Số em đen thế, suốt ngày phải vào xưởng

RAVA

Xe ba gác
Cụ ơi, em đã đỗ cách anh ấy 1.4m (em có cảm biến mà), rồi anh ấy lùi thẳng vào em (chắc sang nhầm số) nên e ko lùi lại kịp cụ ạ. Nên cái này là đen thôi chứ em cẩn thận hết nhẽ rồi. À còn thiếu cái cúng bái :(
-Tuy em ko mê tín gì nhưng tổng kết lại thì cũng có cái xe nó đen 1 cách kỳ lạ, đến nước ấy thì chỉ có giải tán thôi.*-:)

bimbim1976

Tháo bánh
Em còn thừa 1 bộ calang Elegence ( ko có ngôi sao to) , cụ có mua ko e để lại cho giá rẻ, vì em cũng chả làm gì cái bộ này. Nếu cụ có bảo hiểm rồi thì cứ để bảo hiểm nó lo, còn ko cụ có nhu cầu mua thì pm em. E thừa và ko có nhu cầu dùng đến chứ ko buôn bán gì , cất sau cốp chật lắm.

KIA4526

Xe đạp
Tháng hạn rồi.... Nên mượn xe khác đi tạm bác ạ....

Hoa Nắng

Xe tăng
Cụ ơi, anh ấy đi 4-5 người toàn thanh niên, em có mỗi một mình, rắn quá sợ chưa được vạ má đã sưng. Được cái anh Navara ấy thái độ có vẻ tử tế, e vẫn gọi được cho anh ấy rồi anh ấy lại nhờ anh Thành Merc otofun (có cụ nào biết cụ này không nhỉ) chuyên sửa Merc garage ở Mỹ Đình gọi cho em bẩu là khi nào có thời gian mang qua garage anh ấy sửa, hết bao nhiêu anh Navara kia trả. Dù sao cũng có chút an ủi. Anh kia cũng gọi em bẩu là cứ yên tâm không chạy làng đâu. Hic, em cũng chán là lại mất thời gian đi sửa. Hôm nay vừa rửa xe xong, xem lại thì cản trước cũng xước sơn. Ca-lăng thay thì nhanh chứ cái trò sơn này lại mất của em 3 ngày thì em chết. Công việc bây giờ em lên Hà Nội được 2 ngày là nhiều :((
Hic, thế này thì cũng em thông cảm cho cụ thật...:-s
Vào trường hợp giống như cụ, chắc e cũng phải làm như vậy thui...

vanhai0850

Xe tăng
Hic hic. Chia buồn cụ. Mới lấy xe mà bị thế này thì xót lắm

SHD

Xe điện
Iem hỏi cụ tý. Lúc mua xe cụ có xem ngày lấy và xin các cụ bùa thông hành không? Có thể e là con gái nên rất cẩn thận vấn đề đó. Nên trộm vía e lấy xe trước cụ ít ngày xong cảm thấy rất yên tâm ạ. Cụ nên lên chùa xin bùa bình an đi ạ. Xe cũng như nhà của mình ấy chứ. Chúc cụ từ giờ sẽ may mắn.
Mợ nói thế em cũng giật mình, em chạy mẹc từ 1996(300E) đến nay đổi mấy xe rồi nhưng em chưa bao giờ có nghi lễ cúng và xem ngày giờ? mợ tả chân phương 1 chút xem phải làm dư lào nhá????

kienxoan

Xe buýt
Em còn thừa 1 bộ calang Elegence ( ko có ngôi sao to) , cụ có mua ko e để lại cho giá rẻ, vì em cũng chả làm gì cái bộ này. Nếu cụ có bảo hiểm rồi thì cứ để bảo hiểm nó lo, còn ko cụ có nhu cầu mua thì pm em. E thừa và ko có nhu cầu dùng đến chứ ko buôn bán gì , cất sau cốp chật lắm.
Em còn trẻ chỉ thích Advantge thôi cụ ạ. Elegence già quá em đi không hợp.

phamhaphuong

Xe hơi
Mợ nói thế em cũng giật mình, em chạy mẹc từ 1996(300E) đến nay đổi mấy xe rồi nhưng em chưa bao giờ có nghi lễ cúng và xem ngày giờ? mợ tả chân phương 1 chút xem phải làm dư lào nhá????
E chạ thích ai bôi bác iem, mỗi ng mỗi cách suy nghĩ.:(:(:(.

Chỉnh sửa cuối:

C300AMG

Xe đạp
Em còn trẻ chỉ thích Advantge thôi cụ ạ. Elegence già quá em đi không hợp.
khổ thân Cụ. Em mua xe tháng 9 đến tháng 10 bị 1 chú táng vỡ ba đờ xốc phải lên thay cái mới đợt đấy e thay trên andu hơn 40tr thì phải. Xong hôm tết đi lễ về em tránh 2 thằng xe máy nó chạy công an giật mình táng bố vào *** 1 ông nissan đi trước vỡ cái đèn con con ở dưới ý nhưng vì là em đâm nên em được bảo hiểm hè hề. may mà bác kia cũng dễ tính không bắt đền. Rồi xong hôm đi xem phim ở garden dưới mỹ đình vừa cãi nhau vừa đánh xe ko để ý làm rầm cái *** vào tường. :( may mà không sao chỉ xước xước tí ti T_T

LongNguyenminh

Xe tải
Website
thanhhoaquatestcert.gov.vn
-Ôi giời, các bác cứ phú quý sinh lễ nghĩa, em mua xe từ năm 1997 đến giờ đổi đến hơn chục cái rồi mà có bao giờ xem ngày, xem giờ khi lấy xe đâu, mãi đến năm ngoái mới biết là mệnh Thổ của em nó hợp với màu gì, em thì cứ xe nào hay hay, vừa túi tiền, màu sắc mình thích là mua luôn. Quan trọng là mình đi cẩn thận và chạy nhiều thì có nhiều kinh nghiệm nên ít bị va quệt và xxx ko có cớ để làm tiền.
Cũng không hẳn đâu cụ ạ, mình cẩn thận mà cái thằng va vào mình nó không cẩn thận. Tốt nhất cứ nên duy tâm một chút cũng chẳng sao.

Chán quá các cụ ạ. Số em đúng là đen. Xe mới đi từ Tết tới giờ mà tháng trước bị một em Altis quệt vào hông trái rồi chạy mất. Em nắm vào cửa xe mà còn rồ ga chạy mất. Rồi 1 tuần sau cũng bị như trên vào hông phải. Sau đó lại quệt cản trước vào cột, lại xước. Đầu tuần này em vừa vào xưởng làm lại hết các vết trên và về quê ở Hạ Long. Những tưởng sẽ còn lâu mới phải vào xưởng thì tối nay, có 1 em Nissan Nivara biển 29 khi dừng ở ngã tư lại lùi vào mặt em, gẫy mặt ca-lăng C200 của em. Em hỏi hãng thì giá là 9 triệu. Các anh Nivara ấy để lại sdt rồi hẹn em sửa hết bao nhiêu thì sẽ gửi rồi vù thẳng về Hà Nội. Em chán quá các cụ ạ. Lại phải chạy gần 200km để sửa xe. Sao số em đen thế này :(
Cái, cái chữ kí của cụ em đọc đau hết cả cổ,hichic

cwise

Xe container
Chán quá các cụ ạ. Số em đúng là đen. Xe mới đi từ Tết tới giờ mà tháng trước bị một em Altis quệt vào hông trái rồi chạy mất. Em nắm vào cửa xe mà còn rồ ga chạy mất. Rồi 1 tuần sau cũng bị như trên vào hông phải. Sau đó lại quệt cản trước vào cột, lại xước. Đầu tuần này em vừa vào xưởng làm lại hết các vết trên và về quê ở Hạ Long. Những tưởng sẽ còn lâu mới phải vào xưởng thì tối nay, có 1 em Nissan Nivara biển 29 khi dừng ở ngã tư lại lùi vào mặt em, gẫy mặt ca-lăng C200 của em. Em hỏi hãng thì giá là 9 triệu. Các anh Nivara ấy để lại sdt rồi hẹn em sửa hết bao nhiêu thì sẽ gửi rồi vù thẳng về Hà Nội. Em chán quá các cụ ạ. Lại phải chạy gần 200km để sửa xe. Sao số em đen thế này :(
Thanh niên Hạ Long (lại là tội phạm công nghệ cao:P) thì phải ăn chơi tới nơi tới chốn, không vấn đề gì cả bác ạ.

kevin.caovu

Xe tải
e chả dám đi mẹc, toy thôi

fuxe

Xe container
Chính xác, em hay gửi xe ở bên cạnh :D
Ở Lê Quang Đạo cạnh cây xăng đối diện Làng Bún Phú đô có Xưởng Meecdes Nacenservices có Mr Thành làm GĐ, có lẽ người này Kiên à