[Funland] Tìm địa chỉ vật lý trị liệu, phục hồi chức năng làm việc cuối tuần

trungcienco1

Xe buýt
Chào các cụ, e bị gãy tay 3 tháng rồi. Đã mổ nẹp vis, e mới mổ lại gỡ chèn dây thần kinh (mổ lần đầu bị chèn). Do đặc thù công việc nên e chỉ ở Hà Nội thứ 7 và CN, các cụ có biết địa chỉ nào vật lý trị liệu, phục hồi chức năng làm việc cuối tuần không? Giới thiệu cho e với, tay e giờ vẫn chưa hồi phục dc, vẫn bị "rũ cổ cò" các cụ ạ. Rất mong nhận dc ý kiến của các cụ :)

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Chào các cụ, e bị gãy tay 3 tháng rồi. Đã mổ nẹp vis, e mới mổ lại gỡ chèn dây thần kinh (mổ lần đầu bị chèn). Do đặc thù công việc nên e chỉ ở Hà Nội thứ 7 và CN, các cụ có biết địa chỉ nào vật lý trị liệu, phục hồi chức năng làm việc cuối tuần không? Giới thiệu cho e với, tay e giờ vẫn chưa hồi phục dc, vẫn bị "rũ cổ cò" các cụ ạ. Rất mong nhận dc ý kiến của các cụ :)
Việc này đơn giản, mời kụ qua chô em nhé. Địa chỉ ở số đt, số đt ở chữ kí ạ :D

hung0611

Xe hơi
E bị đau lưng, ko mang vác gì nặng. Cúi xuống thì thấy đau, đang nằm mà ngồi thẳng dậy cũng đau nhưng đi đứng thoải mái k sao hết và chỉ 1 2 ngày sau thì cơn đau giảm nhiều, đi chụp x-quang thì bác sĩ bảo xương tốt, k sao cả . Nằm nghỉ ngơi khoảng hơn 2 tuần thì hết đau và đi tập lại thì ok ngon lành. Hôm qua vẫn như mọi ngày, đi tập đều đặn k thấy gì nhưng tầm chiều tối vì lí do hơi bị củ chuối lại bị đau lại. Về nhà em dán salonship rồi nghỉ ngơi, sang đến hôm nay thì đã đỡ đau đc 80-90%, đi đứng ok k đau chỉ cúi xuống nhặt cái gì là hơi đau. Tất cả những chuyện xảy ra trong vòng 1 tháng hết ạ, 1 tháng dính 2 lần. Hiện tại em đang lo bị TVDD :( em muốn tập lại thể hình :(( Các bác cho em lời khuyên ạ :(

Babanhhanquoc

Xe tải
Bv a vẫn tập PHCN cuoi tuần đấy. Nhưng tập cuối tuần như vậy không hiệu quả đâu. Hồi phục chút nào chưa? Trường hợp e k hề đơn giản đâu vì a đã xem XQ của e và rất hiểu nguyên nhân sau khi khám. Khi nào lên a trao đổi kỹ hơn

Chỉnh sửa cuối:

trungcienco1

Xe buýt
e mới thấy phục hồi dc 1 chút, tự nâng bàn tay lên dc 1 ít, hiện e vẫn đang đeo nẹp toàn bộ cánh tay a ah. Khi nào về e sẽ lên nhờ a khám lại giúp e :)

hainguyenhanoi

Xe buýt
Bv a vẫn tập PHCN cuoi tuần đấy. Nhưng tập cuối tuần như vậy không hiệu quả đâu. Hồi phục chút nào chưa? Trường hợp e k hề đơn giản đâu vì a đã xem XQ của e và rất hiểu nguyên nhân sau khi khám. Khi nào lên a trao đổi kỹ hơn
Xe chạy ngon chứ a? A có chuyên về lưng ko, hôm nào e sang. Mới vltl 10 buổi ở Hồng ngọc mà ko ổn. Trước e cũng qua việt pháp, thể thao mà ko thấy đỡ. Cứ đau dọc 2 cơ thăn bên cột sống, cơ có biểu hiện căng cứng.

Babanhhanquoc

Xe tải
Xe chạy ngon chứ a? A có chuyên về lưng ko, hôm nào e sang. Mới vltl 10 buổi ở Hồng ngọc mà ko ổn. Trước e cũng qua việt pháp, thể thao mà ko thấy đỡ. Cứ đau dọc 2 cơ thăn bên cột sống, cơ có biểu hiện căng cứng.
Xe ngon, qua a xem xe mới đi. a ktra lưng cho. Bệnh lý lưng thì phải tìm ra được nguyên nhân hãy PHCN, 1 số bệnh lý của Cột sống như trượt đốt sống do khuyết eo thì càng tập càng tai hại đấy e ạ

dophuctri

Xe đạp
có trung tâm bác sĩ gia đình medicviet phục hồi chức năng tại nhà bệnh nhân luôn bác ạ, làm việc 24/24 kể cả ngày lễ cn, sdt 04 3748 1674 bác nhé