Chi hội Tổ chức off đi chụp choẹt xe pháo và mẫu (chương trình chi tiết tại trang 10)

babykunkun

Xe buýt
Mẫu thì chịu khổ dưới mưa đứng tạo dáng để chụp.10 cụ chụp ảnh thêm chục cụ cầm ô phục vụ.ảnh chụp mọi kiểu mọi góc độ tư thế.vậy mà chẳng thấy cái ảnh nào up lên.đến ạ các cụ
Hehe mấy ảnh vui vui thì ở trong fb anh Giang ơi,ảnh xịn thì anh em đang chỉnh sửa rùi mới up,chắc mai ngày kia là có vì khi up lên còn thi thố để bình chọn mà :D, hy vọng sau mấy buổi này máu độ xe sẽ lên cao

linhdongxuan

Xe buýt
Website
coxuyen.com
Hehe mấy ảnh vui vui thì ở trong fb anh Giang ơi,ảnh xịn thì anh em đang chỉnh sửa rùi mới up,chắc mai ngày kia là có vì khi up lên còn thi thố để bình chọn mà :D, hy vọng sau mấy buổi này máu độ xe sẽ lên cao
máu lên tới tận não rồi em ơi, cho demo lên đê

cụ nào trong hội làm quả vành offset này đê, lên ảnh thì đệp nắm

và fullkit mới của forte nè

Thêm quả bonus, tự hào về forte

Còn đây dành riêng cho bác BMW-Giang còi

Chỉnh sửa cuối:

babykunkun

Xe buýt
Bộ này là bodykit NEFD hehe. Nhìn ảnh chộp trong hầm thì body làm cho xe a linh vuông ra còn xe a giang thì bẹt và dài ra hehe, chỉ 1 tí bodylip mà dáng xe khác hẳn

Thôi thì xin phép 2 em bạn của hoangnn và Kenu em post demo mấy cái. Lần tới 2 em Ngọc Truyn này lại tham gia nhé, em đang tìm mấy concept và cảnh hầm hố hơn cho xe độ, đàng lôi kéo thêm cụ Dj Lạng Sơn xuống là có 1 con đen cũng full

Ảnh thứ 2 bắt quả tang chủ xe ko chuyên tâm đua mà còn chụp choẹt nhé

cái thứ 3 xin long trọng giới thiệu tác phẩm của nghệ sỡi Linhdongxuan :))

Chỉnh sửa cuối:

babykunkun

Xe buýt
Một lần nữa em xin cảm ơn tất cả các anh em đã tham gia và ủng hộ cho buổi chụp đầu tiên của chương trình xe và KFC.Mặc dù thời tiết k ủng hộ nhưng bão đã ko thể đẩy lùi tinh thần của nhà gà. Xin cảm ơn tới sự nhiệt tình, làm việc chuyên nghiệp, anh https://www.facebook.com/bang.sg.52?directed_target_id=113055938722689Bằng, Kenu, Hoangnn, Nick Bambie, Linhdongxuan, BMW Giang còi, Scorpion, Roni, Kent Neo, a An Hải cùng 2 ku Quang Huấn, Thành Luân & 2 mẫu rất nhiệt tình. Em có ý kiến là sẽ ngồi cà phê pháo vs nhau 1 buổi để review thành quả buổi 1, trao đổi, rút kinh nghiệm qua buổi vừa qua để những buổi sau làm việc ăn ý, hiệu quả và không khí luôn vui vẻ, nhân tiện mọi người bàn bạc thống nhất các địa điểm tiếp theo (ai hay đi chụp nhiều sẽ biết nhiều cảnh, em chỉ lên ý tưởng tham khảo). Xin cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của anh em nhà gà

PS: Sau chuyến đi đầu tiên, 1 số anh em quyết tâm phục thù 1 buổi nắng đẹp và đưa ra ý kiến chạy ra đường mòn Hồ Chí Minh và rừng QG Ba Vì cảnh đẹp, vắng, nhiều cây nên ko lo nắng nóng, quan trong nhất sẽ làm 1 bữa BBQ nướng tại hiện trường luôn, nếu các cụ đồng lòng em sẽ triển khai 1 ban hậu cần cho vụ này ^^

Thanhlucky

Xe tải
Một lần nữa em xin cảm ơn tất cả các anh em đã tham gia và ủng hộ cho buổi chụp đầu tiên của chương trình xe và KFC.Mặc dù thời tiết k ủng hộ nhưng bão đã ko thể đẩy lùi tinh thần của nhà gà. Xin cảm ơn tới sự nhiệt tình, làm việc chuyên nghiệp, anh https://www.facebook.com/bang.sg.52?directed_target_id=113055938722689Bằng, Kenu, Hoangnn, Nick Bambie, Linhdongxuan, BMW Giang còi, Scorpion, Roni, Kent Neo, a An Hải cùng 2 ku Quang Huấn, Thành Luân & 2 mẫu rất nhiệt tình. Em có ý kiến là sẽ ngồi cà phê pháo vs nhau 1 buổi để review thành quả buổi 1, trao đổi, rút kinh nghiệm qua buổi vừa qua để những buổi sau làm việc ăn ý, hiệu quả và không khí luôn vui vẻ, nhân tiện mọi người bàn bạc thống nhất các địa điểm tiếp theo (ai hay đi chụp nhiều sẽ biết nhiều cảnh, em chỉ lên ý tưởng tham khảo). Xin cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của anh em nhà gà

PS: Sau chuyến đi đầu tiên, 1 số anh em quyết tâm phục thù 1 buổi nắng đẹp và đưa ra ý kiến chạy ra đường mòn Hồ Chí Minh và rừng QG Ba Vì cảnh đẹp, vắng, nhiều cây nên ko lo nắng nóng, quan trong nhất sẽ làm 1 bữa BBQ nướng tại hiện trường luôn, nếu các cụ đồng lòng em sẽ triển khai 1 ban hậu cần cho vụ này ^^
ủng hộ luôn,hôm nọ ban tổ chức nói là mưa thì mặc định nghỉ làm em nhỡ mất,lần này tổ chức em nhất định tham gia

Kentneo

Xe máy
Website
aodongphuc.net
Hôm ý em tí ngụ quên may mà anh kun gọi =]]

bmw_9680

Xe tải
A ko biết fb kun ơi,tạo cho a 1cái với:D

bmw_9680

Xe tải
linhdongxuan; Còn đây dành riêng cho bác BMW-Giang còi [IMG nói:
http://i178.photobucket.com/albums/w277/linhdongxuan/DSC_0546_zps03a7fcd2.jpg[/IMG]
Lên ảnh nhìn đẹp nhỉ

babykunkun

Xe buýt
Vẫn chưa có ảnh à các cụ ơi?
Ảnh vui và anh hậu trường ở thớt bên dưới, còn thi và vote ảnh trong fb cơ ah, lần đầu tổ chức khởi động nên thi khép kín, lần sau mới cho ra đây để vote đông đảo hơn

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Gà mới, gà cũ, gà lang thang, gà dặt dẹo nào chưa join group trên FB thì join ngay nhé (nhớ PM em em còn biết là ai mà add):
Trên Group FB đang thi ảnh vụ đi chụp, thi xong rồi mới post lên OF vì vậy muốn hóng trước thì join :D

https://www.facebook.com/groups/kiaforteclubvietnam/

bmw_9680

Xe tải
E ko biết fb và vào fb thế nào các cụ ơi:-??

duongtrungbinh

Xe máy
Píc cuối đúng theo phong cách em thích. nhưng ko có tiền mua len body xịn các cụ ạ.