[Funland] Thói xấu của Sói, ngán gì mà không nói!

thuongnho

Xe buýt
Nói chung, đa số đối tượng nhận quà đều vui (ai chả vui khi đc nhận món đồ....ko mất tiền mua :D), tuy nhiên, có 1 vài case có tư duy.....hơi phức tạp, đe dọa khả năng vĩnh viễn sẽ ko có cơ hội nhận quà lần nữa.:D
Mặc dù cùng là phụ nữa nhưng e cũng phải công nhận nhiều mợ vô lý, rõ là đã lấy hết lương/ tiền rồi nhưng vẫn bắt chồng phải mua quà, tiền ở đâu thì ko cần biết 🤣🤣🤣

thuongnho

Xe buýt
Thớt này lập ra nhưng toàn chém đâu đâu ấy cụ ah. Chả thấy chị em nói gì về thói hư tật xấu của các sói, không thật bằng thớt bên =))
Cụ phải thấy mừng chứ, các cụ hoàn hảo quá mà ❤❤❤❤❤

comiki

Xe lăn

DaDieuchienxu

Xe container
Mặc dù cùng là phụ nữa nhưng e cũng phải công nhận nhiều mợ vô lý, rõ là đã lấy hết lương/ tiền rồi nhưng vẫn bắt chồng phải mua quà, tiền ở đâu thì ko cần biết 🤣🤣🤣
Qua còm này thì mình có cảm tưởng mợ....là chị em hoặc bạn chí cốt của ngan già nhà mình thì phải. :))
Như "nói hộ tiếng lòng" nó vậy.:D

lx2006

Xe hơi
Kìa nhìn gương, nhìn gương, không được ngoái cổ như lái xe máy thế….
Cái này thì mợ đúng, ông xã mợ sai rồi :) Ở nước ngoài khi lùi, hay chuyển làn đều phải ngoái cổ lại quan sát. Đi thi không làm vậy là rớt luôn đó. Lý do: quan sát qua gương sẽ có những điểm mù. Khi chuyển làn không ngoái cổ qua nhìn thì không thấy được xe đi song song với mình đâu.

thuongnho

Xe buýt
Cái này thì mợ đúng, ông xã mợ sai rồi :) Ở nước ngoài khi lùi, hay chuyển làn đều phải ngoái cổ lại quan sát. Đi thi không làm vậy là rớt luôn đó. Lý do: quan sát qua gương sẽ có những điểm mù. Khi chuyển làn không ngoái cổ qua nhìn thì không thấy được xe đi song song với mình đâu.
Cám ơn cụ, để em về em cãi chồng em phát :D

DaDieuchienxu

Xe container
Cám ơn cụ, để em về em cãi chồng em phát :D
Cãi vs chồng làm gì cho mất hòa khí GĐ hở mợ?
Tối cứ tống lão í ra salon nằm. Hỏi tại sao thì bảo trước giờ ông hướng dẫn lái xe cho vợ ko đúng! "Ai bảo?" Chồng mợ có gầm lên thì mợ cứ chụp màn hình đưa cho lão xem. :D

thuongnho

Xe buýt
Cãi vs chồng làm gì cho mất hòa khí GĐ hở mợ?
Tối cứ tống lão í ra salon nằm. Hỏi tại sao thì bảo trước giờ ông hướng dẫn lái xe cho vợ ko đúng! "Ai bảo?" Chồng mợ có gầm lên thì mợ cứ chụp màn hình đưa cho lão xem. :D
Ôi làm gì mà đến mất hòa khí cụ ơi. Em cãi tý cho vui nhà thôi. Nhà em có vụ tranh luận, chồng em ủng hộ Nga còn em phản đối Nga đánh U cà (ko có lý gì tự nhiên mang quân sang đánh nó, nó chơi với đứa mình ko thích thì phải mang kinh tế hoặc cái gì ra mà dụ nó chứ), khi thấy lên cao trào là em đề nghị đình chiến, lui binh. Đến giờ vẫn chưa tái chiến về vụ đó cụ ạ. :D

DaDieuchienxu

Xe container
Ôi làm gì mà đến mất hòa khí cụ ơi. Em cãi tý cho vui nhà thôi. Nhà em có vụ tranh luận, chồng em ủng hộ Nga còn em phản đối Nga đánh U cà (ko có lý gì tự nhiên mang quân sang đánh nó, nó chơi với đứa mình ko thích thì phải mang kinh tế hoặc cái gì ra mà dụ nó chứ), khi thấy lên cao trào là em đề nghị đình chiến, lui binh. Đến giờ vẫn chưa tái chiến về vụ đó cụ ạ. :D
À, cái vụ U Cà thì mình theo phe mợ nhá. Nhưng nên dừng ở đây thôi vì có 2 nguy cơ: 1/ Tổ lái sẽ bị đi bằng vành. 2/ Phe "kia" ko có đối thủ bên thread chuyên đề mà lạc sang đây thì mợ & mình xơi no vang! :))

binhnq2

Xe tăng
Chưa chắc ah, xe máy khi chuyển làn, ít khi dùng chiếu hậu mà toàn ngoái đầu lại, nhưng ô tô chỉ là ngoảnh đầu thôi. Có thể sai lệch cách hiểu thôi. Chứ e thấy ở VN đi sang làn là cứ xi nhan từ từ tiến bất kể hoàn cảnh nào, các cụ còn thế huống j các mợ???

songoku2204

Xe tải
Chị bản tính hay gây sự vì cuộc sống phẳng lặng buồn bã lắm nên cứ phải lôi ra cho có chuyện. :))
kiểu đường cao tốc bằng phẳng không thích đi chỉ thích đường đèo quanh co gập ghềnh, nhưng đổi lại như vậy lại gần với thiên nhiên