Thanh lý loa Bose 301_V thần thánh giá không tưởng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com

Tầm Xuân

Xe hơi
Ông bán loa chắc đang bận j đấy thôi. E đã gl hn 1 lần, trên nhà e 2 lần 2 bác gặp nhau cụ thể là hay nhất.
Giao lưu ko thì ai cũng hay cả, nhưng động đến kinh tế mới bộc lộ hết tính cách ntn. Sự việc 2 năm rõ 10 như này gặp làm giề nữa hả cụ.

Tầm Xuân

Xe hơi
Em cũng có cặp bose sr3, chơi đến 12 năm nay vẫn nửa tin nửa ngờ không biết nó thật hay giả :) và cũng không mở lõi ra bao giờ
Thấy mấy thớt âm thanh cụ lác có vẻ là tay mơ, cặp loa phốt kia chắc mua thế nào thì bán thế ấy chứ không phải chăn gà, chỉ tội hơi nổ, làm người mua nhầm tưởng
có khi cụ lác cũng là nạn nhân của ông ofer mát dượi nào đó từ 4 năm trước :)
Nếu đúng như phán đoán của em thì cụ lác cứ xin lỗi 1 câu rồi nhận lại, có quái gì
Giải thích kiểu gì thì vẫn lòi ra ông lác là kẻ lừa đảo. =))=))=))

GloryJack

Xe container
Cần lắm 1 lời tóm tắt :))
Cụ Hùng Lắc bán loa kam kết đồ xách tay zin 100% từ Mễ. Cụ chủ thớt mua xong bán lại cùng ảnh show rõ nội thất bộ loa. Sau đó cụ Lắc lại nói là bộ này mua lại 4 năm về trước chưa mở ra xem nội thất bao h. Đơn giản vậy thôi. Còn giang hồ đánh giá thế nào Linh tự lội còm mà xem nhá! :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Cụ Hùng Lắc bán loa kam kết đồ xách tay zin 100% từ Mễ. Cụ chủ thớt mua xong bán lại cùng ảnh show rõ nội thất bộ loa. Sau đó cụ Lắc lại nói là bộ này mua lại 4 năm về trước chưa mở ra xem nội thất bao h. Đơn giản vậy thôi. Còn giang hồ đánh giá thế nào Linh tự lội còm mà xem nhá! :))
đã lội rồi :))

cuongdiv

Xe container
Dạ e nhớ rồi. E nhờ người qua lấy ah
E có quan điểm thế này.
Thứ nhất chủ cũ ko nhìn dc loa em tạm gọi là phệch thì cụ chủ mới nhìn ra => thế mới là mỗi ngưởi 1 góc nhìn chớ:))
Thứ 2. Cụ chủ dc mấy cụ trên này gọi là cụ Gaz (gà) thì e thấy con gà éo nhào cũng là để thịt hết :-bd
Thứ 3. E đồ rằng giờ đã đến nước này thì chắc chủ mới cũng KO buồn trả lại nữa rồi
Thứ 4. E thấy dc cụ chủ mới đưa ra khái niệm bóc phốt rất hay, tệ nhị, nhẹ nhàng mà thâm nho =D>

Thứ 5. Chúc các cụ không dẵm phải xít trên cõi of này nữa.
Thứ 6. Thân ái và quyết thắng!!!
Klq nhưng hai lão avatar đôi xong lại còm sát nhau, chắc cả hai đang nằm cạnh nhau trong NN rồi cùng vào of ạ :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com

wave110i

Xe tải
Lâu không vào of, lại có chuyện để hóng roài

binpheu

Xe hơi
Đôi loa mắc nhất e từng thấy:)) cứ tưởng đôi loa này, bas40 chứ chả chơi:))
Ta cứ phải nghe 2 tai chủ loa cũ cũng lên nhà e gl rồi, cũng chất chơi. E thì ko nghiêng về bên nào cả. Hàng bán thì phải có trách nhiệm. Loạ bose này nó fk nhiều kinh khủng vì nó là loa đa di năng. Hát kar hay nghe nhạc đều ok. Hôm cn vừa ròi e cũng đi hàn trạm loa cho 1 đại da nhưng con này sr3. Nhìn cái dây cuộn trạm loa là e biết ngay đồ đểu. Ko bao h hãng nó cuộn cả dây nhựa vào cầu +-, nếu cụ nào là thợ nhấc loa phát là biết ngay. Loa xịn nặng trĩu tay luôn. Khà khà lão anh mua 12tr. Loại này cu e cọc chèo bán 1.2tr cả kho.
Mong rằng 2 cụ trao đổi nhau ổn thoả, cũng ko nên đưa lên đây làm j. Mang tiếng quá. Đồ đt cũng khó lại cũ, ở nhà mình nó hót ầm ĩ thế mà.... Cũng khó, tối qua về quê có vc mấy cu e nó tẩn riệu ghê quá, h mí tỉnh:)

Đây là 2 đôi e đã chơi, 1 đôi đã thay gân ở việt hùng sg 1 đôi đã thay gân, đôi thay gân nghe lại căng tiếng. Bas gọn gàng:)
Em xin giá đôi loa ảnh trên cũng vào... chỗ kín ạh

chemotech

Xe điện

Honor

Xe hơi
Vẫn hóng,đã sai mà k biết sửa .k nhận ra hàng giả ng khác chỉ cho vẫn còn cao giọng. Trên of k bao giờ có kiểu bán hàng xong là xong. Theo e thì thế này, chiều cụ cho ship mang đến cửa nhà để đấy cho cụ ý. Cụ ý k nhận thì bảo cụ gọi đồng nát đến bán giúp, xong đc bao nhiêu tiền tặng cụ ý vì công cụ ý gọi đồng nát hốt hộ là hay nhât. Tranh cãi nhau làm gì mệt. Giải quyết đi cho xong.

Hieubeomr

Xe buýt
Em nói một điều là,em mua bán trên này không thường xuyên,nhưng rất sòng phẳng,chả bao giờ lăn tăn!
Bán cũng vài cái xe,vài món đồ!
Còn bao giờ cũng vậy,đồ có sao em nói vậy.
Mua xong là xong.
Kể cả việc cặp loa này,có sao nói vậy,nguồn gốc em có từ đâu,cụ chủ đến mua em nói rõ tình trạng thế nào nhé! Cụ thử các kiểu rồi,test từng chiếc với mức âm lượng khá lớn. Thậm chí có cả mic mời cụ thử.Em nói cứ tháo ra xem cho thoải mái,vì từ khi sở hữu em chưa hề tháo lần nào!
Còn các cụ trên này ai cũng có ý kiến,gạch đá,em đã đọc hết.
Còn em chưa có khái niệm lừa gà!
Đối với em tuy không giàu có nhưng em không bẩn bựa như vậy!
Rất nhiều cụ mua đồ của em rồi chứ không phải là không!
Và như cụ trên nói là đồ dễ tráo...vv cái đó em khoan nói!
đọc kỹ còm này của cụ không nghĩ cụ gần 50 tuổi

wave110i

Xe tải
Em nghĩ vì nick cụ chủ là xe lăn, 2 là đảm bảo zin 100% nên người mua tin tưởng ko check, ăn quả đắng. Cái này khá phổ biến. Giờ chỉ nên tin vào mình thôi, uy tín giờ nó ảo lắm, trừ khi với người quen biết và đã giao dịch rồi còn có chút niềm tin.
Cụ đừng tin vào nick, đến nick kinh doanh chuyên nghiệp còn làm ăn bố láo và bị mod xịt lốp sau đó từ chối không cho kinh doanh trên of trong 6 tháng kìa. Mấy cụ lợi dụng KDCN để lừa gà trong gr thi thoảng vẫn gặp. Haiz, nhiều khi cứ tin tưởng nhau quá thành ra mất lòng. Buồn thật.....

J&C

Xe tải
Bose xịn HongKong, Thẩm quyến cụ ạ. Xin mexico mà hình thức còn trung bình khá, phải cũ theo tời gian nhé,... với người biết chơi thì không có giá dưới 12 triệu đâu ạ.

Còn làng nhàng dưới 8 triệu mà nhìn mới, sạch sẽ bóng bẩy thì là hàng giả, nhái, hàng dóng Vietnam (đóng thùng VN, củ loa, phân tần China), hàng Hongkong, China nhái 99,99% nhé
Con này Series V cụ ơi. Hàng mới Mexico đang bán chưa đến 8 củ, lấy đâu ra hàng cũ 12 củ. Cụ đang nhầm lẫn đấy

Beliti

[Tịch thu bằng lái]
Sau vụ nài không biết cụ chủ Loa còn hô hào ọp thịt chóo nữa không nhể.

Trạng thái
Thớt đang đóng