Hải Phòng Thông tin ATGT - Hải Phòng là không lòng vòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Morning 15a

Xe điện
Kinh nghiệm em đi đường này khi đi thẳng như sau, bình thường em đi lane giữa nhưng nếu cách từ xa mà nhìn đèn chuẩn bị chuyển đỏ là em lượn vào trong lane có em vios taxi và lane này đèn xanh có 10giây thôi phải nhanh mới kịp không là chờ 70 giây đấy,
nếu từ xa mà nhìn thấy lane em vios taxi đang xanh rồi thì sẽ không kịp đâu và tốt nhất giữ lane giữa.
cụ nhớ chuyển vào trong phải chuyển đoạn vạch đứt, không đè vạch liền và phải có đèn tín hiệu, Nếu cụ đi chưa quen thì không nên thử sức vì đường này các chú cs hay vợt những trường hợp chuyển lane chém vạch và ko đèn tín hiệu đoạn big C.
Nhanh thì đúng rồi nhưng cụ nhớ là làn này chỉ đc chạy 40 thôi :D khéo lại ăn quả bắn thì khổ

hungdungmt

Xe hơi
cụ giống em
Kinh nghiệm em đi đường này khi đi thẳng như sau, bình thường em đi lane giữa nhưng nếu cách từ xa mà nhìn đèn chuẩn bị chuyển đỏ là em lượn vào trong lane có em vios taxi và lane này đèn xanh có 10giây thôi phải nhanh mới kịp không là chờ 70 giây đấy,
nếu từ xa mà nhìn thấy lane em vios taxi đang xanh rồi thì sẽ không kịp đâu và tốt nhất giữ lane giữa.
cụ nhớ chuyển vào trong phải chuyển đoạn vạch đứt, không đè vạch liền và phải có đèn tín hiệu, Nếu cụ đi chưa quen thì không nên thử sức vì đường này các chú cs hay vợt những trường hợp chuyển lane chém vạch và ko đèn tín hiệu đoạn big C.

Naviman

Xe tăng
Kinh nghiệm em đi đường này khi đi thẳng như sau, bình thường em đi lane giữa nhưng nếu cách từ xa mà nhìn đèn chuẩn bị chuyển đỏ là em lượn vào trong lane có em vios taxi và lane này đèn xanh có 10giây thôi phải nhanh mới kịp không là chờ 70 giây đấy,...
Vì quả đỏ này mà em thấy nhiều cụ đánh cái vèo phát từ làn giữa vào làn trong, có mấy lần đang ở làn trong em còn bị các cụ ấy đè mặt ngay chỗ đoạn vạch liền sát ngã 4 nữa ^:)^

gió_mát

Xe hơi
Vì quả đỏ này mà em thấy nhiều cụ đánh cái vèo phát từ làn giữa vào làn trong, có mấy lần đang ở làn trong em còn bị các cụ ấy đè mặt ngay chỗ đoạn vạch liền sát ngã 4 nữa ^:)^
Nói nhanh nhưng vẫn phải đảm bảo an toàn tuân thủ luật, nếu lane đấy nó đang xếp khoảng 3 đến 4 xe đang chờ đèn đỏ chuyển xanh rồi thì trong 10 giây là ko kịp thoát và giữ lane giữa là chuẩn. Các cụ đi cũng nên nhìn biển một ngày nào đó nó hấp lên nó ko cho xe con đi nữa rồi vẫn thói quen đi vào là 1tr7 đấy.

Chỉnh sửa cuối:

HoangTung76

Xe điện
Cũng mẫy đợt này e thấy xx hay bắt lỗi trên cầu Lạc Long và dừng xe trước cửa quán Hoa Phượng bên Hạ Lý, vợt rất nhiều xe, nhưng đi cũng nhanh chắc là dễ làm 50-50, nhưng em đã đi qua đi lại rất nhiều lần ở đây tìm xem chỗ nó đặt máy quay ở đâu thì không tìm thấy. Bản thân em cũng một lẫn bị vẫy nhưng lại cho đi ngay và bảo là nhầm chắc nhìn thấy xe có camera. Các cụ hay qua đây cho em hỏi có phải nó bắt lỗi đè vạch và đi sai làn trên cầu có đúng không? vì em thấy chả còn lỗi gì chỗ này nữa. Nếu thế nó quay ở chỗ nào nhỉ? hay lại quay mồm đây.Đoạn này tầm 10h đổ ra đông như kiến cỏ xe máy xe đạp nó chèn cho lòi mỡ mà nó bắt chỗ này thì quá hiểm? cụ nào biết thì dả nhời và chụp ảnh cho anh em biết nhé> Các cụ đi qua đây tầm từ 9h sáng đến 12h trưa thật cẩn thận trên cầu Lạc Long.

xdthienha

Xe điện
Cũng mẫy đợt này e thấy xx hay bắt lỗi trên cầu Lạc Long và dừng xe trước cửa quán Hoa Phượng bên Hạ Lý, vợt rất nhiều xe, nhưng đi cũng nhanh chắc là dễ làm 50-50, nhưng em đã đi qua đi lại rất nhiều lần ở đây tìm xem chỗ nó đặt máy quay ở đâu thì không tìm thấy. Bản thân em cũng một lẫn bị vẫy nhưng lại cho đi ngay và bảo là nhầm chắc nhìn thấy xe có camera. Các cụ hay qua đây cho em hỏi có phải nó bắt lỗi đè vạch và đi sai làn trên cầu có đúng không? vì em thấy chả còn lỗi gì chỗ này nữa. Nếu thế nó quay ở chỗ nào nhỉ? hay lại quay mồm đây.Đoạn này tầm 10h đổ ra đông như kiến cỏ xe máy xe đạp nó chèn cho lòi mỡ mà nó bắt chỗ này thì quá hiểm? cụ nào biết thì dả nhời và chụp ảnh cho anh em biết nhé> Các cụ đi qua đây tầm từ 9h sáng đến 12h trưa thật cẩn thận trên cầu Lạc Long.
Bắt liếm vạch và vượt trên cầu thôi cụ ạ.chỗ này vạch liền,vào giờ tan tầm thì đúng là mỏ vàng.

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
chắc vượt vài cụ đủ xèng là chui vào gia viên luôn ý mà

HoangTung76

Xe điện

HuyLam1003

Xe đạp
Em thấy xx nấp ở khe giữa hai cái cột điện ngay chân cầu đấy

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em thấy xx nấp ở khe giữa hai cái cột điện ngay chân cầu đấy
Ngay chân cầu ah, cái vạch liền chỉ đến chân cầu thôi mà, còn đâu là vạch đứt để rẽ trái xuống gầm cầu nữa,vậy xxx ăn j ta!

hungdungmt

Xe hơi
nói túm lại là pó tay với mấy anh xxx HP

gió_mát

Xe hơi
Qua cầu Tam Bạc bên Trại chuối đang làm đường đã cắm biển cấm oto rồi nhé, các cụ chú ý.

gunner_hp

Xe tăng
Qua cầu Tam Bạc bên Trại chuối đang làm đường đã cắm biển cấm oto rồi nhé, các cụ chú ý.
Vậy là cấm chiều từ Trại Chuối sang bên Nguyễn Đức Cảnh à cụ ? Mà bình thường em cũng chả đi đường đấy bao giờ, đường xấu lại chật.Có đi Metro với nhà bà của em thì đi từ Nguyễn Đức Cảnh sang rồi chiều về em lượn qua bờ sông Tam Bạc thôi.

hungdungmt

Xe hơi
oh thế em ở vạn kiếp đi sang tam bạc có bị cấm không cụ nhỉ :)

huyviethp

Xe tải
hôm đó em đi qua thấy biển cấm ô tô, nhưng mà ở dưới cái biển đó có mấy dòng đại loại là em đọc đc là cấm xe tải gì gì đó, chứ ko phải cấm tất cả ô tô, có cụ nào rõ vụ này không?

mackmyta

Xe tăng
ko chấp nhận đc công an hải phòg
tết em đi đồ sơn về hải phòng
bị mất toi 700k

Thần Tài

Xe điện
ko chấp nhận đc công an hải phòg
tết em đi đồ sơn về hải phòng
bị mất toi 700k
Cụ phán như cụ người ta ấy.
Thứ nhất:CA không phải ai cũng giống nhau, tất nhiên CA HP cũng vậy.
Thứ hai: Nếu cụ không phạm lỗi gì mà phải nộp cho CA 700k thì cụ xem lại cụ xem có cần trang bị thêm thứ gì không.
Thứ ba: Nếu cụ phạm lỗi mà chấp nhận 50/50 thì đừng khóc, khóc nhiều nó to mắt đấy.
Thứ tư: Em chả liên quan, chả bênh éo gì CA nhưng chắc chắn là cũng chả thấy tẹo teo lý do bênh cụ.

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Cụ phán như cụ người ta ấy.
Thứ nhất:CA không phải ai cũng giống nhau, tất nhiên CA HP cũng vậy.
Thứ hai: Nếu cụ không phạm lỗi gì mà phải nộp cho CA 700k thì cụ xem lại cụ xem có cần trang bị thêm thứ gì không.
Thứ ba: Nếu cụ phạm lỗi mà chấp nhận 50/50 thì đừng khóc, khóc nhiều nó to mắt đấy.
Thứ tư: Em chả liên quan, chả bênh éo gì CA nhưng chắc chắn là cũng chả thấy tẹo teo lý do bênh cụ.
Hạ hỏa nào hạ hỏa nào cụ ơi, he he.

hungdungmt

Xe hơi
hi hi vấn đề về xxx ai mà chả bức xúc, nhưng tốt nhất mình nên đi đúng thì hơn kụ ạ :)

aq79

Xe container
hôm đó em đi qua thấy biển cấm ô tô, nhưng mà ở dưới cái biển đó có mấy dòng đại loại là em đọc đc là cấm xe tải gì gì đó, chứ ko phải cấm tất cả ô tô, có cụ nào rõ vụ này không?
Cấm tất, chỉ có 1 cái biển cấm ô tô ko có biển phụ. Chỉ cấm 1 chiều từ bên trại chuối sang, mà hiện giờ e khuyên các cụ cũng hạn chế vào đg này vì nó đang làm đi khó chịu lắm.
Hạ hỏa nào hạ hỏa nào cụ ơi, he he.
Các cụ nhìn cái chữ ký cụ ấy là biết vào để qc ấy mà.

Trạng thái
Thớt đang đóng