Thất vọng OF

Trạng thái
Thớt đang đóng

chuot08

Xe lăn
Tôi ít khi bày tỏ chính kiến, nhưng đã nói là theo đến cùng! Ông @OF - 141 đưa căn cứ việc xịt lốp tôi vừa rồi ra đây, đừng có cái kiểu 1 chiều, chém người sau lưng bịt họng ko kịp kêu thế!
Diễn đàn này ko có member thì các ông tự chơi à?! Dù tôi chỉ là 1 cá nhân, ko có cũng ko sao nhưng khuyên các ông xem lại chất lượng bài của mấy năm gần đây mà làm ăn cho dân chủ đi!

Chỉnh sửa cuối:

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Hình như nhầm chỗ rồi cụ ơi.

FUN PLUS

Xe buýt
Em cũng thi thoảng bị như vậy. Ức lắm. Lệch phát là ra đảo.

Website
www.otofun.net
Tôi ít khi bày tỏ chính kiến, nhưng đã nói là theo đến cùng! Ông @OF - 141 đưa căn cứ việc xịt lốp tôi vừa rồi ta đây, đừng có cái kiểu 1 chiều, chém người sau lưng bịt họng ko kịp kêu thế!
Diễn đàn này ko có member thì các ông tự chơi à?! Dù tôi chỉ là 1 cá nhân, ko có cũng ko sao nhưng khuyên các ông xem lại chất lượng bài của mấy năm gần đây mà làm ăn cho dân chủ đi!
Chào cụ,

Diễn đàn đương nhiên rất cần thành viên rồi, vì không cần thì đúng như cụ nói, BĐH tự chơi với nhau thật. Nhưng không có nghĩa cần mà bỏ qua những bài viết sử dụng ngôn ngữ không phù hợp, chửi bới xúc phạm thành viên khác.
Bài của cụ như ảnh chụp dưới, thì chắc chắn Diễn đàn không hoan nghênh, và nếu như cụ thấy chửi người khác ngu là bình thường thì BĐH nói chung và em nói riêng, khá thất vọng với một thành viên chơi lâu năm như cụ.

Và vẫn như theo thường lệ, tất cả những thành viên mở thớt thắc mắc, khiếu nại sai khu vực đều nhận được thẻ phạt.
Thay mặt BĐH mời cụ tiếp tục nghỉ ngơi 10 ngày. Mọi thắc mắc, khiếu nại về vấn đề này sẽ bị hạn chế truy cập từ có thời hạn đến vĩnh viễn. Trân trọng!

chuot08

Xe lăn
Em cũng thi thoảng bị như vậy. Ức lắm. Lệch phát là ra đảo.
Em ko ức, chỉ thất vọng vì cách làm ăn của min mod, rất quan liêu 1 chiều. 1 nick cũng là 1 người, các ông đọc hiểu có vấn đề à mà bảo tôi xúc phạm này nọ?! Thất vọng về trình độ đọc hiểu 1 thì thất vọng về cách làm 10!

toyota219

Xe điện
Đúng câu diễn đàn quý nhất là thành viên. Mà thôi chấp nhận thôi.

hungtom11

Xe tải
Diên đàn này cảm giác tre thì già rồi mà không chịu cho măng lớn.

minhlp

Xe tải
Chào cụ,

Diễn đàn đương nhiên rất cần thành viên rồi, vì không cần thì đúng như cụ nói, BĐH tự chơi với nhau thật. Nhưng không có nghĩa cần mà bỏ qua những bài viết sử dụng ngôn ngữ không phù hợp, chửi bới xúc phạm thành viên khác.
Bài của cụ như ảnh chụp dưới, thì chắc chắn Diễn đàn không hoan nghênh, và nếu như cụ thấy chửi người khác ngu là bình thường thì BĐH nói chung và em nói riêng, khá thất vọng với một thành viên chơi lâu năm như cụ.

Và vẫn như theo thường lệ, tất cả những thành viên mở thớt thắc mắc, khiếu nại sai khu vực đều nhận được thẻ phạt.
Thay mặt BĐH mời cụ tiếp tục nghỉ ngơi 10 ngày. Mọi thắc mắc, khiếu nại về vấn đề này sẽ bị hạn chế truy cập từ có thời hạn đến vĩnh viễn. Trân trọng!
Việc Min Mod quản lý chặt chẽ cũng giúp cho diễn đàn văn minh hơn, hạn chế được nhiều thứ tiêu cực, nhất là việc chửi bới xúc phạm nhau.
Nhưng nếu được, em mong Min/Mod nghĩ tới việc trao đổi thẳng thắn với member, trao đổi cho tới khi hai bên cùng hiểu vấn đề, cho member tâm phục khẩu phục, sau đó có thể đóng góp cho diễn đàn một cách tích cực hơn, thay vì câu "Mọi thắc mắc, khiếu nại về vấn đề này sẽ bị hạn chế truy cập từ có thời hạn đến vĩnh viễn". Như thế thì khách quan và văn minh hơn, em nghĩ thế.

cmyk77

Xe điện
Cụ chủ chán thật, xe vi phạm thì khoá bánh là đúng rồi. OF thì cụ chả mất gì chứ đời thì cụ tốn ối tiền đấy. Mà cụ nên học người ta mất xe này mua xe mới có cụ khoe từ lúc mở cái thớt CDQSDB cụ ấy tốn cả trăm cái xe cơ mà.

phuongmit

Xe cút kít
Hihi giờ chơi cũng phải chọn lọc xem tranh luận với nick nào, tranh luận ra sao chứ cũng k cần máu me, ào ào băm bổ như trc kẻo mắc bẫy hoặc vượt cản cảm xúc dẫn đến vi phạm. Ở góc độ min mod thì phải xử lý dựa trên quy định diễn đàn khi có báo cáo thôi, chả thể khác dc

zoro1970

Xe điện
E là người hâm mộ kiến thức của cụ chuot08 về lĩnh vực chữ Hán nôm , lời lẽ của cụ từ trc tới nay đều chuẩn mực … Thật đáng tiếc nếu diễn đàn vắng ng như cụ ấy . Min mod siết văn minh văn hoá diễn đàn là đúng nhưng có những trg hợp ko nên “cứng nhắc” quá :)

xukthal

Xe lăn
Em cứ 5K cho lành \:D/\:D/\:D/

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Nhưng nếu được, em mong Min/Mod nghĩ tới việc trao đổi thẳng thắn với member, trao đổi cho tới khi hai bên cùng hiểu vấn đề, cho member tâm phục khẩu phục
Khi nói chuyện mà muốn người khác tâm phục khẩu phục:
- Tiếp chuyện đàn ông: cần logic, không cần tình cảm.
- Tiếp chuyện phụ nữ: cần cảm xúc, không cần lý lẽ.
- Tiếp chuyện người già: cần tôn trọng, không phải đúng sai.
- Tiếp chuyện người giàu: khen thẩm mỹ, đừng khen nhiều tiền.

Diễn đàn cả triệu thành viên, hàng ngày Min Mod phải xử lý hàng trăm trường hợp, để làm cho từng trường hợp member "tâm phục khẩu phục" là chuyện bất khả thi. Cho nên cứ đúng nội quy mà thực thi.

Trạng thái
Thớt đang đóng