Thái Nguyên Thái nguyên online 24/24 - Ngôi nhà số 73 - Xuân An Khang mang Tài Lộc :x

nguyensongcong

Đi bộ
Em cứ về đến đất nhà mình toàn gọi trước cho thằng bạn hỏi xem hôm nay có bắn chỗ nào ko để còn biết trước mà đi. hi hi hi......

Chỉnh sửa cuối:

nguyensongcong

Đi bộ
Cung đường TN-HN rất nhiều chỗ bắn. Tính ngay ra ở TN mình đi xuống ở ngay đoạn chi cục hải quan cao bằng cũng hay bắn nhưng ko bằng đoạn khách sạn sông công qua biển 50km/h hay dính. Còn trong sông công đoạn đầu KCN thì ko nói. Đoạn UBND TX Sông Công cũng hay bắn 40km/h. Ngoài ra ở ngay ngã 4 Sóc sơn cũng hay bắn giới hạn 50km/h. Nếu bác nào đi đường nội bài thì cẩn thận đoạn đằng sau sân bay, chỗ giới hạn 40km/h mà hay cua. Chỗ đẫy cũng hay làm. Còn nếu đi đường cầu đuống mà từ Ngã 4 Sóc sơn đi thì em chưa thấy bắn bao giờ.

K_80A

Xe điện
Cung đường TN-HN rất nhiều chỗ bắn. Tính ngay ra ở TN mình đi xuống ở ngay đoạn chi cục hải quan cao bằng cũng hay bắn nhưng ko bằng đoạn khách sạn sông công qua biển 50km/h hay dính. Còn trong sông công đoạn đầu KCN thì ko nói. Đoạn UBND TX Sông Công cũng hay bắn 40km/h. Ngoài ra ở ngay ngã 4 Sóc sơn cũng hay bắn giới hạn 50km/h. Nếu bác nào đi đường nội bài thì cẩn thận đoạn đằng sau sân bay, chỗ giới hạn 40km/h mà hay cua. Chỗ đẫy cũng hay làm. Còn nếu đi đường cầu đuống mà từ Ngã 4 Sóc sơn đi thì em chưa thấy bắn bao giờ.
em tướng cái con 20L-7777 bong rồi thì thôi bắn chứ nhể

nguyensongcong

Đi bộ
em tướng cái con 20L-7777 bong rồi thì thôi bắn chứ nhể
Con đấy bong nhưng còn con 80B-4008 hay ở đấy, còn có 20L-0068, ngoài ra các chu *** hiện nay còn mượn xe của dan để mà....... nữa. Nên các bác cứ cẩn con nhà bà thận khi đi trong sc nhé.

usa_vn

Xe hơi
Website
imperialgiaiphong.net
Có cụ nào đi đường 5 về Thái nguyên dính sai làn đường ko ạ... Nhà cháu vừa bị chiều hôm 23, đang đi làn trong cùng (đúng làn), xi-nhan để sang làn đường (xe tải ,xe khách) rẽ vào hướng Ngô Gia Tự về TN, vừa sang làn ngoài thì thấy thằng cu mặc áo vàng đứng giữa đường vẫy vẫy xe cháu... Thế là mất mấy lít..8-|.... Tức cái là mình đi đúng đường, khi rẽ thi tất nhiên phải sang làn khác chứ, cứ ở làn trong cùng thì rẽ làm sao đc.. Thế mà chúng nó đứng, nó săn^:)^^:)^.... Mệ chúng ló.... Tức ói máu....x-(

Vitara in TN

Xe tải
Hôm qua đi Cao Bằng về ...Bị bắn tốc độ ở Bờ Đậu...đi không đúng là đường..bó tay..éo thèm xin xỏ..biên bản đi về..
Mịe ..bây giờ còn làm cả ở chỗ éo ai tưởng tượng được..
Mất mấy Củ rồi...

OmegaO9

Xe container
Người OF
Em hay đi Hà Nội nhưng hôm nào cũng được nhìn các driver Thái nguyên nhà mình bị vin xxx Sóc Sơn mà hội TN các cụ không làm cái cảnh báo.Chỗ qua cầu Đa Phúc 50m (hướng TN đi HN ) có cái biển nho nhỏ cấm ô tô vượt sau đó là đoạn đường rộng như quảng trường ngồi uống trà đá nhà mình và sau đó là xxx sóc sơn .Hôm nào qua em cũng thấy có driver biển 20 nhà mình bị vịn ở đó.Mà dạo này mùa hè chắc nóng quá khó ngủ em đi sớm 5h30 AM mà khổ thân các anh XXX sóc sơn đã phải đứng đấy lv rồi .Có mấy lời gửi các cụ,ah bức xúc nhất là có mấy thằng chở cát bò ra đường thì cũng nhịn nó chút nha !!!.Mong các cụ nào có cảnh báo j về tình hình GT TN và từ TN đi lân cận thông báo cho anh em .
Hehe,đoạn này các cụ đi qua cầu Đa Phúc là sẽ có một cái biển cấm vượt bên tay phải,tuy nhiên hơi khó nhìn vì nó bị cái cây ở quán ăn che khuất.Đi qua đó là khu nhà đang xây và đoạn đường được mở rộng bè ra 2 bên,cụ nào ngứa chân là muốn vượt ngay.Nhưng XX lại hay đứng ở phía dưới cây xăng,chỗ cây dâu da xoan.
Cách đây 2 tháng em cũng bị tuýt ở đây,tuy nhiên lúc đó đang tít nhanh để đón ku em ở Nội Bài nên em vút bụi mù đoạn đường bên phải,các chú ấy chạy ra khá lẹ tuýt em,cũng may em phản xạ tốt nên né được phát đó.[-O<

Le Hung 1980

Xe buýt
Hôm trước em về quê xuống qua cầu đa phúc cũng bị bắt vì vượt phải nhưng xxx không làm gì được em. Thằng xxx trẻ bị em quay cho thế là phải để em đi, em bảo em vừa ngồi uống nước ngay đoạn đường rộng đi ra xxx nó không nhìn thấy từ xa được nên nó không chắc là mình có vượt thật không, xxx nó lôi biên bản ra dọa em định ghi em bảo cứ ghi thoải mái phần ý kiến của em em sẽ ghi tôi vừa ngồi uống nước rẽ ra tôi không vượt phải thế là nó đưa giấy tờ bảo em đi đi.Em lên xe đi mà không nhịn được cười.

lionheart_4286

Xe tải
Hôm qua đi Cao Bằng về ...Bị bắn tốc độ ở Bờ Đậu...đi không đúng là đường..bó tay..éo thèm xin xỏ..biên bản đi về..
Mịe ..bây giờ còn làm cả ở chỗ éo ai tưởng tượng được..
Mất mấy Củ rồi...
Chỗ này em thấy bắn từ lâu rồi mà bác trên đại từ cũng bắn cơ vác súng ngang nhiên ra đường bắn mới ác. Chia buồn với cụ he he

Buôn rượu

Xe hơi
Chỗ này em thấy bắn từ lâu rồi mà bác trên đại từ cũng bắn cơ vác súng ngang nhiên ra đường bắn mới ác. Chia buồn với cụ he he
Em up lại cái thớt này cho cảnh báo các cụ xxx sóc sơn ăn bẩn, hôm nay em đi HN - Thái Nguyên chỗ vừa từ quốc lộ 2 đi đường qua khu công nghiệp nội bài (hạn chế 40km) ngay chỗ đường cong đầu tiên, cách quốc lộ 2 khoảng 1km, em đi tốc độ chuẩn xxx nó cho 1 em xe tải chim mồi đứng chắn gần hết phần đường bên phải mà nó đúng đứng chỗ đường cong nên rất khó nhìn, em vừa đi đến nơi oánh lái lách ra khỏi ít xe tải thì đè qua vạch, vượt lên thì nó ra chắn đầu rồi. Em xuống xe nó bẩu lỗi lấn vạch 400k em nói nó lập biên bản đi (cay mà không làm gì được các cụ ạ), thế là nó lập biên bản em bảo đi không đúng phần đường và nó hẹn 3 ngày sau đến đội xử lý (thu bằng), dưng em cũng thấy lạ là nó nói với 1 câu là đến cũng nộp cho anh thôi và nộp 700k. DM chúng nó, các cụ cho em hỏi.
1. Em tưởng nộp phạt phải nộp tại kho bác HN chứ sao lại xử lý tại đội nó được ạ.
2. Lỗi đi không đúng phần đường có phải nộp 700k không ạ.
Cám ơn các cụ nhé !

20L1966

Xe buýt
Em up lại cái thớt này cho cảnh báo các cụ xxx sóc sơn ăn bẩn, hôm nay em đi HN - Thái Nguyên chỗ vừa từ quốc lộ 2 đi đường qua khu công nghiệp nội bài (hạn chế 40km) ngay chỗ đường cong đầu tiên, cách quốc lộ 2 khoảng 1km, em đi tốc độ chuẩn xxx nó cho 1 em xe tải chim mồi đứng chắn gần hết phần đường bên phải mà nó đúng đứng chỗ đường cong nên rất khó nhìn, em vừa đi đến nơi oánh lái lách ra khỏi ít xe tải thì đè qua vạch, vượt lên thì nó ra chắn đầu rồi. Em xuống xe nó bẩu lỗi lấn vạch 400k em nói nó lập biên bản đi (cay mà không làm gì được các cụ ạ), thế là nó lập biên bản em bảo đi không đúng phần đường và nó hẹn 3 ngày sau đến đội xử lý (thu bằng), dưng em cũng thấy lạ là nó nói với 1 câu là đến cũng nộp cho anh thôi và nộp 700k. DM chúng nó, các cụ cho em hỏi.
1. Em tưởng nộp phạt phải nộp tại kho bác HN chứ sao lại xử lý tại đội nó được ạ.
2. Lỗi đi không đúng phần đường có phải nộp 700k không ạ.
Cám ơn các cụ nhé !
Kinh nghiệm của CA TH và BG đã phổ biến ra CA ĐA rồi à? Chia buồn với cụ

huong_endo

Xe đạp
Hic, hôm thứ 6 vừa rồi em đi Hà nội, đi đến sóc sơn bị xxx thổi lại kiểm tra giấy tờ. em đầy đủ giấy tờ, nó nhìn vào trong xe ko lắp thêm ghế. Thế là nó cho đi.
hú hồn, em đàn bà con gái nên cứ nhìn thấy chúng nó là sợ.
Khi em đi đến Ha nội, hết cầu Thăng long rẽ phải đi đường bờ đê, đến đoạn đèn xanh đèn đỏ rẽ Lạc Long quân, em đi đèn vàng bám sau 1 xe 7 chỗ.
Hic, thế là bọn xxx lại tuýt em lại, nó bảo em ko tuân thủ tín hiệu đèn.

Em lại xuống xe , đút 400k vào sổ đăng kiểm...***..nó bảo em cất 400 đấy đi, nó đưa quyển luật ra, bảo lỗi em 1,2tr + tước bằng 30 ngày.
Em xin nó, nó bảo , vậy em về chuẩn bị đủ 1,2tr rồi ra kho bạc nộp. Anh tha cho em tội tước bằng.
MK, em lại ra đút 600k vào, nó bảo : Lỗi em tr2 cơ mà? thế là em bảo : em tưởng cưa đôi.
mk, nó bảo là ai bảo thế. Rồi ra lấy đủ tiền đi, anh tạo điều kiện cho em nộp tại đây, trời nắng quá.

Éo mẹ, mãi chả xin dc nộp 600k, thế là em khóc om sòm, nước mắt chảy dàn dụa..

Thế là nó bảo thôi anh tha cho, em đi đi. Lần sau Hương mà mắc lỗi nữa là anh phạt gấp đôi đấy nhé.
Trứoc khi trả lại giấy tờ, nó kiểm tra xem nó có quên tiền trong sổ DK ko...

hic, em lên xe lái tiếp, lòng hỏi lòng sao mà ....VIVA xxx...

tinhsau

Xe tăng
chia buồn vs mấy cụ mợ!":( Nghe chuyện mấy cụ , mợ em sợ không dám học lái nữa :((

20L1966

Xe buýt
Hic, hôm thứ 6 vừa rồi em đi Hà nội, đi đến sóc sơn bị xxx thổi lại kiểm tra giấy tờ. em đầy đủ giấy tờ, nó nhìn vào trong xe ko lắp thêm ghế. Thế là nó cho đi.
hú hồn, em đàn bà con gái nên cứ nhìn thấy chúng nó là sợ.
Khi em đi đến Ha nội, hết cầu Thăng long rẽ phải đi đường bờ đê, đến đoạn đèn xanh đèn đỏ rẽ Lạc Long quân, em đi đèn vàng bám sau 1 xe 7 chỗ.
Hic, thế là bọn xxx lại tuýt em lại, nó bảo em ko tuân thủ tín hiệu đèn.

Em lại xuống xe , đút 400k vào sổ đăng kiểm...***..nó bảo em cất 400 đấy đi, nó đưa quyển luật ra, bảo lỗi em 1,2tr + tước bằng 30 ngày.
Em xin nó, nó bảo , vậy em về chuẩn bị đủ 1,2tr rồi ra kho bạc nộp. Anh tha cho em tội tước bằng.
MK, em lại ra đút 600k vào, nó bảo : Lỗi em tr2 cơ mà? thế là em bảo : em tưởng cưa đôi.
mk, nó bảo là ai bảo thế. Rồi ra lấy đủ tiền đi, anh tạo điều kiện cho em nộp tại đây, trời nắng quá.

Éo mẹ, mãi chả xin dc nộp 600k, thế là em khóc om sòm, nước mắt chảy dàn dụa..

Thế là nó bảo thôi anh tha cho, em đi đi. Lần sau Hương mà mắc lỗi nữa là anh phạt gấp đôi đấy nhé.
Trứoc khi trả lại giấy tờ, nó kiểm tra xem nó có quên tiền trong sổ DK ko...

hic, em lên xe lái tiếp, lòng hỏi lòng sao mà ....VIVA xxx...
Chia buồn với mợ nhé, hôm qua e cũng đi HN, vừa đi vừa nắn nót. Bây giờ e ngại lái xe về thủ đô lắm rồi

huong_endo

Xe đạp
Chia buồn với mợ nhé, hôm qua e cũng đi HN, vừa đi vừa nắn nót. Bây giờ e ngại lái xe về thủ đô lắm rồi
Hu hu hu, tuần nào em cũng phải đi, 1 tuần 1 lần...mà lần nào cứ nhìn thấy xxx là em lại sợ chứ...hu hu

Buôn rượu

Xe hơi
Hu hu hu, tuần nào em cũng phải đi, 1 tuần 1 lần...mà lần nào cứ nhìn thấy xxx là em lại sợ chứ...hu hu
Mợ cứ tuân thủ đúng qui định thì chạ sợ gì xxx đâu mợ ạ, chỉ sợ bọn chó cắn càn thôi. Chúc mợ lái xe an toàn nhé !

K_80A

Xe điện
chia bùn với các cụ mợ nhé kg may gặp phải lũ đog ăn bửn rồi!
Nếu đi lối cầu Đuống mọi người cũng phải lưu ý đoạn Mai Lâm, hay bị tụi nó bắt lỗi cấm vượt ...

Quynhtn

Xe hơi
Mợ cứ tuân thủ đúng qui định thì chạ sợ gì xxx đâu mợ ạ, chỉ sợ bọn chó cắn càn thôi. Chúc mợ lái xe an toàn nhé !
Lúc nào chả tuân thủ ai chả sợ bị phạt nhưng dân lái xe bjo cáo lắm nên các anh ấy phải dùng biện pháp lừa mới cá kiếm đc.tui cũng bị phát đường to tướng đặt luôn cái biển cấm vượt lại còn đeo kính vào mới nhìn thấy.đặt ngay đầu tỉnh nữa chứ.chắc chủ ý bắt gà tn