Thảo luận Thực sự tìm ếch XLT 2013 khó đến vậy sao ?

Android8182

Xe hơi
Hôm qua e sang hội ếch lội còm thấy các cụ kêu ồn với mít nhựa các thứ, nếu đi xlt cải thiện hơn được vấn đề ổn và dính phanh,.... lại mông lung cụ ạ
Ếch lành mà cụ, em chưa tìm được bản 2013 xlt tìm được em quất luôn. Một người đi focus xác nhận

long.spc

Xe container
Ếch lành mà cụ, em chưa tìm được bản 2013 xlt tìm được em quất luôn. Một người đi focus xác nhận
Lành thì xác nhận vì nó có gì để hỏng đâu. E đang lăn tăn vấn đề độ ồn, e chưa đi nhưng thấy các cụ kêu quá. E thích ếch vì cơ bản là đẹp, menly, gầm cao đi về quê thoải mái, giá lại quá hợp lý. Xlt thì chả mấy khi dùng đến cầu sau nhưng bù lại nhiều cái hơn khác. Lăn tăn quá cụ ạ.

FujiS5200

Xe điện
Lành thì xác nhận vì nó có gì để hỏng đâu. E đang lăn tăn vấn đề độ ồn, e chưa đi nhưng thấy các cụ kêu quá. E thích ếch vì cơ bản là đẹp, menly, gầm cao đi về quê thoải mái, giá lại quá hợp lý. Xlt thì chả mấy khi dùng đến cầu sau nhưng bù lại nhiều cái hơn khác. Lăn tăn quá cụ ạ.
Ếch chỉ lành về phần động cơ, khung gầm thôi. Còn những lỗi vặt vãnh thì cũng không hiếm. Vả lại tiền phụ tùng cho mấy cái "vặt vãnh" đó cũng không hề rẻ.
XLT mua cũ thì đắt hơn XLS tầm hơn chục củ, và hơn được 1 cầu sau (giá trị nhất), bệ bước (nguyên giá 5 củ), 6 loa (nếu cụ định độ âm thanh thì sẽ bỏ đi hết).

Android8182

Xe hơi
Ếch chỉ lành về phần động cơ, khung gầm thôi. Còn những lỗi vặt vãnh thì cũng không hiếm. Vả lại tiền phụ tùng cho mấy cái "vặt vãnh" đó cũng không hề rẻ.

XLT mua cũ thì đắt hơn XLS tầm hơn chục củ, và hơn được 1 cầu sau (giá trị nhất), bệ bước (nguyên giá 5 củ), 6 loa (nếu cụ định độ âm thanh thì sẽ bỏ đi hết).
Em thì thích ngoài 2 cầu thì nội thất + táp lô nhìn đỡ quê ạ

long.spc

Xe container
Độ ồn giảm nhiều so với xls ko cụ? Âm thanh thì tai trâu như em nghĩ morning còn thấy hay :)

nhuhoang0512

Xe đạp
Bằng giờ năm ngoái e mua XLS 2013 là 660tr, ak ak. Nhưng một khi đã máu thì có gì phải lăn tăn các cụ nhỉ. E đã chạy cả XLT và XLS (công ty e có 4 con Escape), độ ồn thì như nhau thôi cụ.

nhuhoang0512

Xe đạp
Cụ có ý định nâng đời không?
Vẫn còn yêu lắm cụ ơi. Xe e mua cũng có tý quen biết, mới chạy đc 4v, còn chất lắm. Mấy hôm nay nhìn dân tình đu theo CRV cũng có tý dao động, nhưng nghĩ bỏ thêm vài trăm thì ko đáng lắm. E đã chạy CRV 2.4 bản cao nhất, cảm giác lái không hơn Es, còn options thì tất nhiên Es ko đua được rồi.

Android8182

Xe hơi
Vẫn còn yêu lắm cụ ơi. Xe e mua cũng có tý quen biết, mới chạy đc 4v, còn chất lắm. Mấy hôm nay nhìn dân tình đu theo CRV cũng có tý dao động, nhưng nghĩ bỏ thêm vài trăm thì ko đáng lắm. E đã chạy CRV 2.4 bản cao nhất, cảm giác lái không hơn Es, còn options thì tất nhiên Es ko đua được rồi.
Chúc cụ và em nó mãi mãi in love ạ

FujiS5200

Xe điện
Cũng phải nói thật tầm thóc đó ngoài ếch ra thì khó mua được loại khâc cụ nhỉ
Cũng còn tuỳ vào nhu cầu của từng người, cụ ạ. Ví như cụ cần 1 em leo trèo tốt thì dưới tầm giá đấy còn đầy con chất hơn Ếch, hoặc cụ cần êm, option mà không cần gầm cao thì đầy con rẻ hơn Ếch. Tóm lại là tuỳ nhu cầu thôi ạ.

zoom2

Xe hơi
Kinh nghiệm cho cụ nào chơi ếch mà muốn nâng cấp âm thanh chớ có bỏ bộ loa theo xe mà phí hoài trừ phi các cụ có yêu cầu âm thanh khá cao cấp.

Các cụ chỉ cần thay HUD đời cao rồi cân chỉnh lại âm thanh là khác hẳn so với nguyên bản đấy. Như em chơi Pioneer có hẳn CarPlay nghe chất khác hẳn chả cần độ đẽo gì.

Tranhmuachenang

Xe hơi
Cái này e ủng hộ cụ.escape lái ngon.
Nhưng chạy đường xa hay chờ tắc đường mà xe ko lắp đồ chơi thì chán ngoét.

nhuhoang0512

Xe đạp
Kinh nghiệm cho cụ nào chơi ếch mà muốn nâng cấp âm thanh chớ có bỏ bộ loa theo xe mà phí hoài trừ phi các cụ có yêu cầu âm thanh khá cao cấp.

Các cụ chỉ cần thay HUD đời cao rồi cân chỉnh lại âm thanh là khác hẳn so với nguyên bản đấy. Như em chơi Pioneer có hẳn CarPlay nghe chất khác hẳn chả cần độ đẽo gì.

Cụ lắp DVD Pionner mã gì vậy cụ. Cho e xin giá và địa chỉ nhé. Thanks cụ.

zoom2

Xe hơi
Cụ lắp DVD Pionner mã gì vậy cụ. Cho e xin giá và địa chỉ nhé. Thanks cụ.
Em đang dùng 8750bt, Bluetooth CarPlay Android Auto DSP hỗ trợ cam tiến lùi đủ cả. Long Thịnh lắp

Giờ thấy có cả 8850bt rồi đấy cụ