Sinh nhật MSC hồi 09h ngày 29/07/2012 (Chủ nhật) tại Ngọc Thụy, Long Biên

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phương Nga

Xe lăn
thấy cụ daiden mạnh dạn, em cũng mạnh dạn đăng ký phát: 1 đinh, 1 lỗ, 2 đinh bé
@chánh: pót mời ban điều hành, các chi hội, thân bằng cố hĩu đê
thưa cụ, vấn đề này, em nhờ cụ có được ko ạ. Cụ đi nhiều biết nhiều, trên thông thiên văn, dưới tường địa lý :D. Giúp em nhá nhá, em lo hậu cần, cụ lo ngoại giao đê nhá. Mềnh iem ko xuể

Phương Nga

Xe lăn

Phương Nga

Xe lăn
he he, hòm hòm em tính cũng phải gần 2 chục mâm :)) , 1 bãi xe rộng nhà mềnh. Em định in băng rôn chào mừng, ko biết cụ nào giúp được em ko?

chinh_rua

Xe tăng
thưa cụ, vấn đề này, em nhờ cụ có được ko ạ. Cụ đi nhiều biết nhiều, trên thông thiên văn, dưới tường địa lý :D. Giúp em nhá nhá, em lo hậu cần, cụ lo ngoại giao đê nhá. Mềnh iem ko xuể
ơ. hay nhẩy... cụ edit lại comment #1 của thớt này sao cho vừa mang tính chất công bố cho nội bộ MSC, vừa bao hàm ý mời mở rộng quan hệ và pm đến bđh OFF, pót bài đến các chi hội mà cụ thấy anh em từng quan hệ giống như bên KMNC pót mời mình í
cụ đổi chữ ký, thêm chữ "kính mời ...."... thùy linh đến thớt sinh nhật theo kiểu "đây" thôi chứ lôi cả thớt ra tốn tài nguyên
khi ấy anh em có quan hệ đâu chỉ việc lôi cái thùy linh ra dí vào mặt ng được mời là xong

băng rôn thì đề nghị lậm cu, chuyên nghành òy.
theo em thì "Happy birthday to MSC OTOFUN", cái "msc" là logo msc, lcái "otofun" là logo của of
khuyến mại thêm dòng guâm ly geo căm cho thể hiện thịnh tình
phải xem thực tế kích thước có thể treo thế nào mà làm băng rôn, băng rôn treo ngoài thôi chứ nếu có sân khấu, hát hò thì phải thêm cái bảng nên trên sân khấu nữa ợ

30h1917

Xe tải
ngố điện cho naiveboy...cao cuong x1 ..tuấn 30h...và polarman...mính toe đi...
sắp xếp cho tôi 1 chân phát biểu nhé....đang có nhiều điều muốn phun ra hôm đấy
e đăng ký
1 xuất đinh + 1 bồ câu

Phương Nga

Xe lăn
ngố điện cho naiveboy...cao cuong x1 ..tuấn 30h...và polarman...mính toe đi...
sắp xếp cho tôi 1 chân phát biểu nhé....đang có nhiều điều muốn phun ra hôm đấy
e đăng ký
1 xuất đinh + 1 bồ câu
Ok, thêm 1 suất nữa.Hôm đấy để ông kể lể đầu đuôi câu chuyện nhé.

vietran

Xe ba gác
Chỗ này hình như là của anh của ông bạn của đồng hương của ông bạn cùng quê với cái ông ở trên OF mình.
Thế nó hơi loằng ngoằng nhỉ, túm lại 3 lão đấy hay chém trên MSC cho nó ngắn gọn, hứa hươu hứa vượn mấy bạnnbaor đưa em sang đấy câu miễn phí lấy đôi chục cân chép về nấu rau sắng và om ngải cứu mà đã đi đâu,

vietran

Xe ba gác
*** mà một số cái lũ đàn bà (một số thoai) nó cữ nghĩ đi câu ở hồ câu khu sinh thái, một hình thức thể thao rất lành mạnh là chỗ phịch cà là phoạt hay sao ý, hay một số chị em buổi trưa được đồng nghiệp hay đối tác rủ rê ăn uống ở khu sinh thái xong đưa đi thái luôn nhẩy nên mới nghĩ thế.
Nói loằng ngoằng dài dòng dưng túm lại là em thấy tổ chức sn ở vị trí này rứt hợp lý, đủ xa mà cũng đủ gần
Nếu k bận đám ma hay đám cưới đột xuất (dạo này đám cưới cũng đột xuất lắm vì bs bảo cưới là bọn nó cưới ngay) thì cho em đăng ký 1 suất với nhé.

vietran

Xe ba gác
Hiện có 3 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (2 lái chính và 1 lái phụ)
vietran chinh_rua
Nhòm ngó giề, hay thứ 7 này đưa 2 thằng cu sang tiền trạm đê,

chinh_rua

Xe tăng
nghe có vẻ có một cái gì đó rất chi là có đại loại là lí
tiền trạm thì tiền trạm nó cũng phải có gấu và F1 oánh giá mới khách quan
tối thứ 7 (tức là và cũng có nghĩa là vào ngày 21/7)
bà con làng trên xóm dưới ôi, sâu răng club ôi, viêm cánh group ôi, bê tha branch ôi, vân vân và cu vân ôi.... một hàng ngang tập hợp nào\m/

sinhphuc

Xe tải
Em đăng ký 1 suất đinh ah!

Phương Nga

Xe lăn
*** mà một số cái lũ đàn bà (một số thoai) nó cữ nghĩ đi câu ở hồ câu khu sinh thái, một hình thức thể thao rất lành mạnh là chỗ phịch cà là phoạt hay sao ý, hay một số chị em buổi trưa được đồng nghiệp hay đối tác rủ rê ăn uống ở khu sinh thái xong đưa đi thái luôn nhẩy nên mới nghĩ thế.
Nói loằng ngoằng dài dòng dưng túm lại là em thấy tổ chức sn ở vị trí này rứt hợp lý, đủ xa mà cũng đủ gần
Nếu k bận đám ma hay đám cưới đột xuất (dạo này đám cưới cũng đột xuất lắm vì bs bảo cưới là bọn nó cưới ngay) thì cho em đăng ký 1 suất với nhé.
Em đăng ký 1 suất đinh ah!
updated!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vietran

Xe ba gác
Để tránh xảy ra việc đáng tiếc như lần trước ăn nhậu ở Linh Đàm và sau đó là ka ra đen kê, theo em nên có kế hoạch cụ thể và chi tiết. Chuẩn bị chương trình chi tiết rõ ràng ăn chơi nhảy múa, hạn chế tối đa những việc ngoài dự kiến.
Vấn đề tài chính rất nhậy cảm, trên quan điểm chơi tẹt ga nhà có đk nhưng phải hợp lý, hợp tiền, ngon vừa vừa, bổ vừa vừa và rẻ vừa vừa.
Nên phân bổ căm bô chia theo đầu to (trên 1m35 theo thước dây hoặc cao hơn cái chỏm màu xanh ăng ten xe mụ Rùa) chứ k nên theo suất đinh.
Bàn tán tí cho khí thế, có gì k chuận các cụ mợ bỏ quá cho nhá.

Phương Nga

Xe lăn
Để tránh xảy ra việc đáng tiếc như lần trước ăn nhậu ở Linh Đàm và sau đó là ka ra đen kê, theo em nên có kế hoạch cụ thể và chi tiết. Chuẩn bị chương trình chi tiết rõ ràng ăn chơi nhảy múa, hạn chế tối đa những việc ngoài dự kiến.
Vấn đề tài chính rất nhậy cảm, trên quan điểm chơi tẹt ga nhà có đk nhưng phải hợp lý, hợp tiền, ngon vừa vừa, bổ vừa vừa và rẻ vừa vừa.
Nên phân bổ căm bô chia theo đầu to (trên 1m35 theo thước dây hoặc cao hơn cái chỏm màu xanh ăng ten xe mụ Rùa) chứ k nên theo suất đinh.
Bàn tán tí cho khí thế, có gì k chuận các cụ mợ bỏ quá cho nhá.
em cũng đang lên chương trình cụ thể. Nhưng tập trung chính vẫn ở khu sinh thái thôi. Vẫn chia theo suất đinh như thông lệ cụ ạ. Các cụ muốn tăng 2,3,4,.....thì tùy sau khi tan cuộc

vietran

Xe ba gác
em cũng đang lên chương trình cụ thể. Nhưng tập trung chính vẫn ở khu sinh thái thôi. Vẫn chia theo suất đinh như thông lệ cụ ạ. Các cụ muốn tăng 2,3,4,.....thì tùy sau khi tan cuộc
Ăn chơi thì k nên chi li quá mất vui, nhưng quả thật em thấy chia theo suất đinh k hợp lý lắm, đối với cụ mợ nào đi một mình thì chi phí cho một lần ăn chơi hạng trung là rất lớn, thành thông lệ thì nhiều lần như thế lại càng lớn nữa, đi chơi một mình mà chi phí bằng cả đại gia đình đi là không hợp lý. Tất cả các nơi ăn chơi: ăn buffet, xem phim, ca nhạc, bơi lội,.. đều tính theo đầu người chứ k theo gia đình, kể cả ở quê theo suất đinh, tức theo số người trong gia đình đi ăn cỗ chứ k theo gia đình

Phạm Gia

Xe máy
Ớ cùng chỗ với KMFC ah mợ Chánh

Trạng thái
Thớt đang đóng