[Funland] Tâm sự: Lần đầu với 1 em tiếp viên quán hát

Cr7.việt nam

Xe tải
Cũng dân thị trường mấy năm.êm tin chuyện cụ là thật.:D

USD.EURO

Xe điện
Hỏi nhỏ tí, cụ nện em nó rồi cụ có đeo bcs không ?

cantona

Xe container
Giống báo vãi chày, mỗi tội có thêm 7-10p cho có tí muối, hy vọng tháng sau không có bài tư vấn chữa lậu ;))

Hậu Bolero

Xe hơi
Chào CCCM, em 34 tuổi, đã có gia đình, 2 con. Em yêu vợ và yêu con, tuy nhiên sống xa vợ xa con 1 tháng mới về 1 lần.
Em làm công việc kinh doanh nên đôi khi cũng phải tiếp khách, chủ yếu là ăn nhậu lành mạnh, thỉnh thoảng có tăng 2, tăng 3 thì em luôn xin rút.
Em khá lành tính, từ khi lấy vợ đã 8 năm nay em chưa 1 lần có lỗi, chưa đi quá giới hạn hay tán tỉnh bất kỳ ai khác chứ không nói gì đến việc đụng chạm.
1 tuần trước em phải tiếp đối tác, sau đó bị kéo đi hát, hôm đó em uống khá nhiều, tuy vẫn làm chủ được nhưng cũng bị em tiếp viên (TV) đụng chạm. Em ý nhìn chung rất đẹp, em có hỏi trêu là
Em:Em làm nghề này có đi khách không ?
TV: 2tr tàu nhanh, 5tr qua đêm
Em: nhưng anh chỉ còn 1tr thôi, em có đi không
TV: cười phá lên và nói với mấy đứa chị, chúng nó cũng cười phá lên bảo là 1tr em không đủ trả cho tiền cho quán.
Em: Vậy thôi, anh chỉ còn 1tr thôi, anh không có tiền.
Ngồi bên em 1 lúc, em ý nói:
TV: Tối đi ngủ với em nhé ?
Em: anh không đủ tiền
TV: lại cười phá lên... Ngủ với em đi ?
Em: Anh không đủ tiền thật mà
TV: ok, 1tr. Cho em số của anh.
Sau khi cho số, em ý bảo lúc nào về anh ngồi dưới nhà đợi em 1 lúc, em thay đồ. Khi về em cũng ngồi chờ, em ý từ trong quán vội vàng đi sang bên đường rồi gọi tôi bảo có nhìn thấy em vừa đi ra không, anh đi theo sau em nhé. Em ý dẫn vào 1 nhà nghỉ cách đó không xa, làm thủ tục và lên phòng.
2 đứa tắm gội xong rồi xyz, nói thật lúc đó em cũng say mèm rồi, chắc được 7-10p. Rồi em hỏi chuyện về hoàn cảnh, gia đình, cuộc sống, quê quán, tại sao em ý lại bước chân vào nghề. Em cũng biết là ko nghe nghiện trình bày, cave kể chuyện. Nhưng em lại thấy rất thương câu chuyện của em ý.
TV: Tội của anh là rất đẹp trai, ai bảo đẹp trai cơ
Em: khuyên em ý quay đầu lại, tìm 1 cv tốt hơn, em có thể kiếm cho em ý 1 công việc chân chính blabla
TV: Em đi khách nhưng chỉ đi ai em thấy thích, 2tr/ 1 cái, nhưng anh thì 1tr em cho 2 cái :))
Em: Anh mệt rồi, cho anh nghỉ 15p
TV: Anh đẹp trai, tốt nhưng nằm trong loại người em ghét đấy là "yếu" :))
Sau đó em xin phép được ôm em ý, như ôm gấu thôi. Nói chuyện thêm khoảng 10p em ý bị sếp gọi phải chạy về.
Em rút tiền ra trả em ý (1tr) và hành động của em ý làm em rất ám ảnh
TV: chúng em gái nhà hàng, nhưng ko phải ai em cũng ngủ. Có những ngày em có thể kiếm 10tr nhưng có ngày chỉ 1 vài trăm tiền bo. Kiếm nhiều tiêu nhiêu chả bỏ ra dc đồng nào. Hôm nay em thích anh nên em không cần tiền. Anh cất đi.
Sau 1 hồi giằng co, em ý nói
TV: anh đừng khinh cái nghề của chúng em. 1tr có thể to hoặc ko là gì cả. Em tặng anh.
Rồi em ý chạy vội ra ngoài, biến mất vào màn đêm còn em thì ngồi lại, suy nghĩ thẫn thờ dạo bước trên phố. Bất chợt em ý gọi
TV: Anh về chưa
Em: Anh đang đi bộ về rồi.
TV: Vậy thôi, em quên đôi bông tai ở nhà nghỉ, bỏ đi
Tút tút tút
Em chạy vội lại nhà nghỉ, lấy lại được đôi bông tai cho em ý, vội gọi điện nhưng 3 cuộc ko dc trả lời.
Em nhắn 2 tin nhắn rằng đã cầm lại bông tai và hẹn ngày trả, em ý ko trả lời rồi mất tích.
Từ đó đến hôm nay em rất suy nghĩ, có nhớ vì em ý rất đẹp và cá tính nhưng thương nhiều hơn. Muốn gặp để nói chuyện. Và 3 hôm sau,đêm đó em nhắn tin hỏi địa chỉ để chuyển trả bông tai.
TV: anh có đến nhà em trả dc không
Em: nhà em ở đâu
TV: abcxyz
Em: Anh đến dc, nhưng giờ muộn rồi. Em ngủ đi cho đỡ mệt
TV: không, anh đến với em cơ
Vì em ở 1 mình nên Em đã phải đấu tranh nội tâm và cuối cùng quyết định không đến. Chúc em ý ngủ ngon.

Công việc em đã bươn trải nhiều nhưng 1 phần tối của xã hội em chưa tiếp xúc nhiều. Khá bất ngờ. Chả biết có ai lừa lọc ai không hay có ý đồ gì hại ai. Nhưng em nghĩ mỗi người đều có 1 hoàn cảnh, bị xô đẩy. Mỗi công việc đều đáng được trân trọng và trong mỗi người, phần thiện vẫn luôn hiện hữu. Liệu chúng ta có thể thức tỉnh 1 ai đó quay đầu ?
Liệu rằng mối quan hệ này có thể duy trì trên tinh thần giúp đỡ dc nhau sống tốt hơn hay nó sẽ bị chìm vào trong dục vọng và đi đến 1 kết cục không hay cho em và gia đình.
Cá nhân em thì luôn cố gắng kiềm chế, tịnh tâm và muốn khuyên nhủ em TV kia. CCCM nghĩ sao ?

Updating: Hôm nay em quyết định mang trả bông tai, đến tận nhà của em ý...

Người ta đã nói rồi: "Đừng nghe cave kể chuyện, đừng nghe nghiện trình bày". Mấy cái con TV này ông thay đổi được á?! Mình đi karaoke thấy nó cứ giả tạo lắm! Chăm sóc khách hàng ở mức độ cave văn hoá lùn, cho chúng nó tiền chỉ thấy phí! Nó nói với ông nhưng khi ra đi làm toàn cám dỗ thay đổi thế nào được hả ông? Ông có việc nhẹ lương cao chỉ vui chơi cũng có tiền cho em ấy ko? Những đứa khôn chúng nó kiếm đủ rồi về quê lấy chồng, bám được thằng nào ngon và ngoan như ông cũng được!
Nhưng ông kể nốt trả bông tai như nào cái?

AlexHEO

Xe tăng
Em cũng muốn đổ lỗi cho hoàn cảnh lắm cụ ạ. Nhưng đối diện với vợ con giờ sao
Bản chất thằng đàn ông nó vậy. Ngủ với gái bên ngoài rồi nhưng vợ con vẫn quan trọng nhất.. Đàn bà ngủ với giai rồi thì... haizzz. Cụ tỉnh táo hơn tí nữa rồi chuyện nó sẽ qua thôi.
Chỗ em mấy em TV được gọi là Chăm sóc khách hàng, ngắn gọn hơn là Sóc. Có một khoảng thời gian em hân hạnh phục vụ đội này khoảng hơn 4 tháng. Các em trẻ, vẫn còn đi học thì "đi khách" chỉ đơn giản là thấy thích, thấy giai đẹp, nhiều tiền thôi. Mấy ông già thì đôi khi rất nhiều tiền cũng ko lôi mấy em ấy lên gường được. Số còn lại đi làm với mục đích kiếm tiền là chính thì chỉ cần được giá là các em ấy đi. Nghe các em ấy kể về cuộc sống, tình cảm, công việc mới thấy cuộc đời này nhiều chuyện trái ngang

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Em hóng ký sự kèm ảnh

Hậu Bolero

Xe hơi
Nhiều cụ ngó thế. Đôi khi 2 người như vậy gặp nhau cũng bt mà. Chuyện có thể thật đến 90%.
Mẹ cố chuyện giới tính cái bao nhiêu con giời bỏ xe oto lao vào đây online mí view, Ô tô Fun mấy cũng ko bằng cave kể chuyện! Kể tiếp đi ông ei!

xelu@

Xe tải
Cạm bẫy, cạm bẫy! Chúc cụ chủ sớm vượt qua vấn nạn này.

RedAndWhite

Xe điện
setup nhanh 1 kèo khác, gặp nhiều cụ chủ sẽ thấy nên né xa cave ngay thôi :))

6V4 PRADO

Xe điện
Người OF
Cụ phọt nốt phần còn lại xem nào:-?Đông các cụ hóng quá cơ!

smat

Xe tải
Theo e cô ả này khôn , lấy lòng như vậy a chàng này mới chết ,say như điếu đổ về sau tha hồ mà lột cần chi triệu bạc lẻ .

6V4 PRADO

Xe điện
Người OF

goldmonkey

Xe container
Em sợ chả được 3 phút và xét cho cùng lâu thì bạn cê e vờ e sướng mình mệt chứ báu bở gì cụ nhỉ :)
Vâng! Lấy bông ngoáy tai thì tai sướng, cơ mà ngoáy ít quá tai nó cũng khó chịu cụ ạ. ;))

sactimtn

Xe tăng
Lại Bùi Thị Xuân đây. Cụ hát quán nào đấy?