Thiết bị phá sóng súng bắn tốc độ đã về Việt Nam

xe than

Xe tăng
Kẻ cắp gặp bà già,cái này có từ lâu rồi các cụ nhá.

m70

Xe tải
Các cụ nếu có dùng thì dùng loại phát hiện súng bắn tốc độ như loại escor rada chớ dùng loại phá sóng e đã đc xem cách xxx bắn tốc độ rồi khi lắp loại phá sóng màn hình sẽ ko hiển thị tốc độ lúc đó xxx vẫy lại k tra hành chính thì gay.
Theo e dùng loại trên là khả dĩ nhất nó có thể nhận biết đc súng bắn tốc độ nếu đg thẳng từ 3-5km miễn là súng của xxx bật vì nó có chức năng v2(có thể dò đc súng lade đang hoạt động) lúc đó mình chủ động chạy đúng tốc độ theo e dùng loại này ko ảnh hưởng gì cả vừa giúp mình chạy cẩn thận và lúc nào có sơ ý mát ga cũng có nó nhắc mình đi cẩn thận.

DREAM>PRADO

Xe hơi
Đen một nỗi em gặp trường hợp thế này. Em có dịp đi tỉnh A chơi, đi ngang qua tỉnh B, nó hơi xa tỉnh em ở, khi đi em xác định là phải đi đúng tốc độ để khỏi bị xxx hỏi thăm. Thế mà vẫn bị xxx hỏi thăm, nó bảo em đi quá tốc độ, em không tin xin hình ảnh chứng minh vì em rất để ý tốc độ, nó nói muốn hình ảnh thì 2 ngày nữa quay lại nộp phạt rồi lấy, em chỉ đi ngang qua nó đâu thể 2 ngày sau quay lại mấy trăm km để mà lấy hình ảnh của nó. Nói một lúc nó đòi ghi phạt em 2,5tr quá tốc độ trên 10km/h, nó còn bảo "đáng lý ra chỉ ghi 800k = dưới 10km/h nhưng vì tội cãi nên phạt mức 2,5tr luôn" ????... em quyết định 2 hôm sau quay lại lấy hình ảnh, lúc quay lại nó bảo chưa có hình, hẹn hôm sau nữa,... Chẳng lẽ em cứ phải chạy đi chạy lại hơn 200km để lấy hình ảnh và nộp phạt, vậy là phải cắn răng nộp phạt luôn cho nó 2,5tr.
Bác nào có kinh nghiệm thì hướng dẫn em xử lý trường hợp này với ạ, vì em có ông anh ở tỉnh A nên chắc chắn phải đi nhiều và có thể còn sẽ vấp lại nữa.
Chúng nó kiếm tiền của bác dễ quá nhỉ, chúng nó làm như Pháp luật là của riêng nhà chúng nó ấy. Cái loại chúng nó, không cờ bạc trai gái hết thì con chúng nó cũng nghiện hút, của thiên trả địa thôi mà.

HacLongMV

Xe tải
Đừng có dại mà mua mấy loại này các cụ ạ. Sắp tới Bộ ra quyết định sử phạt với phương tiện dùng máy móc, thiết bị cản trở người thi hành công vụ. *** mà thấy không bắn được tốc độ là dừng xe kiểm tra xem có thiết bị phá sóng không. Phạt gấp đôi đấy ạ.

shinkisu

Xe hơi
em thấy cái này có lắp vào xe nhìn cũng khá lộn xộn và mất thẩm mĩ. Mà có chống được 100% đâu

Thamlotchanoto

Xe máy
Đừng dại chơi, mà thiết bị này cũng đắt chớ bộ

joix

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đắt mà có hiệu quả thì em nghĩ cũng được.có điều gắn trên xe dễ gây tâm lý chủ quan.sợ có lúc bị vẫy vào rồi mà vẫn chưa thấy máy báo gì.

Hercules TM

Xe tải
Cái này cho e cũng chẳng dùng, e thật. Lái nghiêm chỉnh tuân thủ tốc độ biển báo cho an toàn mình và mọi người, chứ quá tốc độ quy định lại tìm cách trốn tránh phạt thế này...
cụ ơi cái này gọi là phòng thân thôi ! em nghĩ nếu cụ đi đường gặp em chân dài cho đi quá giang ! nhỡ mải hóng hớt chạy quá tốc độ khoảng 6km so với tốc đọ qui định là cụ tèo với xxx rùi !

Hercules TM

Xe tải

Hercules TM

Xe tải
Đen một nỗi em gặp trường hợp thế này. Em có dịp đi tỉnh A chơi, đi ngang qua tỉnh B, nó hơi xa tỉnh em ở, khi đi em xác định là phải đi đúng tốc độ để khỏi bị xxx hỏi thăm. Thế mà vẫn bị xxx hỏi thăm, nó bảo em đi quá tốc độ, em không tin xin hình ảnh chứng minh vì em rất để ý tốc độ, nó nói muốn hình ảnh thì 2 ngày nữa quay lại nộp phạt rồi lấy, em chỉ đi ngang qua nó đâu thể 2 ngày sau quay lại mấy trăm km để mà lấy hình ảnh của nó. Nói một lúc nó đòi ghi phạt em 2,5tr quá tốc độ trên 10km/h, nó còn bảo "đáng lý ra chỉ ghi 800k = dưới 10km/h nhưng vì tội cãi nên phạt mức 2,5tr luôn" ????... em quyết định 2 hôm sau quay lại lấy hình ảnh, lúc quay lại nó bảo chưa có hình, hẹn hôm sau nữa,... Chẳng lẽ em cứ phải chạy đi chạy lại hơn 200km để lấy hình ảnh và nộp phạt, vậy là phải cắn răng nộp phạt luôn cho nó 2,5tr.
Bác nào có kinh nghiệm thì hướng dẫn em xử lý trường hợp này với ạ, vì em có ông anh ở tỉnh A nên chắc chắn phải đi nhiều và có thể còn sẽ vấp lại nữa.
cụ cứ đùa vui đấy chứ ! nếu phải em thì em vả vào mồm từ thằng xxx1 đến thằng xxx5 chứ chẳng đùa dai !!

Hercules TM

Xe tải
Iem đang dùng đây các cụ ah, nhưng cũng hên xui nhắm cơ, hôm nào mà xxx nhắm bắn trước mũi xe thì no báo inh ỏi ( vì iem gắn ngoài trước ) còn nếu mà xxx canh bắn sau lưng thì chịu chết.Iem chả biết có phá sóng được khg nhưng bắt tín hiệu thì chuẩn lắm.Mà phải tội mỗi lần nghe là thót tim và phải tìm đường khác mà đi , còn kg thì phai kiếm quán nước ngồi chơi chờ lâu lâu mới đi tiếp được
nếu bọn xxx nó thay ca thì cụ đợi 48 tiếng sau mới đi đuọc ợ !! hay là quay đầu chay ngược chiều cho mau

vnhelloworld

Xe máy
cai nay hay qua :)

dangvm

Xe hơi
Sắp tới có dự án lắp Camera bắn tự động và phạt nguội, cụ nào lắp cái này vào xe, trước sau gì cũng bị lòi ra. Hơn nữa, hàng này là hàng quốc cấm 100%, nếu bị phát hiện, sẽ bị tịch thu và phạt từ hành chính cho đến hình sự chứ chả chơi. Các cụ nên nhớ, vỏ quýt dày có móng tay nhọn ạ.

Kết luận: Cụ nào xài, chớ để ai biết :D!!!