[TNGT] Tai nạn thảm khốc trên đường Đồ Sơn về! Khiếp quá!

cầu rào

Xe máy
quá khiếp chiều thứ 7 chủ nhật nào em cũng hay đưa cả nhà ra đó chơi. nhìn thấy bài này hoảng quá.
nhưng quả thật đoạn từ hoà nghĩa qua ngã ba đồng lẻo đến hết đoạn sân gôn. chỉ cẩn sơ ý một tý là đồng hồ chỉ 100km/h ngay. mà vẫn cảm thấy như đi 60km/h (không phải chủ ý nhé) . mỗi bên 3 làn đường rộng thênh thang thế thì ai chịu được nhất là có tí men và longleng ngồi cạnh để tay chém gió và chém.... thì quên chân ga ngay.
chính đoạn này trước đây xxgt của quận đồ sơn bắn tốc độ rất hiệu quả. hơn cả đoạn cầu rào. nay đã bỏ đoạn này không bắn nữa (vì dân lái xe rất khó chịu với đoạn đường đẹp như vậy mà đi như rùa bò kiến nghị nhiều)
có lẽ là hoan nghênh cổ vụ cho các đồng chí xxx bắn tốc độ ở đây. em dự rằng đặt máy ở đây thì bách phát bách trúng, vì chiều đi đồ sơn thì háo hức, chiều về thì phởn... kiểu gì cùng dính

mazda626

Xe buýt
Nhìn thế này, các bác chạy Ỉn hết sức cảnh giác nhé..Vỏ em này như làmbằng vỏ lon Coca nhỉ...Khung chắc làm bằng lạt...EM dự vụ này bác tài chạy ko nhanh như các cụ đoán đâu...chỉ 80-100 km là kịch, vậy mà cái xe mất hoàn toàn kiểm soát, đâm nát bét thế kia thì chất lượng Toy Ỉn tự hiểu...ko hiểu hiệp hội người tiêu dùng trong những trường hợp thế này ơ Mỹ có kiện được nhà sản xuất ko nhỉ???
Dám cá với các cụ, nếu chủ nhân chạy xe khác, Bim or Mec sẽ ko đến mức thảm như vậy...
Cầu linh hồn người chết siêu thoát...

Loong Phoong

Xe điện
tai nạn k trừ ai, sợ quá, kinh khủng quá, mong sao an toàn giao thông là hạnh phúc cho mọi người

kienorgan2

Xe đạp
Những đứa trẻ lang thang cơ nhỡ tăng lên tỷ lệ thuận với việc cha mẹ chúng mất đi và trở nên không nơi nương tựa
Tội phạm và tệ nạn XH nhiều hơn khi có nhiều đứa trẻ lớn lên mà không có tài sản,không có việc làm.
Nhanh chậm vài mươi phút không giải quyết vấn đề gì nghiêm trọng lắm (đằng nào cũng đi đến nơi,về đến nhà)
Mà nhanh quá thì sẽ có khi ...không bao giờ về đến nhà.
Các bác đi đường nhớ chậm lại nhé !

tinteu

Xe buýt
chiếc xe này phải chậy khoảng 120 >>>>140 mới cong queo và tài xế thảm như vậy . mà đâm kiểu này xe gì cũng tan hết
chắc là trên đường về đây ..... nhìn cái này thảm quá , thôi uống ít nhẹ chân ga thôi các bác nhỉ:-ss

SHD

Xe điện
Ai bảo In/Zace giữ giá nào, chạy cả trăm ngàn km vẫn bán được giá, vẫn tranh nhau mua khen nồi đồng cối đá để rồi ... bùm, mọi giá trị về mo.
Chuẩn không phải chỉnh. Đi xe này khác giề ăn cơm bụi giá cao??? cứ Merc bim đi cho nó lành he he

tamtommy

Xe tăng
theo tin em mới hóng được của mấy anh bạn HP thì có 2 người tử nạn ngay tại hiện trường bây giờ thì là 5 người tử rồi.
xin gửi lời chia buồn đến các gia đình nạn nhân. mong linh hồn các nạn nhân được siêu thoát ^:)^

MinaDang

Xe đạp
Cầu mong cho những người xấu số siêu thoát. Thế bây giờ em mới hiểu được là tại sao xe ở bên Đức mọi người lại chọn gầm thấp rùi. Dáng xe trông xấu nhưng mà ít khi bị lật. Em chạy toàn 150-200km/h trên Autobahn thôi. Công nhận xe Đức mới thật là đẳng cấp các bác ah. Bên này xe Nhật không được chuộng là phải.
Các bác đừng mua xe gầm cao trong nước nhé. Nếu có mua thì phải mua xe nhập ý.

vblack

Xe hơi
theo tin em mới hóng được của mấy anh bạn HP thì có 2 người tử nạn ngay tại hiện trường bây giờ thì là 5 người tử rồi.
xin gửi lời chia buồn đến các gia đình nạn nhân. mong linh hồn các nạn nhân được siêu thoát ^:)^
Em thì nghĩ quan trọng nhất vẫn là người điều khiển chứ không phải phương tiện, chia buồn cùng gia đình bị nạn :(

Xin chia buồn cùng gia đình những người bị nạn. Cầu mong cho linh hồn các nạn nhân siêu thoát

H jật

Xe hơi
vuông vắn mà nói ỉn lởm quá.

adco

Xe điện
Nhiều bác khuyên nên đổi qua Bim or Mer mà xài em cứ cười nghiêng ngã . Xe 7c của B và M thì ở VN em thường thấy X5 , R class hay GL thôi . Mấy bác xúi đổi qua con này giống như CP đang đề nghị làm đường sắt tốc hành B-N .
Thật ra những vấn đề này các bác nên tập trung vào chuyện nâng cao ý thức của người lái hơn là chuyện đi chê bai chiếc xe . Ỉn khung gầm yếu là chuyện ai cũng biết , nhưng khg phải vì thế mà các xe khác lại tốt hơn nhiều lần . Đọc báo OTXM tháng này mới thấy hoảng khi Volvo trong show crashtest chỉ mới <60km/h mà đầu đã lún vào tới ghế lái . Tất nhiên tung ngang hông thì xe còn yếu hơn nhiều như trong trưồng hợp của em Ỉn này bị vất ngang cột điện. Có cái clip minh họa http://video.google.com/videoplay?docid=-2590734199693610582# .

Còn Mer thì em nhìn cái này cũng xây xẩm mặt mày

Còn đây là xe nhập Mỹ , luôn có mặt trong danh sách các xe bán chạy nhất , cho dù bị lỗi chân ga

Và đây là santa Fe

Báo cáo với các bác hiện em khg sở hữu Ỉn , nhưng tài sản của (Cty) em có đủ Fo , Nis và To . Thấy có chuyện gì đụng đến To là cứ nhao nhao như cái chợ , trong khi các xe khác cũng rứa thôi =))

Chỉnh sửa cuối:

xe chua lua

Xe tải
eo ơi khiếp quá, cái cột điện kia sao cứng thế nhỉ, lần trước bọn em đi cứu hộ con MẸC C200 táng cột điện, xe móp tí đầu còn cột thì khỏi phải nói, đổ xuống đường táng nát 1 cái xe máy, bó tay

czechonline

Xe điện
Ít nhất bác này cũng phải mát ga lên 120 trở lên mới nát như vậy chứ , hay là xe do Việt Nam sản xuất nó như vỏ lon bia ấy . Cầu mong cho vợ chồng bác ấy siêu thoát .

Escave

Xe buýt
Hồi chuông cảnh tỉnh cho tất cả mọi người ngồi sau vô lăng, cầu mong cho linh hồn các nạn nhân sớm được siêu thoát!!!

washaby

Xe hơi
Híc, may quá em xuống biển sớm hơn một hôm, nên ko phải xem mấy cái cảnh này....cái thằng vá xe ghi ở cột điện có sao ko bác???

interceptor

Xe điện
eo ơi khiếp quá, cái cột điện kia sao cứng thế nhỉ, lần trước bọn em đi cứu hộ con MẸC C200 táng cột điện, xe móp tí đầu còn cột thì khỏi phải nói, đổ xuống đường táng nát 1 cái xe máy, bó tay
Không phải cột điện cứng đâu cụ ạ, mà tại em Ỉn mềm quá!
Đoạn đường này đúng là rất vắng, lại thẳng tắp, có nhiều lúc em đi cũng mát chân ga. Nhìn ảnh sợ quá các cụ ạ, chắc giờ phải cố kiểm soát cảm giác và tốc độ thôi ạ!