Thảo luận Thiên thần của em GLK 300 4Matic

GLC43

Xe buýt
Bán đi, thêm tiền mua CX5 hay CRV. Khú khú

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Mà em tưởng mẹc bmw audi.. mấy loại xe hịn không tua được km????
Hố hố. Chả có j ko dc cụ nhé. Xe cụ mua của salon uy tín ntn đi nữa nhưng theo e biết là có tua hết nhé nhưng ngta đủ thông minh để biết tua bao nhiêu km ko như mấy salon cỏ cứ tua bừa bãi.

Ninhnguyen1970

Xe đạp
Em nọi thật. Cụ hỏi bất cứ ai cũng vậy thôi. Nên mua. Ổn định lành và đi cực sướng. Vì máy 3.0 1 tỷ cụ gần mua được glk250 rồi cố thêm 1 lít. Date 2013-2014 em đoán thế.
Cám ơn cụ, e đang tìm 1 e 2012 hoặc 2013, GLK 250 thì hơn 1 tỉ rồi nên e tìm GLk 300. Hi vọng con xe đầu tiên ngon lành và bền bỉ. Vợ e thì khoái xe mới nên đang tính chọn CX5 2.5, sau khi e cho xem xe này thì cũng xuôi xuôi :D

hse

OFer Tích cực
Cám ơn cụ, e đang tìm 1 e 2012 hoặc 2013, GLK 250 thì hơn 1 tỉ rồi nên e tìm GLk 300. Hi vọng con xe đầu tiên ngon lành và bền bỉ. Vợ e thì khoái xe mới nên đang tính chọn CX5 2.5, sau khi e cho xem xe này thì cũng xuôi xuôi :D
Thường xe mới thì bh cũng long lanh. Nhưng an toàn và đẳng cấp là hàng đâu thì sao so sánh vs glk300 được. Trong tầm tiền thì em thấy glk300 là ổn cố mà tìm, qtrong là bình tĩnh. từ lúc em mua em này chưa phải thay cái gì, toàn thay dầu bảo dưỡng mấy cái định kỳ... công nhận bên thật.
Chia sẻ cụ chút kinh nghiệm mua xe cũ vs cụ.
1 Xe đẹp mà người dùng bán thì cụ đừng mơ, trừ khi cụ quen hoặc f chấp nhận mua giá cao. Vì các salon họ nắm list xe từng con xe một và có đội sales chuyên săn hàng xe ngon người dùng bán ko đến lượt ae mình đó là điều chắc chắn. Nhắc lại trừ khi cụ quen người dùng bán thì em ko nói.
2 chọn salon uy tín và chấp nhận giá cao hơn một chút nhưng bủ lại xe ngon cụ về chỉ đi ko f dọn hày làm gì. Mua xe lởm rẻ tý về mấ cả rổ. P/s ông bạn em cùng cty mua lại con c200 của thằng bạn tưởng rẻ hý hửng về đi 5 tháng đắp vào đấy 60tr rồi mà đi như ****. Ko cụ qua em cho đi thử 2 con mà so sánh. Keke
3 kể cả salon uy tín quen thì cụ vẫn f có gara thân quen hoặc uy tín. Vì dù sao salon cũng là kinh doanh mà cụ.
Vs kinh nghiệm đi 8 đời xe cũ chia sẻ cụ mới chơi... và con glk300 này là điểm dừng của em lâu nhất từ trước đến nay.
Chúc cụ tìm được xế yêu

thecan

Xe buýt
Thường xe mới thì bh cũng long lanh. Nhưng an toàn và đẳng cấp là hàng đâu thì sao so sánh vs glk300 được. Trong tầm tiền thì em thấy glk300 là ổn cố mà tìm, qtrong là bình tĩnh. từ lúc em mua em này chưa phải thay cái gì, toàn thay dầu bảo dưỡng mấy cái định kỳ... công nhận bên thật.
1 Xe đẹp mà người dùng bán thì cụ đừng mơ, trừ khi cụ quen hoặc f chấp nhận mua giá cao. Vì các salon họ nắm list xe từng con xe một và có đội sales chuyên săn hàng xe ngon người dùng bán ko đến lượt ae mình đó là điều chắc chắn. Nhắc lại trừ khi cụ quen người dùng bán thì em ko nói.
2 chọn salon uy tín và chấp nhận giá cao hơn một chút nhưng bủ lại xe ngon cụ về chỉ đi ko f dọn hày làm gì. Mua xe lởm rẻ tý về mấ cả rổ. P/s ông bạn em cùng cty mua lại con c200 của thằng bạn tưởng rẻ hý hửng về đi 5 tháng đắp vào đấy 60tr rồi mà đi như ****. Ko cụ qua em cho đi thử 2 con mà so sánh. Keke
3 kể cả salon uy tín quen thì cụ vẫn f có gara thân quen hoặc uy tín. Vì dù sao salon cũng là kinh doanh mà cụ.
Vs kinh nghiệm đi 8 đời xe cũ chia sẻ cụ mới chơi... và con glk300 này là điểm dừng của em lâu nhất từ trước đến nay.
Chúc cụ tìm được xế yêu
Glk đời 2010 mà bền quá cụ nhỉ. Chúc mừng cụ có duyên vs xe ngon nhé

GDM

Xe hơi
Xe salon thì kiểu gì chả tua cont mà cụ chủ. Em nghĩ 740 quay đầu thời điểm này.

Website
phutungotoducmy.com
cụ cho e hỏi e mua xe lần đầu có nên đâm đầu vào dòng GLK 300 này ko cụ :D, nếu ngân sách tầm 1tỉ thì mua date bao nhiêu hả cụ ?
tầm này cụ thêm tầm 50-100 tr nữa mua form facelift 2012 thì tuyệt vời

Ninhnguyen1970

Xe đạp
Chúc cụ tìm được xế yêu
Cụ ơi e inbox cụ hỏi cái nhé

Hungnx34

Xe tải
Ủn giúp cụ. Nhân tiện em hỏi, ẻm này 8 năm rồi, xăng rồi bảo dưỡng ntn cụ? Em cám ơn

spince

Xe máy
Nếu 6,5 vạn chuẩn, không đâm đụng thì em kết luôn. PM em.
Cơ mà hãng họ có kiểm tra đc ko các cụ

hse

OFer Tích cực
Nếu 6,5 vạn chuẩn, không đâm đụng thì em kết luôn. PM em.
Cơ mà hãng họ có kiểm tra đc ko các cụ
Xe thì chuẩn như vậy nhưng em có bán đâu cụ. Em post tham khảo và đánh giá xe em hiện ntn thôi ạ. Bán mua xe gì và tìm đâu xe cũ mà ngon rẻ bây giờ.

GLC43

Xe buýt
Xe thì chuẩn như vậy nhưng em có bán đâu cụ. Em post tham khảo và đánh giá xe em hiện ntn thôi ạ. Bán mua xe gì và tìm đâu xe cũ mà ngon rẻ bây giờ.
Nói rồi. Bán đi, đổi được con CX5 2015 nhá. Khú khú