Tìm cửa hàng bảo dưỡng xe máy uy tin

Mr Black

Xe hơi
Em đang đi con Airblade và lâu rồi không bảo dưỡng toàn bộ xe nên đang có nhu cầu tìm cửa hàng uy tín để mang đi bảo dưỡng
Em định vào HEAD nhưng thấy các cụ nói là vào đó chỉ đâu cũng hỏng hóc rồi tiền bảo dưỡng cũng tôi đôi ba củ :(
Cụ nào biết cửa hàng nào bảo dưỡng uy tín thì tư vấn giúp cho em với ạ
Em xin cảm ơn

Namxlda

Xe tăng
Sao phải bảo dưỡng , cứ đi hỏng đâu sửa đấy . Cứ thay dầu 2000km . Để ý đồng hồ bảo nhiet .

bandieuhanh

Xe hơi
Em hay làm ở Số 2 Cầu Giấy, đối diện trạm trung chuyển xe buýt cầu giấy, ngay chân cột đèn quảng cáo, Cụ ra đấy thử xem sao!?

mc_tailor

Xe máy
Đúng r, đừng vào HEAD bác ạ, ra hàng quen gần nhà mà làm ấy. Trước e vào HEAD còn bị đổi đồ cơ, m thì ko ngồi nhìn mãi họ làm được, quen vẫn hơn.

Lonestar

Xe điện
Cụ qua chỗ 88 Nghi Tàm gặp chú Thành, chuyên gia và rất uy tín nhé,
Em sửa ở chỗ Chú Thành hơn 11 năm rồi,

ngaivacham

Xe tải
Em đang đi con Airblade và lâu rồi không bảo dưỡng toàn bộ xe nên đang có nhu cầu tìm cửa hàng uy tín để mang đi bảo dưỡng
Em định vào HEAD nhưng thấy các cụ nói là vào đó chỉ đâu cũng hỏng hóc rồi tiền bảo dưỡng cũng tôi đôi ba củ :(
Em xin cảm ơn
em cũng hóng. em cũng có con airblade cần bảo dưỡng, nó bây giờ đi chậm cứ giật giật mà qua mấy thợ sửa rồi đều không được. hóng các cụ chỉ chỗ sửa tốt.
dạ cháu ko phải quảng cáo gì đâu vì c cũng chỉ là khách sửa xe thôi ạ,cháu hay làm xe ở chỗ này,cạnh cây xăng dưới thanh trì chỗ mà từ giải phóng đi xuống chưa đến cầu sắt cho tàu chạy qua đâu ạ,cháu vô tình sửa ở đấy 1 lần khoái cái ông chủ ông ấy nhiệt tình,ngồi đợi nc vs vợ chồng chủ cũng vui,thái độ tốt,trà đá cafe miễn phí cháu chả muốn uống mà cứ ép c uống,các cụ có face thì search sdt 090628816 5 ngó qua fb thấy ưng cái bụng thì hãy đi ko lại bẩu cháu pr trá hình,mà c thấy ở đấy hay khuyến mại kiểu thay dầu thì miễn phí rửa xe,thứ 2 thì bảo dưỡng miễn phí tóm lại lần nào c vào cũng thấy có ctrinh,lâu r c ko đi qua đấy nên cũng ko rõ nữa,các cụ cứ tham khảo đê,lăn tăn thì cứ điện luôn,ông chủ nhiệt tình lắm,ưng bụng là ta đi

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
170 Định Công cụ ạ ( nếu cụ gần)
Em thấy dân Định Công ai cũng khen cửa hàng này cả chục năm nay

bo_thang_ty

Xe tăng
Thời buổi này thật giả lẫn lộn, theo em cụ nên đều đăn 1 năm đi bảo dưỡng 1 lần, để bảo dưỡng, lau chìu tra dầu vệ sinh, thụt xe, cổ phốt vành, ...
Cụ vào HEAD hoặc tới số ngã tư cầu giấy có trung tâm bảo dưỡng như cụ ơ trên nói đấy ( nhưng chỗ đấy không phải số 2 Cầy giấy , vì nó là đường Voi Phục). Cụ bảo nó kiêm tra trả tiền bảo dưỡng, còn nó bảo thay cái gì, cái gì cần thiết thì cụ thay, ( thường chỉ thay cái vớ vẩn thôi). Còn nhừng cái đắt tiền cụ nên về hiệu sửa xe gần nhà thay, giá sẽ tốt hơn, hàng hóa có vấn đè gì cụ ra thắc mắc ngay, ( làm ăn chỉ chặt chém thiên hạ thôi, chứ gần nhà chặt chém biết ngay). ( vì em thấy phụ tùng HEAD hàng tàu và không phải hãng nhiều lắm, ở trung tâm bảo dưởng chủ yếu tính tiền bán đồ chứ bảo dưỡng hơn trăm ngàn thì được mấy, thỉnh thoảng lại khuyến mại, chai dầu, má phanh nữa.
Đấy là kinh nghiệm của em.

matizsuper1

Xe tải
Định giới thiệu vào Head chỗ cô e quản lý mà thấy các cụ bình luận ở trên e lại đi ra!

RR Evoque

Xe tăng
Theo thông tin báo đài thì có lẽ cụ nên cân nhắc cửa hàng 205 Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân a.
Cửa hàng này có cả OFer report rồi đó cụ.

takarinchidotoj

Xe tải

Bummer9332

Xe buýt
E hóng, có con Lx của vợ e toàn cho ra cụ Sơn Sark ở Hoàng Cầu, còn con Airblade của e toàn vào Head nhưng thấy ko ổn lắm

volam078

Xe tải
Website
cohoc.vn
Em xin cảm ơn

Cụ ra cửa hàng sửa xe huy tập trong ngõ 100 trung kính nhé, cụ đi vào ngõ độ 100- 150m, bên tay trái ạ, ngõ 100 trung kính đối diện chéo với đại học phương đông ạ, xe pháo nhà em và người thân toàn mang ra đó :D

blackpaint

Xe container
170 Định Công cụ ạ ( nếu cụ gần)
Em thấy dân Định Công ai cũng khen cửa hàng này cả chục năm nay
Chuẩn là chỗ này, mỗi tội cơ sở hơi nhỏ chút. Cụ có thể ra chỗ đ/c Xuân ở Phan Huy Ích 0986 620 686 sửa cũng rất ok, thợ thật thà, sửa lặt vặt chả bao giờ lấy tiền. Năm ngoái em bảo dưỡng xe ga, thay cũng nhiều vì 2 năm không bảo dưỡng hết hơn triệu: dầu nhớt, dầu số, má phanh, ... úi giời nhiều lắm. Đi đến giờ hơn năm vưỡn ngon, ngọt lịm. Em thấy khách quanh đó toàn gửi xe sửa rồi lặn mất tăm, chứng tỏ thợ có uy tín.

bandieuhanh

Xe hơi
Ờ đúng rồi, Cụ nói đúng là Voi phục!

Thời buổi này thật giả lẫn lộn, theo em cụ nên đều đăn 1 năm đi bảo dưỡng 1 lần, để bảo dưỡng, lau chìu tra dầu vệ sinh, thụt xe, cổ phốt vành, ...
Cụ vào HEAD hoặc tới số ngã tư cầu giấy có trung tâm bảo dưỡng như cụ ơ trên nói đấy ( nhưng chỗ đấy không phải số 2 Cầy giấy , vì nó là đường Voi Phục). Cụ bảo nó kiêm tra trả tiền bảo dưỡng, còn nó bảo thay cái gì, cái gì cần thiết thì cụ thay, ( thường chỉ thay cái vớ vẩn thôi). Còn nhừng cái đắt tiền cụ nên về hiệu sửa xe gần nhà thay, giá sẽ tốt hơn, hàng hóa có vấn đè gì cụ ra thắc mắc ngay, ( làm ăn chỉ chặt chém thiên hạ thôi, chứ gần nhà chặt chém biết ngay). ( vì em thấy phụ tùng HEAD hàng tàu và không phải hãng nhiều lắm, ở trung tâm bảo dưởng chủ yếu tính tiền bán đồ chứ bảo dưỡng hơn trăm ngàn thì được mấy, thỉnh thoảng lại khuyến mại, chai dầu, má phanh nữa.
Đấy là kinh nghiệm của em.

tronghung103

Xe tải
Em thấy bảo dưỡng xong đi cũng có ngon hơn đâu, nhiều khi thợ tháo tung ra xong lắp lại thừa ra mấy con ốc :D
Đồ nhựa tháo ra tháo vào nhiều ọp ẹp lắm cụ ah, hỏng đâu thay đó thôi.

Mr Black

Xe hơi
Cụ ra cửa hàng sửa xe huy tập trong ngõ 100 trung kính nhé, cụ đi vào ngõ độ 100- 150m, bên tay trái ạ, ngõ 100 trung kính đối diện chéo với đại học phương đông ạ, xe pháo nhà em và người thân toàn mang ra đó :D
Cảm ơn cụ ạ

bandieuhanh

Xe hơi
Thông thường, sau mỗi lần bảo dưỡng, thay dầu mỡ thì đi xe chắc chắn hơn!