Tình hình hoa cải Mộc Châu 2015

civic pro

Xe tải

civic pro

Xe tải
Cảnh đẹp thế này mà làm mấy bộ pic thì tuyệt lắm đấy cụ nhỉ.
Bh e k biết ra sao chứ dân tình trên đó bảo giáp tết lên hoa đào nở nữa thì đẹp thôi rồi cụ ạ. Em đi thì dọc từ đây lên đến mộc châu 2 bên đường bạt ngàn rừng đào tha hồ chụp. Các cụ có điều kiện tầm đầu t2 lên chơi mua đào rừng lợn mán về ăn tết thì nhất luôn.

haonguyenplus

Xe tải
Bh e k biết ra sao chứ dân tình trên đó bảo giáp tết lên hoa đào nở nữa thì đẹp thôi rồi cụ ạ. Em đi thì dọc từ đây lên đến mộc châu 2 bên đường bạt ngàn rừng đào tha hồ chụp. Các cụ có điều kiện tầm đầu t2 lên chơi mua đào rừng lợn mán về ăn tết thì nhất luôn.
Làm một chuyến lên trên đó chắc chắn là phải kiếm được lợn mán mới về được. Quá hấp dẫn với những món làm từ loại thịt lợn này.

civic pro

Xe tải
Làm một chuyến lên trên đó chắc chắn là phải kiếm được lợn mán mới về được. Quá hấp dẫn với những món làm từ loại thịt lợn này.
Dọc đường rất nhiều cụ ơi. Cụ đi chú ý chút là được cụ ạ giá cả cũng phải chăng đợt trước em mua tầm triệu mấy 2 triệu 1 con lợn cắp nách nó làm luôn tại chỗ cho mình về chỉ chế biến là đánh chén thôi cụ ạ ngon tuyệt cú mèo hehe

30T-2917

Xe tải
nhà cháu mai cũng chạy MC, các cụ vừa chạy về cho em xin ít kinh nghiệm với ạ: Đường sá, bắn tốc độ, cảnh đẹp, ăn nhậu...
tks các cụ

civic pro

Xe tải
nhà cháu mai cũng chạy MC, các cụ vừa chạy về cho em xin ít kinh nghiệm với ạ: Đường sá, bắn tốc độ, cảnh đẹp, ăn nhậu...
tks các cụ
Cụ cứ đúng luật mà đi là thoải mái cụ ạ đường bây giờ đẹp lắm rồi,cảnh thì cụ vào rừng thông bản áng,ngũ động bản ôn,đồi chè là những điểm chính đó cụ, ăn thì cụ cứ thấy quán nào đông thì vào em thì lần trước em ăn ở quán 64 nhưng đi hơi xa ra tận cổng chào cơ cụ ạ. Chúc cụ vào gia đình có 1 chuyến đi vui vẻ.

30T-2917

Xe tải
Cụ cứ đúng luật mà đi là thoải mái cụ ạ đường bây giờ đẹp lắm rồi,cảnh thì cụ vào rừng thông bản áng,ngũ động bản ôn,đồi chè là những điểm chính đó cụ, ăn thì cụ cứ thấy quán nào đông thì vào em thì lần trước em ăn ở quán 64 nhưng đi hơi xa ra tận cổng chào cơ cụ ạ. Chúc cụ vào gia đình có 1 chuyến đi vui vẻ.
Tks cụ, ko hiểu giờ này còn Dã quỳ ko cụ nhỉ :)

Khoa Béo

Xe buýt
Mua lợn mán ở chỗ nào Mộc Châu cụ ơi, Tết e làm 1 con về mấy ae chia nhau.

nhatnam244

Xe buýt
244 Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân HN
Website
nhatnamjsc.com.vn
Em Đến thung khe đông quá. Thấy nhiều cụ nhà mình lắm
Còn trên đường sửa nhiều nhưng cũng có người hướng dẫn các đoạn đang sửa nên không tắc lắm.
Có cái ảnh đồi chè tạm . Đang cắt nên không đẹp lắm

civic pro

Xe tải
Mua lợn mán ở chỗ nào Mộc Châu cụ ơi, Tết e làm 1 con về mấy ae chia nhau.
Dọc đường từ hoà bình lên cụ ạ người ta đề biển bán lợn mán đầy đường luôn giáp tết mà lên có khi còn nhiều nữa cụ ạ

civic pro

Xe tải
Em Đến thung khe đông quá. Thấy nhiều cụ nhà mình lắm
Còn trên đường sửa nhiều nhưng cũng có người hướng dẫn các đoạn đang sửa nên không tắc lắm.
Có cái ảnh đồi chè tạm . Đang cắt nên không đẹp lắm
Tình hình hoa ntn rồi hả cụ. Đào điếc đã có tí nào chưa ạ