[Thảo luận] Tháo biển xe: Chiện bên lề sau bức ảnh em chụp!

NGOCNGOACH

Đi bộ
Hay, em rất khoái những Bác giám "chiến" với bọn gọi chung là CS. Phải vote cho bác về tinh thần dũng cảm thôi!!!!:41:

Vu Minh Duc

Đi bộ
Bác 2fast2fear khinh nghiêm wá. Máy thằng GTCT chạy nhông nhông ngoài đường đấy chỉ rình cắn mấy anh em taxi với xe tải tải non gan thôi. Có trình gì đâu, gặp mấy đại ka nhu 2fast2fear là về nhì ngay. :41:

Vu Minh Duc

Đi bộ
"Nhà em nhận: đổ mực bút bi, hàn dép nhựa, bơm bật lửa, bật bông, mạng sang sợi, hàn xong nồi, hoạn lợn, quét vôi, đảo ngói. Phục vụ tại nhà, 24/7 và ko nghỉ các ngày lễ."
Nhà em có con mèo hơi bị đẹp " dai " mỗi tội hay dạt nhà hàng tuần mới về. Bác giao ....lợn chắc chơi được cả mèo ????. Bác cho xin số phone để tiện liên lạc mời bác đến nhà chơi (b). :P

billnantes

Xe container
thế thì kụ là VIP rồi còn gì .

Siêu Rùa

Xe tăng
cụ chủ thớt đỉnh thật ,cụ có nhận đệ tử ko đê em đến bái sư

Lara

Xe buýt
Đọc cũng buồn cười phết. Nhưng em cũng phục cụ nào tìm được cái thớt này mà kéo nó lên thật đấy. Từ 2008 chứ có phải ít đâu :P

mazda626

Xe buýt
Có hôm em còn ép bốn chú TTGT..Em kể lể dài dòng tý..Nhà em có quán Cafe, dính quả tức hộc máu mũi với bọn TTGT. Bọn DOG đấy kéo một lũ khoảng chục chú, đến quán nhà em gây sự (nhà em ko sai nhé, trình bày thì dài dòng lắm, nhưng đảm bảo các cụ ko sai 100%, nhưng bọn này quen thói ăn bẩn, đòi bảo kê hàng tháng), đòi tháo biển, bẻ cột...Biển nhà em đang có đèn sáng, em thấy bọn nó đến, rung cột, định nhổ. Em ra chỉ thẳng mẹt thằng "đầy tớ" nói:" Đèn đang sáng, mày mà làm điện chập, ngoài việc mày bị giật, đồ điện trong quán nhà tao bị hỏng cái nào mày đền cái đây"..Em nói thật 100%, nguyên văn luôn ợ.. Chú này thấy thế dừng ngay chạy ra nói với Sếp đểu đang ngồi trong xe Cam nhông chở lợn, xong thằng sếp đểu gọi em ra xe, nói:" Em nóng thế, có gì anh em giải quyết, abc...". Em nói là :" tôi ko sai, anh cứ lập biên bản xem tôi vi phạm lỗi gì..", Thằng sếp mới viết số điện thoại cuả nó vào mảnh giấy, nói là thôi, tối tắt đèn xong dỡ anh cái cột đi, có gì anh em mình nói chuyện sau...
Ngay tối hôm đấy em đi về, gặp 4 thằng TTGT đi xe máy hàng 2, đánh võng (chắc có tý men) trong làn dành cho 4B, sẵn đang tức việc ban chiều, em đi qua, ép cho cả 4 thằng dúi dụi, *** bọn DOG...Có điều cả 4 chú bị ép, lúc em mở cửa xuống, ko thằng nào bảo thằng nào, cun cút rẽ ngay vào làn dành cho 2b, lúc đấy chỉ cần thằng nào bật, em cho nó đi viện ngay ợ...Em bức xúc nên các cụ thông cảm, đừng ném đá nhà em..

ynhi2208

Xe điện
Có hôm em còn ép bốn chú TTGT..Em kể lể dài dòng tý..Nhà em có quán Cafe, dính quả tức hộc máu mũi với bọn TTGT. Bọn DOG đấy kéo một lũ khoảng chục chú, đến quán nhà em gây sự (nhà em ko sai nhé, trình bày thì dài dòng lắm, nhưng đảm bảo các cụ ko sai 100%, nhưng bọn này quen thói ăn bẩn, đòi bảo kê hàng tháng), đòi tháo biển, bẻ cột...Biển nhà em đang có đèn sáng, em thấy bọn nó đến, rung cột, định nhổ. Em ra chỉ thẳng mẹt thằng "đầy tớ" nói:" Đèn đang sáng, mày mà làm điện chập, ngoài việc mày bị giật, đồ điện trong quán nhà tao bị hỏng cái nào mày đền cái đây"..Em nói thật 100%, nguyên văn luôn ợ.. Chú này thấy thế dừng ngay chạy ra nói với Sếp đểu đang ngồi trong xe Cam nhông chở lợn, xong thằng sếp đểu gọi em ra xe, nói:" Em nóng thế, có gì anh em giải quyết, abc...". Em nói là :" tôi ko sai, anh cứ lập biên bản xem tôi vi phạm lỗi gì..", Thằng sếp mới viết số điện thoại cuả nó vào mảnh giấy, nói là thôi, tối tắt đèn xong dỡ anh cái cột đi, có gì anh em mình nói chuyện sau...
Ngay tối hôm đấy em đi về, gặp 4 thằng TTGT đi xe máy hàng 2, đánh võng (chắc có tý men) trong làn dành cho 4B, sẵn đang tức việc ban chiều, em đi qua, ép cho cả 4 thằng dúi dụi, *** bọn DOG...Có điều cả 4 chú bị ép, lúc em mở cửa xuống, ko thằng nào bảo thằng nào, cun cút rẽ ngay vào làn dành cho 2b, lúc đấy chỉ cần thằng nào bật, em cho nó đi viện ngay ợ...Em bức xúc nên các cụ thông cảm, đừng ném đá nhà em..
Chuyên gia khảo cổ đây rồi,dù sao cũng vok cụ cái

cowboyhn

Xe buýt
hay nhỉ

Mazda CX9

Xe điện
Cụ cùn quá nhưng bọn xxx cất lời dẹp đường cho cụ cũng sướng cái lỗ nhĩ

thtvuf

Xe điện
chả thấy cái ảnh cụ chụp đâu cả

thangdomi20

Xe hơi
(Sao các cụ cứ có tâm lý sợ xxx là sao ạ? xxx là bạn của dân và là nô bộc của dân mà. Em và các cụ là ông chủ bà chủ chả nhẽ lại sợ nô bộc ạ)
CA chỉ làm bạn cua dân thôi cũng tôi cho họ chẳng bù cho bộ đội còn được ăn với dân, ngủ với dân cơ

tienlq

Xe buýt
Mà ảnh đâu cụ

huytroc_HP

Xe đạp

Em vồ được cái ảnh nè lúc khoảng 10 sáng ngày thứ 3, 30-9-2008, tại trước cửa Cục thuế tạm HN. Cái điện thoại của em nó lại có đèn flash nó nháy nên 1 chú GTCC nhìn thấy bước lại gần và yêu cầu em chim cút. Em hạ kính xuống và đây là đọan hội thoại- thực ra em cố tình câu giờ đợi ông bạn trong Cục Thuế ra, đỡ phải lòng vòng và cho chú GTCC ấy .... dính ít nước mưa cho mát :21:

GTCC: Đề nghị anh ra chỗ khác
22: Tôi đi ra chỗ khác, để lại xe ở đây để anh tháo biển à?
GTCC: Ý tôi nói là anh cho xe ra chỗ khác
22: Ừ, thì anh phải nói rõ ra chứ, anh làm luật mà cứ ăn nói lấp lửng thế này thì chết....
GTCC: Đề nghị anh đi ngay
22: Tôi có thấy biển cấm dừng đâu(cái này em nói bừa nhưng có cơ sở vì em nghĩ trước cửa Cục thuế mà cấm dừng thí cán bộ Thuế và khách đến làm việc lên xe bằng cách...nhảy à) Tôi đang dừng, máy đang nổ anh có nghe thấy ko?
GTCC: Nhưng tôi trực tiếp yêu cầu anh đi khỏi chỗ này.
22: Sao anh ko yêu cầu mấy anh taxi kia đi, mà họ còn tắt cả máy ra ngòai kia kìa sao lại yêu cầu tôi?
GTCC: Cái đó tôi xử lý sau
22: Tôi ko đồng ý. Tôi ko có lỗi gì tại sao tôi bị yêu cầu đi? Trong khi người khác cũng đỗ, cũng dừng còn ra khỏi xe nữa thì anh chả yêu cầu gì cả?
GTCC: Đề nghị đi ngay ko nói nhiều nữa.
22: Nếu nói có lý tôi đi ngay, không tôi cứ dừng ở đây anh muốn làm gì thì làm
GTCC: Được rồi

Nói xong chạy sang báo cáo với hội đông đông bên kia. Được vài giây sau thì tiếng loa hét oang oang bên kia chõ về phía xe em: Yêu cầu lái xe biển số xxxx cho xe đi ngay.

Mịe hết đỡ rùi. Em đành phải cho xe tiến với tốc độ .... 1km/h, được khỏang chục mét rùi lùi lại, rùi lại tiến cứ loay hoay như thế :21: Bên kia chõ loa sang: Đề nghị xe biển số xxxx đi ngay... đi ngay....khẩn trương...

Em hạ kính xuống chõ *** sang: Các anh nói to quá làm em cuống ko lái được đây này:21: xong em loay hoay tiếp

Mịe đúng lúc ấy may quá ông bạn xong việc nhẩy lên xế. Bọn em định té thì 1 chú 12 chỗ biển xanh hình như cũng vào Cục thuế nhưng léo có chỗ đỗ, nó ị ra ở giữa đường chềnh ềnh, ko đi được.

Em thích quá, hạ kính xuống bảo mấy chú:anh dẹp đường cho đi cái, xe trước đõ thế kia làm sao đi đc? Ngay tức thì cái loa lại chõ sang xe 12 chỗ yêu cầu đi ngay...đi ngay... Đây là lần đâu tiên em được xxx dẹp đường cho em đi các bác ạ, iu các chú xxx lắm ý(l)
Vodka cụ!
Chuyện của cụ làm em tí sặc

duytrong

Xe lăn
cụ cũng gần nổi tiếng bằng cụ phân làn bằng điếu cày rồi đấy.hì hì.