[VHGT] Thưa các kụ e hơi búc xúc mặc dù e sai.

Mr.Bo0ng

Xe buýt
Anh chủ thớt có thể lắp gương bên trái cũng được.Xxx Hà Nội và Quảng Ninh phải nói là "tiền đè chết người" và "mấy đời chỉ ăn chơi thôi cũng không hết".Đặc biệt ở HN rất hay có kiểu bố mẹ làm CA thế là con cũng vào công an mà không chọn ngành vũ trang khác như quân đội...Lạ thật!????
nói các cụ ko biết có tin ko,xóm e ông ấy như truyền thuyết ấy! ông này trước là đội trưởng 1 đội cảnh sát giao thông ở cung đường móng cái những năm
90-95 ,mỗi lần ông này về nhà mà xách cả vali tiền và vàng! chính hàng xóm nhà ông này trêu cu cậu con trai ông này là ''bố mày đi làm móng cái về mang cả vali kẹo bánh về kìa '' tụi nhỏ ngây ngô nói thật luôn '' ứ có bánh kẹo bố cháu toàn đem tiền với cái gì vàng vàng ấy ko ăn đc '' có ai đời làm anh đội trưởng cảnh sát giao thông mà thời ấy đã mua đc khách sạn ở khu du lịch trị giá khoảng mười mấy tỉ ( thời điểm năm 90-95 nhé ko phải trượt giá bây giờ ) rồi bán đi đầu tư cây xăng này nọ....phải nói cực giàu chứ chả chơi!! thảo nào mà tụi trẻ bây giờ đua nhau vào công an! nhà có điều kiện thì chi tiền ngay ( HV = tiền tỉ .TC = < 250tr ) ôi xã hội

Chỉnh sửa cuối:

typn1975

Xe tăng
Bà cả nhà cháu cũng vừa bị xxx quay tiền vụ ko gương ở ngã tư này hôm đầu tuần. Đứng ở đó chỉ cho nó đến 99% xe qua ngã tư đó ko gương, nó bẩu bắt sao cho xuể - đúng là chuối cả nải...

mr_harua

Xe hơi
Bà cả nhà cháu cũng vừa bị xxx quay tiền vụ ko gương ở ngã tư này hôm đầu tuần. Đứng ở đó chỉ cho nó đến 99% xe qua ngã tư đó ko gương, nó bẩu bắt sao cho xuể - đúng là chuối cả nải...
Đấy là các chú ý chọn mặt gửi vàng! có fai ai cũng bắt đâu, mà bắt hết thì hok nổi :))

Patin

Xe đạp
Sao bác chủ thớt lại thắc mắc việc người khác không làm theo ý bác, trong khi đó bác không làm việc pháp luật bắt làm? Cứ làm việc mình phải làm đi đã có phải tốt hơn không.

buicongchuc

Xì hơi lốp
Kể cũng hơi bức xúc chút xíu thôi. Nhưng cụ không gương là sai rồi, cụ vui vẻ ký BB nhé. Nhà em có 2 cái 2B, cái nào cũng đủ gương. Hôm nào mà mượn xe ai không có gương, em cứ có cảm giác là mắt mình hôm đó không được linh hoạt cho lắm. Với lại, thi thoảng chở gấu đi lướt qua em gái xinh đẹp nào đó, có cái gương để em liếc lại xem mặt em gái phía sau cũng tiện ạ!

Moon10

Xe hơi
Túm lại mình sai thì xxx mới bắt, còn cái lý luận sao nhiều người giống tôi anh không bắt là hơi cùn.
Câu nói bất hủ của xxx: Mày có thấy ai ăn 2 bát cơm 1 lần không
Chuẩn luôn bác ợ. Hôm vừa rồi em đi rẽ phải, mình cũng vào làn đừong cho ngừoi rẽ phải nhưng có vẻ hơi chèn 1m vạch liền thì phải (chỗ này em quá rõ là nó sẽ bắt rồi), chú xxx chìa cạp long ra, em dừng lại, xuống xe và nói luôn khi xxx chua kịp nói gì "anh không đi sai làn đâu nhé, chỗ này anh quá biết rồi", chú ý giải thích này nọ rồi chạy ra tóm ngay 1 chú Taxi khác. Em đi lên nói với chú ta vài câu nữa, chú ý bảo anh ra nói chuyện với trưởng nhóm em chỉ biết dừng xe. Em nói dừng xe cũng phải đúng chứ rồi ra lên xe, xi nhan đàng hoàng rồi đi luôn. Đi qua chỗ chú xxx đang giữ cái Taxi nhưng cũng không nói gì sất. Nó thấy k xơi được mình thì tìm con mồi khác. Mịe ... Trước đây em cũng lành lém, không cãi xxx bao h nhưng gần đây lướt OF nhiều nên có kinh nghiệm. thanks các kụ Of fờ