Tin??? Không Tin???

humxam75

Xe điện
Nhà cháu tự khoan lấy chứ thợ điện đã kịp đến đâu???
Ý em nói là thợ điện của EVN chứ ko phải thợ điện nhà mợ. Họ đóng cái at ngoài công tơ thì mợ cũng chả biết được, chỉ biết tự dưng điện sáng. Vì lý do này nhà em chọn AT trong nhà có dòng bảo vệ thấp hơn AT ngoài công tơ, có bị sao thì dễ xử lý hơn, đỡ phải gọi thợ điện

sidecardesigner

Xe điện
Mụ này cóp pết đc ở đâu chiêu PR cho cái cửa hàng sắp khai truơng kể cũng hay :D
Cơ mà mụ phải đổi họ HỨA sang họ khác chứ k thì còn lạnh sống lưng nhiều. :))
Đã nói chuyện thật mà. Không tin hỏi có thể hỏi những người biết việc này. Hoặc qua trực tiếp cửa hàng em xem chỗ khoan phải điện bả còn chưa khô.

sidecardesigner

Xe điện
He he... Lúc đang ngồi trên thuyền ở Tràng An cùng lão Tiến chém chó, thấy Sid có gọi cầu cứu, thiêng thật đấy... Cả buổi trong động thì ko có tí sóng nào, chui ra khỏi động thì e gọi ngay...
:)) Thì trong từ điển của em luôn cứ nghĩ đến điện là em nhớ tới anh Tiến mà :D :))

sidecardesigner

Xe điện
Líu giề
Em đọc tiêu đề thớt của mợ, sợ toát mồ hôi
Đọc xong bài của mợ, tự dưng hết sợ

M.ia, iêm kính mời cái thứ siêu nhiên gì đó nó ăn điện rồi lại nhả điện cho mợ, tối đêm nay nó bay qua nhà em vật em một phát.
Từ mai mà không thấy iêm lên đây chém gió thì các cụ các mợ bắt đầu tin cũng chưa muộn.
~X( Em khoan đúng phải đường dây điện chứ làm gì có "cái gì" ăn điện??? Cụ ko đọc kĩ mà đã cmt rồi.
Hi vọng mai cụ vẫn trả nhời em :D

Rolland

Xe điện
Nhà Cháu thấy cửa hàng nhà Mợ nài gần cái Miếu hay cái Đình gì ấy nhể?! Mà lạ một cái là hôm nay cửa hàng ấy rất chi là đông Khách nhá! :-|
Cái Mợ Chủ Tiệm cụng buồn cười, ai đời bán hàng tuyền giả lại (thối tiền) nhầm để có... lợi cho Khách ấy!:)) Mà Khách cụng tuyền bọn "hâm"... Mệ nó giả nhầm nó thiệt thì im ỉm mà "âm ỉ sướng", đàng này còn bô bô nói ra "ớ! Sao bán giảm mạnh thế cơ à?.." =)) Chắc bị Thánh quở nên "khiển" cho Ma trêu mất dồi! ;))

Rolland

Chỉnh sửa cuối:

sidecardesigner

Xe điện
Ai nói gì thì nói chứ em là em tin. Chuyện của mợ chứng tỏ mợ có "căn đồng số lính" rồi^#(^, Căn hịn luôn đới mợ ạ. Thôi thì cứ ngày rằm, mồng một mợ làm cái mâm hoa quả cho Quan chủ đất, bảo đảm mợ phát ầm ầm. Nhiều người muốn như mợ mà không được đấy.
Đúng là em có duyên với cái cửa hàng đó thật cụ ạ. Rất nhiều người đã giật mình khi thấy em thuê trên nóc cửa hàng là 1 miếu rất to. Nhưng không hiểu tại sao em nhìn lại thấy ưng ngay từ lần đầu tiên và nằng nặc tìm hiểu để hỏi thuê bằng được mặc dù chủ nhà không có nhu cầu cho thuê và cũng từ chối khá nhiều người muốn hỏi thuê. Chị chủ nhà còn nói : "Em và chị có duyên hay sao ấy, nhiều người muốn thuê nhưng chị toàn trả lời không" ( điều này em xác nhận vì hàng xóm kể nhiều người hỏi thuê nhưng không được )
Còn chuyện căn hay không căn, tin hay không tin thì em không biết rõ lắm ạ.

sidecardesigner

Xe điện
Nhà Cháu thấy cửa hàng nhà Mợ nài gần cái Miếu hay cái Đình gì ấy nhể?! Mà lạ một cái là hôm nay cửa hàng ấy rất chi là đông Khách nhá! :-|
Cái Mợ Chủ Tiệm cụng buồn cười, ai đời bán hàng tuyền giả lại (thối tiền) nhầm để có... lợi cho Khách ấy!:)) Mà Khách cụng tuyền bọn "hâm"... Mệ nó giả nhầm nó thiệt thì im ỉm mà "âm ỉ sướng", đàng này còn bô bô nói ra "ớ! Sao bán giảm mạnh thế cơ à?.." =)) Chắc bị Thánh quở nên "khiển" cho Ma trêu mất dồi! ;))

Rolland
Trả trèo lên tận cái chân miếu lại còn bẩu gần :D

Nhạc

Xe container
Ngủ đê mai mờ bán hàng, ko ngồi ngây ra lại trả tiền nhầm đấy
Mà ở trông 1 mình cũng phải cẩn thận nhé :D
Bẩu pa e cho mượn cái ji kiểu như logo (thật), đứa nào leng pheng người bổ cho phát, giờ hay có trò thôi miên lừa tiền đấy b-(

Rolland

Xe điện
Tối nay về vửa ngã xuống ao cá đơi! Xây xước tí tỉnh trên người, bỏ mất một bộ quần áo. Ác cái mùi tanh của cá trong ao ấy thì thôi rồi! Vửa tắm xong cáy vưỡn còn mùi, ngồi vào Ô-phăn lại đọc phải cái Thớt nài... đương run lên vì gỉ gỉ gi đơi nài! :-| Có cơ hội để "cá kiếm" của nhà SID đến "hơn một lần" dưng mờ lại... thôi! Thế không phải Ma trêu Quỷ ghẹo thì gì?! =))

Rolland

Rolland

Xe điện
Ngủ đê mai mờ bán hàng, ko ngồi ngây ra lại trả tiền nhầm đấy
Mà ở trông 1 mình cũng phải cẩn thận nhé :D
Bẩu pa e cho mượn cái ji kiểu như logo (thật), đứa nào leng pheng người bổ cho phát, giờ hay có trò thôi miên lừa tiền đấy b-(
Khiếp con-cái-nhà-ai mờ "độc mồm độc miệng" thế cơ chứ?! Phán thế khác véo giè bẩu nhà Râu... :">

Rolland

Nhạc

Xe container
Khiếp con-cái-nhà-ai mờ "độc mồm độc miệng" thế cơ chứ?! Phán thế khác véo giè bẩu nhà Râu... :">
Rolland
Biết đek đâu thấy có nghề đấy, hôm nào chỉ e đi :D, 1 bác ở c ty e mất 25 triệu vì đám ý, e cứ dọa cái người kia tí

Rolland

Xe điện
Biết đek đâu thấy có nghề đấy, hôm nào chỉ e đi :D, 1 bác ở c ty e mất 25 triệu vì đám ý, e cứ dọa cái người kia tí
Ối giời hăm nhăm "quả" ăn thua gì?! Vửa "ngoạm" một nhát ba mấy "quả" đơi! :))

Rolland

sidecardesigner

Xe điện
Ối giời hăm nhăm "quả" ăn thua gì?! Vửa "ngoạm" một nhát ba mấy "quả" đơi! :))

Rolland
Xong hết rồi à?:P
Cảm ơn người "Nhạc nhanh", em đã có trợ thủ đắc lực rồi nên ứ sợ.