Thảo luận So sánh giữa Korando và Galloper

Q4W

Xe hơi
Em chưa tự đi Lang Sơn bao giờ nên phải chạy bám đuôi với cụ Boom rồi. Cụ fix thời gian đi, 10h sáng nhé?
Mợ Mup ở khu vực nào tụi mình qua đón?
Thôi xong, mềnh chậm chưn ruầy:-o

Cụ Q4W có đón mợ í không hay để iem ;))

Đi với nhà Kor mợ còn .... hoang mang xì tai nhiều :D
Cùng lắm thì mợ lại mang cả tập đoàn như đi nghía xe thôi ợ :))

Q4W

Xe hơi
Không ai giải thích hai xe đó cho minh ah??
Mới đầu em cũng định lấy Galloper vì có ông anh đang chạy. Xem 3 cái xong xem Korando thì chán Galloper luôn. Từ máy móc đến độ đằm độ cách âm Ko đều ăn đứt. Giá Ko cũng chỉ nhỉn hơn chút. Ko còn có hội mà chơi

Mup

Xe hơi
Mọi người hẹn nhau mấy giờ đấy ạ? Em đc qua đón là sướng rùi, lúc nào cũng đc hehe. Nhà em ở khu vực ngã tư Thái Hà - Thái Thịnh mới mở í ạ :).

Q4W

Xe hơi
Mợ pm cho số mobile để còn ới nhé
Cụ Boom ơi, mấy giờ, hẹn ở đâu để em biết đường phi đến?

boom

Xe tải
Website
www.facebook.com
Để mai e sắp lịch rồi fix giờ cụ anh nhé. Địa điểm thì theo em hẹn nhau chỗ Hồ Hoàng Cầu là đẹp ạ, rồi qua đón mợ Mup xong dông thẳng lên biên giới thôi cụ ạ :))
Mợ Mup xem có làm chuyến sì gòn ko này, xe có vẻ ngon đấy, em thì rất phục se trong đó về khoản giữ và chăm sóc xe :D, thuỳ linh đây mợ này: http://choxe.net/oto/ssangyong/korando/ssangyong-korando-tx-5-2004-96861.html

Mup

Xe hơi
Để mai e sắp lịch rồi fix giờ cụ anh nhé. Địa điểm thì theo em hẹn nhau chỗ Hồ Hoàng Cầu là đẹp ạ, rồi qua đón mợ Mup xong dông thẳng lên biên giới thôi cụ ạ :))
Mợ Mup xem có làm chuyến sì gòn ko này, xe có vẻ ngon đấy, em thì rất phục se trong đó về khoản giữ và chăm sóc xe :D, thuỳ linh đây mợ này: http://choxe.net/oto/ssangyong/korando/ssangyong-korando-tx-5-2004-96861.html
Hồ Đống Đa ạ. Nhà em ở ngay đây lun, nhưng mà hình như chả ai gọi là hồ Hoàng Cầu hay sao í ạ :-s. Mà tình hình em tưởng off hội Ko thôi, chứ hình như là off 4rum ạ? Eo, em vốn ngại chốn đông người ạ. Với cả các cụ đi định mấy giờ về thế ạ? Ngộ nhỡ các cụ định qua đêm thì chết em ạ :( Em phải về sớm ạ.
Mua cái gì thì mua, em thấy mua gần vẫn sướng hơn hihi. Dù biết mọi phong trào ăn chơi trong Sì Gòn bao giờ cũng hơn ngoài này, từ mấy cái vỏ điện thoại :(

Chỉnh sửa cuối:

Q4W

Xe hơi
Ối! Sáng 10-11h đi Lạng Sơn mà mợ định về luôn trong ngày á?
Cụ Boom cho ý kiến nhé. Trong đầu em đang nghĩ là CN mới về đấy.

boom

Xe tải
Website
www.facebook.com
Hồ Đống Đa ạ. Nhà em ở ngay đây lun, nhưng mà hình như chả ai gọi là hồ Hoàng Cầu hay sao í ạ :-s. Mà tình hình em tưởng off hội Ko thôi, chứ hình như là off 4rum ạ? Eo, em vốn ngại chốn đông người ạ. Với cả các cụ đi định mấy giờ về thế ạ? Ngộ nhỡ các cụ định qua đêm thì chết em ạ :( Em phải về sớm ạ.
Mua cái gì thì mua, em thấy mua gần vẫn sướng hơn hihi. Dù biết mọi phong trào ăn chơi trong Sì Gòn bao giờ cũng hơn ngoài này, từ mấy cái vỏ điện thoại :(
Em tuyền gọi là Hồ Hoàng Cầu mợ ạ :) chả thấy ai thắc mắc mấy :P
Ộp chi hội LS dưng quan khách có các cụ chủ tịch nhà mềnh tham dự rồi. Ae lên thăm và giao lưu với mí cụ trong hội cũng ko sao. Fun mà mợ.

Ối! Sáng 10-11h đi Lạng Sơn mà mợ định về luôn trong ngày á?
Cụ Boom cho ý kiến nhé. Trong đầu em đang nghĩ là CN mới về đấy.
Hà Nội - Lạng Sơn 154km, cứ tính 3h chạy xe, xuất phát cũng phải 10h30 mí bắt đầu ôm cao tốc, em dự ăn trưa trên đường 45 phút :D, tầm 13h30 tới nơi rồi.
Em có vc ngày chủ nhật nên tối kiểu j em cũng phải ngược, tầm 19h thì lên đường ngược thôi.

kebaothuls

Xe điện
Ộp chi hội LS dưng quan khách có các cụ chủ tịch nhà mềnh tham dự rồi. Ae lên thăm và giao lưu với mí cụ trong hội cũng ko sao. Fun mà mợ.

Hà Nội - Lạng Sơn 154km, cứ tính 3h chạy xe, xuất phát cũng phải 10h30 mí bắt đầu ôm cao tốc, em dự ăn trưa trên đường 45 phút :D, tầm 13h30 tới nơi rồi.
Em có vc ngày chủ nhật nên tối kiểu j em cũng phải ngược, tầm 19h thì lên đường ngược thôi.
Cụ chỉ tụt nhà mình cũng có câu cửa miệng là tý em phải về...tý em phaỉ về đấy :D:D:D:D

Mup

Xe hơi

Ợ, 19g mới về thì tầm 10g30-11g kém mới về đến nhà í ạ? Trong đầu em tưởng tượng là 8g tối em ở nhà rồi ạ :)). 19g mới về thì muộn quá, huhu

Q4W

Xe hơi
Vậy là có vẻ mợ Mup không đi rùi :(

Q4W

Xe hơi
Chắc thời tiết Hà Nội bay bay cụ say mợ thì có :))
Em vẫn đi chứ cụ. Thấy tính mợ Mup lượng lự thôi. Mợ lái thế này đến đèn vàng là mệt phết đấy, đi hay dừng hị hị....

Mup

Xe hơi
Chắc thời tiết Hà Nội bay bay cụ say mợ thì có :))
Em vẫn đi chứ cụ. Thấy tính mợ Mup lượng lự thôi. Mợ lái thế này đến đèn vàng là mệt phết đấy, đi hay dừng hị hị....
Đi xa mà về muộn thấy ghê ghê ạ :D. Nếu chắc tầm 9g30-10g về đến nhà thì em ok lun và ngay ạ :). Ko phải tính em lưỡng lự mà là lo tính các cụ hay nấn ná, em về muộn ko đc ạ. Giờ G là 10g ạ :))

boom

Xe tải
Website
www.facebook.com
Đi xa mà về muộn thấy ghê ghê ạ :D. Nếu chắc tầm 9g30-10g về đến nhà thì em ok lun và ngay ạ :). Ko phải tính em lưỡng lự mà là lo tính các cụ hay nấn ná, em về muộn ko đc ạ. Giờ G là 10g ạ :))
Em thì có KH rùi, tầm 19h là e fai xuất fat về đc, ko biết có kịp h G của mợ ko :)
E thì ko có giờ G, dưng CN có vc fai đi sớm, ko lỡ hẹn được :)

Hải Minh

Xe tải
các cụ đưa mợ đi nhớ đưa mợ về đúng giờ.....G nhá :))=))

Mup

Xe hơi
Em thì có KH rùi, tầm 19h là e fai xuất fat về đc, ko biết có kịp h G của mợ ko :)
E thì ko có giờ G, dưng CN có vc fai đi sớm, ko lỡ hẹn được :)
Vâng, thế em liều theo cụ nhé :).