của bác 6xenon khá chi tiết và chuẩn, em cũng đã đọc ở đâu đó tài liệu này. Những hướng dẫn kể trên tương đối khoa học tuy nhiên mấy đứa bạn em áp dụng đều ko được :D (em có 1 hội 6 cặp chơi với nhau rất thân, toàn con gái đầu lòng, ông nào cũng muốn kiếm 1 thằng cu để chén lũ kia mà ko xong :D :D ) ... Em ko áp dụng nên cũng thế ... chả biết phải làm thế nào. Bói toán và tướng số ngày giờ thì em ko tin các bác ợ.
Ơ bác ơi bác định cho con trai tương lai của bác lái máy bay bà già à? :D

tdth

Xe đạp
cakhoai nói:
Quá đơn giản, bác lên viện C - hà nội, nhờ bs cho bà cả nhà bác uống thuốc rụng trứng - nôm na là bình thường 1 tháng chỉ rụng có 1 quả, giờ nó rụng cả chùm, ít nhất bác sẽ có 1 đôi, còn không thì 3,4 đôi là chuyện thường:D

minhninh

Xe tải
9Dragon nói:
Đó là biện pháp "canh trứng ". giống như mấy bác chủ lò ấp hột vịt ấy. Trứng chín là phải hành sự ngay để Y nó vào gặp trước ấy mà. Nhưng để "canh trứng" tốt, chuẩn xác thì phải có y học hiện đại : siêu âm, đo nhiệt độ , đo độ PH....
Cảm ơn bác, có khi kết hợp cả 2 xưa và nay, cũng hay đấy nhể

Tây Độc

Xe điện
cakhoai nói:
Thì bác kiếm thêm 1 cái khuôn nữa. Cái hôm xử lý thì "threesome" luôn. Mỗi khuôn ra 1 cháu cũng được tính là sinh đôi bác nhở. :)) :)) :))

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
Tây Độc nói:
Thì bác kiếm thêm 1 cái khuôn nữa. Cái hôm xử lý thì "threesome" luôn. Mỗi khuôn ra 1 cháu cũng được tính là sinh đôi bác nhở. :)) :)) :))
Học nghệ sĩ hài Hải hói ấy, đập phát chết ba luôn, vừa lên ti vi tuần trước:D

cakhoai

Xe hơi
Ơ thế , em muốn 3-4 thì cứ thế hả bác? Thích nhỉ e kiếm 5 nuôn.:)) (b) (b) (b)
Tây Độc nói:

Primera

Xe tăng
Khẩn: VTV1 tư vấn này

Cơ hội cho bác nào còn nuôi hy vọng: VTV1, chương trình Sức Sống Mới, đang tư vấn sinh con T/G. Phát lại đêm nay 27/2 (đâu như 23h). Các bác xem xong rồi luyện luôn nhé.

1 bác già tư vấn các kiểu thời gian, tư thế, nông sâu, xuất nhập...
Em Thanh Mai ngồi hau háu nghe nuốt từng lời.
Anh Trung Dũng mặt mũi đăm chiêu suy tính.

tdth

Xe đạp
Primera nói:
Cơ hội cho bác nào còn nuôi hy vọng: VTV1, chương trình Sức Sống Mới, đang tư vấn sinh con T/G. Phát lại đêm nay 27/2 (đâu như 23h). Các bác xem xong rồi luyện luôn nhé.

1 bác già tư vấn các kiểu thời gian, tư thế, nông sâu, xuất nhập...
Em Thanh Mai ngồi hau háu nghe nuốt từng lời.
Anh Trung Dũng mặt mũi đăm chiêu suy tính.
Kinh nghiệm đúc kết nhiều đời: các bác muốn con trai thì cứ thoải mái, lựa lúc cả hai bác khoẻ mạnh và thoải mái nhất thì làm, còn con gái, lúc nào mệt mỏi cáu kỉnh thì chơi:D

Đừng tin mấy thứ tư vấn kiểu VTV1 hay chế độ ăn kiêng mặn ngot..... em có không ít 10 người bạn áp dụng, chả ăn thua gì đâu, nông với chả sâu, riêng việc lúc ấy mà còn phải để tâm đến mấy thứ tư thế ấy thì đã chả còn hứng làm gì rồi, đúng không các bác:)) :)) :))

BlackDat

Xe đạp
lengkeng nói:
Để biết chính xác rụng trứng lúc nào thì các bác bảo vợ đi soi trứng đi... Ngày 2 lần sáng chiều đi soi khi nào rụng thì alo các bác về uỵch thôi :))

Mà bây giờ em mới biết trứng to phết, gần bằng trứng chim cút đấy :^)
Nhưng mà lắm lúc trứng ung nhìn buồn cười lắm bác ợ:))

tdth nói:
Kinh nghiệm đúc kết nhiều đời: các bác muốn con trai thì cứ thoải mái, lựa lúc cả hai bác khoẻ mạnh và thoải mái nhất thì làm, còn con gái, lúc nào mệt mỏi cáu kỉnh thì chơi:D

Đừng tin mấy thứ tư vấn kiểu VTV1 hay chế độ ăn kiêng mặn ngot..... em có không ít 10 người bạn áp dụng, chả ăn thua gì đâu, nông với chả sâu, riêng việc lúc ấy mà còn phải để tâm đến mấy thứ tư thế ấy thì đã chả còn hứng làm gì rồi, đúng không các bác:)) :)) :))
Cái này bác sai lè lè nhé, making baby và making love là 2 phạm trù triết học khác nhau mặc dù hình thức thể hiện thì giống nhau :)) :)) :))

Cô bạn em đo nhiệt độ cơ thể, chờ đúng ngày rụng trứng, đúng 11h trưa thấy nhiệt độ lên 0,5 độ liền alo cho chồng trốn cơ quan " anh ơi 12h có mặt ở nhà nhé " .:D :D :D Đến 12h, mất có 2-3 phút rồi chồng đi làm tiếp :D :D :D Thế là được thằng cu. Đấy là making baby chứ không có making love, phỏng ạ :)

Primera

Xe tăng
Hí hí kể cả khi ML mà bác nào không để tâm đến chuyện khác thì cũng nhanh ... hí hí !!!

CSGT

Xe hơi
born free nói:
Cái này bác sai lè lè nhé, making baby và making love là 2 phạm trù triết học khác nhau mặc dù hình thức thể hiện thì giống nhau :)) :)) :))

Cô bạn em đo nhiệt độ cơ thể, chờ đúng ngày rụng trứng, đúng 11h trưa thấy nhiệt độ lên 0,5 độ liền alo cho chồng trốn cơ quan " anh ơi 12h có mặt ở nhà nhé " .:D :D :D Đến 12h, mất có 2-3 phút rồi chồng đi làm tiếp :D :D :D Thế là được thằng cu. Đấy là making baby chứ không có making love, phỏng ạ :)
Phải mất đến 2-3 phút cơ ả?