Supper Sunday 6th May 2012: RRCL FC vs FFFC!

anhcobra

Xe container
hố hố hố, đạp nhanh quá máy cụ vừa Rách vừa Sờn không cờ hụp kịp =))

cụ 68 không nhanh thì tí nữa thì bị cụ 96 #$#^#@$^$^% :))

à góc cụ Rách Sờn chụp đúng góc trọng tài luôn (có phải cái ảnh cuối là tay trọng tài phải k các cụ nhỉ)
cái ảnh thứ tư có thể thấy đầu gối trái của áo vàng có khả năng thúc vào mang tai trái của thủ môn. còn thủ môn bị tai nào thì em không biết. tuy nhiên không loại trừ việc lúc đầu thủ môn nằm dưới đất bị chân trái của áo vàng đạp lên....cái này không có ảnh nên không biết được.
mà Rrcl có cả ảnh chân cụ gì đó bị đạp rõ vết giầy, sao không mang nốt ảnh tai thủ môn chảy máu lên đi ạ

lengocson211

Xe buýt
Các cụ kêu nhiều quá, tình huống 5 ăn 5 thua mà, va nhau là bình thương. Hoan hô tinh thần cụ thủ môn, hết mình vì trái bóng!

mingjun

Xe tăng
Nhìn cụ áo cam ham bóng cũng chẳng trách được. Nếu là e thì e nhảy lên né gôn rồi chứ không 5 ăn 5 thua đâu. :)

ngabee

Xe buýt
Cái Tay áo màu đen chính là tay trọng tài, và ở góc này trọng tài quan sát rất rõ. Đây là tình huống bóng 50-50, các kụ xem ảnh 2-3 thì thấy rõ mà, và chân cầu thủ 68 cũng hoàn toàn tìm hướng quả bóng chứ ko hề tìm đến tai Thủ môn RRCL, và thời điểm chạm bóng của tay thủ môn và chân cầu thủ 68 gần như đồng thời. Còn nguyên nhân chảy máu tai của thủ môn thì có thể trong lúc băng ra tốc độ cao và mạnh thì va chạm vào điểm khác hoặc chân kia của cầu thủ thì ko thể biết chính xác được.
Chốt lại tình huống này:
- Trọng tài không thổi phạt là đúng.
- Và cầu thủ 68 ko hề vào bóng ác ý dẫn đến đổ máu
- Va chạm trong lúc đá bóng là bình thường.
(Nếu nhìn hình để phân tích thì em thấy cầu thủ 96 của RRCL vào bóng mới là ác ý, may mà đạp trượt ạ)
Cám ơn cụ Rách đã chộp được những khoảnh khắc quan trọng.
Và em có vài lời cũng mong các kụ RRCL hiểu thôi, chuyện chấn thương trong đá bóng ko ai muốn, nhưng nếu xảy ra thì là hết sức dễ hiểu. Và vụ này em nghĩ nên close tại đây, đáng ra phải close ngay sau khi trận đấu khép lại.
Chứ xong xuôi rồi các kụ đưa ảnh lên để kêu chấn thương và nói FFFC chơi xấu thì ko nên, không lẽ đội em cũng chụp ảnh chấn thương để trình bày với các kụ à?? Em chả hiểu đá thế nào mà về nhà em có vết tím bầm ở mạng sườn, giờ còn chưa hết, các kụ có cần em chụp lên hầu chuyện ko ạ??:D[-(

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Có khá nhiều thứ để nói nhưng em cho là không cần thiết, em mong các bác không khơi lại nhé. Em đồng ý là đá bóng có va chạm, gẫy vài thứ cũng phải chịu. Trận tới em ra sân cũng lo lo đây vì em biết đá chứ không biết tránh :)), hồn nhiên lắm. Thôi nhể? để em bẩu Tomduy vào dọn rác.

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Dọn làm gì, sau trận đấu phải lèm bèm mấy câu với nhau nó mới sôi động.
Trận tới Cap8 ra sân ngay từ đầu, đội hình xuất phát sẽ thay đổi 4 vị trí để tiếp đội bóng rất có cá tính của Funs: FSFC.
Bà con cứ chờ!

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Thì thế, anh khiếu nại công tác trọng tài cho các trận sau ngon lành hơn chứ có nói cầu thủ đá bựa líu đâu mà mấy bố xứ xoắn, khộ quá ke ke

_F4_

Xe tăng
Trận này em ko đi làm giám sát nữa đâu HLV nhá :))

tungcalo

Xe điện
Có khá nhiều thứ để nói nhưng em cho là không cần thiết, em mong các bác không khơi lại nhé. Em đồng ý là đá bóng có va chạm, gẫy vài thứ cũng phải chịu. Trận tới em ra sân cũng lo lo đây vì em biết đá chứ không biết tránh :)), hồn nhiên lắm. Thôi nhể? để em bẩu Tomduy vào dọn rác.
Cụ hồn nhiên thì nên đứng xa xa em ra nhé. Em cực thích chơi với các đối hồn nhiên đấy :D

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Cụ hồn nhiên thì nên đứng xa xa em ra nhé. Em cực thích chơi với các đối hồn nhiên đấy :D
Em đá tiền đạo, chỉ biết chạy nhanh thôi, cũng không lo lắm nhỉ? Cùng lắm thì chạy :))

Ford Escape

Xe tăng
Tóm lại là ít ảnh quá, các cụ bộ sung đê, ảnh chấn thương cũng được, các bác sỹ lôi ảnh bệnh nhân ra cũng được, hé hé\m/

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Trận này em ko đi làm giám sát nữa đâu HLV nhá :))
Em làm giám sát là chuẩn rồi.
Nhắc chú 1 lần họp đội ko có mẹt, tối qua đá tập cũng không.
Bảo CT phạt 1 củ sung quỹ nhé!!!!!

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Em làm giám sát là chuẩn rồi.
Nhắc chú 1 lần họp đội ko có mẹt, tối qua đá tập cũng không.
Bảo CT phạt 1 củ sung quỹ nhé!!!!!
Ghi nhận 2 củ, vụ 'đầu tư' tương lai của nó nữa. Chiều 3h họp nhá.

_F4_

Xe tăng
Úi giời... Em bỏ giải luôn. Kekeke.
Ps: hum đấy em đi kiểm tra nên ko đi được. Yên tâm, mai em ra đúng giờ :))