Tobe M'car TW - có cụ nào thử chưa ạ?

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Muốn nâng cấp khách hàng nữa. Chiến lược cả đấy.:))
Nâng cấp thì mua xe mới về...bán đi làm gì...vẫn làm ra tiền mà @@ Mà em thấy Space thì có sao đâu nhỉ...nếu khách mà đi Uni hết thì Space chết đói ạ @@ Mà em thấy khách Tây họ có quan trọng vẫn đề là Uni hay Space đâu ạ...nhận đc fax thì cử xe nào đi thì đi chứ...

Chỉnh sửa cuối:

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Nâng cấp thì mua xe mới về...bán đi làm gì...vẫn làm ra tiền mà @@
Căn bản năm nay ít việc, xe nằm cả 1 đống. Mùa này thì không sao chứ ra Giêng thì ế lòi kèn.
Chắc từ nay đến Tết là mua 2-3 cặp U.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Căn bản năm nay ít việc, xe nằm cả 1 đống. Mùa này thì không sao chứ ra Giêng thì ế lòi kèn.
Chắc từ nay đến Tết là mua 2-3 cặp U.
Chạy xe tour này xe đẹp mà khách không đẹp thì lái xe cũng...vứt. Bọn ABC xe nó cùi nhưng đi khách toàn nước ngoài...lái xe kiếm ngon...=)) Nhà mình chẳng có tiền mua xe nên cũng không mong chờ gì xe đẹp hay xe xấu...chỉ quan tâm đến cái nghề lái xe thôi bác ạ :))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Con này nó đỗ thế éc nào không chụp đc mẹt ạ :D Thôi thì làm cặp VĨ :D

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Chạy xe tour này xe đẹp mà khách không đẹp thì lái xe cũng...vứt. Bọn ABC xe nó cùi nhưng đi khách toàn nước ngoài...lái xe kiếm ngon...=)) Nhà mình chẳng có tiền mua xe nên cũng không mong chờ gì xe đẹp hay xe xấu...chỉ quan tâm đến cái nghề lái xe thôi bác ạ :))
Xe đẹp ắt khách sẽ đẹp. Cái đấy là điều hiển nhiên. Khách hiện nay cũng đẹp rồi nhưng vẫn phải chạy tour Hàn, Đài. Bác sếp muốn khách Tây cơ.
ABC, Hai Au là công ty có vốn bên Hàn nên thằng chủ gốc ở Hàn nó đã lo đầu ra rồi nên ABC với Hai Au toàn chạy khách Hàn là chủ yếu, thi thoảng đá được vài tour khách Tây, Nhật, Đài...

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Xe đẹp ắt khách sẽ đẹp. Cái đấy là điều hiển nhiên. Khách hiện nay cũng đẹp rồi nhưng vẫn phải chạy tour Hàn, Đài. Bác sếp muốn khách Tây cơ.
ABC, Hai Au là công ty có vốn bên Hàn nên thằng chủ gốc ở Hàn nó đã lo đầu ra rồi nên ABC với Hai Au toàn chạy khách Hàn là chủ yếu, thi thoảng đá được vài tour khách Tây, Nhật, Đài...
Xe đẹp đâu phải là ắt khách sẽ đẹp đâu bác??? Khách đẹp hay không còn phụ thuộc vào yếu tố =)) Mà cái bọn Hàn Xẻng mất dạy bủ bựa...chúng nó toàn bùng tiền....@@ QA bị mấy nhát đâu quá bác ạ =)) Nhận fax đón chúng nó ở sân bay...đến lúc đi đc vài chuyến rồi...nó chuồn *** mất :))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
@@ Gặp đc con QA đấy mà lại đúng bác Chung quen :D Nhưng mà mình vừa đến thì đi mất :D

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Đây là tấm chốt đây ạ..kết thúc chuyến đi của em :D Bãi thì bé tí tẹo mà rõ nhiều xe đỗ @@

Huyndai_County

Xe đạp
d22,kp1,p.linh trung,q.thủ đức,tp.hồ chí minh
đkm, trc giờ sao nhà mềnh toàn gặp cái loại anh hùng bàn phím thế nhở, cứ vào hỏi mua xe mà đếu thấy mua cái đếch gì cả. Toàn thùng rỗng kêu to. đm lũ xàm l`
nếu xe ok thì ok ? toàn là xe tào lao ? nếu đúng xe thì em cảm ơn các bác nhiều

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện