Thất vọng OF

Trạng thái
Thớt đang đóng

TU160M2

Xe tăng
Chã làm đúng nhưng em thấy cụ í cũng ko sai vì đã chưởi đúng ^^
Gì chứ mấy cái phin của cái thèng hay khóc mà khen đc thì bị chưởi là đúng zồi ^^
Bạn em bảo bây giờ cho nói láo tồn tại mới là có biểu hiện dân chủ mợ ạ, xã hội như đang theo hướng cho phép tồn tại quan điểm đa chiều, nhưng chiều láo cũng là một chiều được gọi là đa chiều, nhiều lúc không hiểu xã hội sẽ đi đến đâu khi những thứ trái ngược cái đúng vẫn có quyền đòi hỏi được tồn tại theo lập luận cho phép quan điểm đa chiều. Vấn đề đẩy về chỗ người nào sẽ áp dụng tiêu chuẩn nào trong đánh giá đâu là đúng và đâu là sai, sẽ rất khó giải quyết vì nó vướng mắc lung tung.

Chu An

Xe điện
Lạ thật, lão chuot08 xưa này mềm mỏng, bú 20 vại bia mà vẫn toét miệng cười, ấy thế mà...

Cá nhân em thì chỉ khuyên lão không nên mắng người khác ngu mà chỉ nên khen họ khôn. Ví dụ: ôi, khôn dư bò ấy!

Alexandre Ciskob

Xe điện
Em cũng thích và khá hay đọc comment của cụ chuot08 trong các topic về nội thất, gỗ...này nọ, cụ có kiến thức tốt về mảng này
Tuy nhiên, trong TH này thì em ko bênh cụ được rồi :)

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Sống tròn quá cũng chán. Như cá nhân em không thích những người miệng lưỡi ngọt ngào trơn như mỡ.
Em ủng hộ có tranh cãi nhưng không nên dùng ngôn từ phạm quy. Cụ thớt am hiểu chữ nho, lẽ ra phải mắng thâm thúy một chút. Ví dụ ăn gì mà viết được những câu như thế. :D
Khi người ta tâm huyết, nhiệt thành, chia sẻ rút gan rút ruột,...thì cũng có lúc không kiềm chế được mà phát cáu. Nghĩ gì nữa mà "thâm" với "thuý"?!
Lúc người ta hoặc thất vọng mà bỏ đi không một lời từ biệt, hoặc biết nhưng chẳng muốn nói, thì mới đáng ngại...

Nghỉ ngơi rồi ta lại "xách ba lô lên và băng băng", cụ chuot08 nhỉ?
_🌸_

maimaubinhyen

Xe tải
Sao OF không có chức năng đổi màu nền tùy chọn nhỉ?
Cái màu này lộ lắm, trong giờ làm việc ko vào OF thường xuyên đc

xukthal

Xe lăn
Bạn em đấy, dân kiến trúc, hơi bị giỏi.
Cụ ấy phải cáu thì chắc thành phần troll kia vớ vẩn lắm.
Cụ chuot08 còn hiền và kiên nhẫn, chứ em cho nhiều nick vào blacklist lắm rồi, đỡ phải đọc. Fun thôi mà!
Giỏi KT thôi, chơi 4R bị XHL hay KB là ko giỏi quan hệ rồi ;))

Khờ .

Xe tải
E là người hâm mộ kiến thức của cụ chuot08 về lĩnh vực chữ Hán nôm , lời lẽ của cụ từ trc tới nay đều chuẩn mực … Thật đáng tiếc nếu diễn đàn vắng ng như cụ ấy . Min mod siết văn minh văn hoá diễn đàn là đúng nhưng có những trg hợp ko nên “cứng nhắc” quá :)
Khi nói chuyện mà muốn người khác tâm phục khẩu phục:
- Tiếp chuyện đàn ông: cần logic, không cần tình cảm.
- Tiếp chuyện phụ nữ: cần cảm xúc, không cần lý lẽ.
- Tiếp chuyện người già: cần tôn trọng, không phải đúng sai.
- Tiếp chuyện người giàu: khen thẩm mỹ, đừng khen nhiều tiền.

Diễn đàn cả triệu thành viên, hàng ngày Min Mod phải xử lý hàng trăm trường hợp, để làm cho từng trường hợp member "tâm phục khẩu phục" là chuyện bất khả thi. Cho nên cứ đúng nội quy mà thực thi.
Bác Ma là người điềm đạm, ít tham gia những chuyện thị phi.

Lần này phải lên tiếng tất nhiên cũng có cái lý của riêng mình. Em rất lấy làm tiếc.

Mrlinhebhp

Xe hơi
Vi phạm là rõ rồi. Phạt không oan.

Nhưng cụ ấy thắc mắc cũng có lý của nó: min mod hơi cảm tính chứ chưa công tâm lắm. Chả nói đâu xa chính topic này là một ví dụ kinh điển: nếu là thành viên khác thì đã ban vĩnh viễn và cộng thêm một loạt âm binh ra đi. Ở đây min mod đã nương tay hơn rất nhiều những trường hợp thắc mắc tương tự rồi.

xukthal

Xe lăn

toyota219

Xe điện
E bị trong thớt Ít Xà, lý do đưa tin từ nguồn chưa kiểm chứng. Mà e lấy hầu như từ báo Ít Xà, đôi khi phải google nếu tin quan trọng ( như vụ bvien😂😂😂😂). Trong khi tin từ X có dấu xanh thì thoải mái ( cái này chung xèng cho anh Mút e là có🤣🤣🤣🤣)

xukthal

Xe lăn
Thay bằng "zốt" an toàn hơn ạ. Vì từ này ko có trong từ điển, lỡ có sao còn làm đơn khiếu nại đc ^^
Thế thì dùng Carot hay Cross cho lành...ai ai cũng hiểu =))

nguyenx

Xe điện
Đúng là chất lg có đi lùi nhưng dạo này cháu cũng ít lái lắm. Có tí tuổi nên cũng lười dần đều.

Dr Thanh Bùi

Xe container
Em cũng thích và khá hay đọc comment của cụ chuot08 trong các topic về nội thất, gỗ...này nọ, cụ có kiến thức tốt về mảng này
Tuy nhiên, trong TH này thì em ko bênh cụ được rồi :)
E thích ngắm đồ của cụ chuot08 lắm . Toàn đồ độc đáo . Cụ nghỉ ngơi mấy hôm rồi lại vào Of vs chúng em

Trạng thái
Thớt đang đóng