Tôi muốn mua biệt thự đơn lập khoảng 20-30 tỷ nhờ các cụ tư vấn giúp

tungkt

Xe tải
Cám ơn các cụ đã quan tâm và tư vấn giới thiệu các dự án cho tôi. Như tôi cũng đã nêu tiêu chí lựa chọn ngôi nhà tôi đang tìm thì hẳn mọi người cũng rõ ý định của gia đình tôi. Có thể diện tích ngôi nhà hơi nhỏ chút cũng được nhưng diện tích toàn khu đất đủ rộng và có những khoảng không gian riêng thêm vào đó là ngoài khoảnh đất thuộc tư gia thì dự án có cv và các tiện ích cộng đồng cư dân. Cái này là do tôi muốn tìm lại hình ảnh ngôi nhà sinh sống bên Âu Châu trước kia tại VN Gia đình hiện tại có 3 người vc tôi và 1 nhóc nữa nên không cần diện tích ngôi nhà lớn làm gì. Thứ tiếp nữa là giá cả cũng không quan trọng. Hì tôi đang cố tìm mua không được còn PR dự án nào nữa đây một số cụ ơi

tungkt

Xe tải
Bây giờ cụ ngồi cụ vạch ra 3 dự án mà cụ thấy hợp với các tiêu chí của cụ. Mỗi dự án khi nào cụ có thời gian cụ xuống xem kỹ lại 2 lần nữa để đánh giá hiện tại, tương lai tiềm năng của các khu đó sau này. Rồi quết định trọng tâm vào một dự án mà cụ thấy đẹp nhất, hợp nhất.
Chứ giờ cụ nghe nhiều người tư vấn, nhiều sale định hướng , ai cũng muốn định hướng vào dự án của các cụ ý. Làm cụ rối lên rồi 2 năm nữa cụ cũng chưa chọn được nhà.
Em đảm bảo cụ tập trung chọn nhà là 2 tháng sau cụ có quết định ngay.
Đúng vậy cụ ạ nhiều lúc cũng thấy bấn loạn thông tin lắm. Mà khi giới thiệu chả cho số liệu hay hình ảnh nữa để mà xem haizzz biết kiểu gì mà theo

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Đúng vậy cụ ạ nhiều lúc cũng thấy bấn loạn thông tin lắm. Mà khi giới thiệu chả cho số liệu hay hình ảnh nữa để mà xem haizzz biết kiểu gì mà theo
Cụ tự vác xe mà đi, nhu cầu của cụ là cần khu yên tĩnh, có không gian để thưởng thức. Vậy thì eco với vin là phù hợp nó có sông có suối, có cây. :)) và cộng đồng nhỏ một chút

Maybach Tàu

Xe container
Cụ có tiền tầm này chắc hẳn không phải là công nhân sáng dậy cong mông chạy vội đi làm rồi (em dự thế và xin lỗi các bạn CN, en ko có ý gì đâu mà chỉ muốn nhấn mạnh thời gian thôi ạ) cụ hãy chọn theo tiêu chí mà cụ ưu tiên nhất như gần chỗ làm, không gian công cộng tốt, trường học của con... Từ đó mọi người mới tư vấn giúp cụ là khu nào khớp với tiêu chí của cụ nhất. Còn thực tế khu nào cũng có cái dở hết, tất nhiên cái hay cũng nhiều. Khu nào khớp lệnh 2/3 tiêu chí là triển thôi.

Ford Ranger 2016

Xe tải
em làm cầu giấy, vợ làm lạc long quân , cái đường tố hữu tắc lòi
Ciputra biệt thự song lập view sân gôn.
Dãy K2 bàn giao hoàn thiện trong và ngoài.
Một số căn: K2-09,10 Đông Bắc; Diện tích 180m2 đất, 338m2 xây dựng, tổng giá: 20.609 tỷ
Dãy K4 bàn giao bên trong thô và hoàn thiện bên ngoài.
Một số căn: K4-04, 14 Đông Bắc; Diện tích 180m2 đất, 338m2 xây dựng, tổng giá: 19.681 tỷ
Cụ muốn đi xem em dẫn đi nhé.

dac

Xe tăng
Vâng có lẽ lúc nào rảnh tôi sẽ xuống khu này trải nghiệm thực tế rồi về nhờ các cụ bổ túc thêm tình hình. Mà tôi xem qua thì hình như khu này không có công viên có mỗi cái hồ phải không cụ nhỉ
Vinhomes thăng Long ổn cụ ạ

thanglive

Xe buýt
E kiến thức hạn hẹp. E thích ecopak. Ở đó mát mẻ lắm nếu cụ ko ngại đường xa. Nếu ồn ào hơn thì vinhomes riverside. Gamuda cỡ hơn 10ty nhưng khu đó dân trí bt.

Vz1233

Xe tải
Tiêu chí gia đình đặt ra là diện tích tầm 200 m2 có sân vườn, gần công viên nhiều cây cối,có nhiều các tiện ích khác nhất là trường học..... nhờ các cụ tư vấn giúp ạ
Cháu mạn phép mời cụ về Linh Đàm ạ, đủ tiêu chí cụ đưa ra cụ nhé! không gian xanh dành cho cụ rất nhiều 0654195615 số cháu ạ

Em nghĩ cụ cứ đến trực tiếp mà xem kỹ lại tự mình đánh giá, tìm hiểu cụ thể.
Mà E thấy cụ đắn đo giữa Gamuda và Êcopark là thấy hợp lý rồi, cả 2 dự án đều ngon không chê được. Và cũng thuận đường đi cho cả 2 cụ đi làm.
Êcopark đẹp lung linh: vì cơ sở hạ tầng đã xây dựng xong hết, cảnh quan, tiện ích cũng xong hết... cụ về chỉ việc ở luôn không phải nghĩ ngợi gì mấy mà giá cũng mền hơn Ga. Dân cư về ở rất nhiều đông vui lắm.

Gamuda : thì cũng phải 3 năm nữa mới đẹp vì còn đang trong quá trình xây dựng, các khu vẫn chưa ra hàng hết, cơ sở hạ tầng thì đang hoàn thiện, Mới chỉ có các tiện ích cơ bản, Trung tâm thương mại, cây xăng, bệnh viện... thì cũng phải hơn 2 năm nữa mới xong và được sử dụng. Tuyến đường tam trinh thì dang dục dịch làm cũng chắc cũng phải cuối 2018 mới xong, tuyến đường gần Ga nối lên Time Cty chắc cũng lâu mới được chiển khai.

Tầm tiền của cụ nếu chọn Ga cũng phải được căn 300-400m2, làm nội thất xoang chảnh cũng thừa tiền, đi bộ nửa ngày mới hết nhà :D:D. Còn Êcopark thì nhà còn to hơn nữa :)):))

Em thì chỉ tập trung bán ở Gamuda thôi, những dự án khác em chỉ biết đôi chút. Nói chuyện với cụ có gì chưa được, hay sai gì thì cụ bỏ qua cho em nha :D

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Vinhomes thăng Long ổn cụ ạ
Vin thăng long em thấy nhà san sát nhau quá nghĩ với cụ ấy ko vừa lắm vì cụ ấy cần là thích không gian và cảnh quan, đc cái khu đấy gần chỗ cụ thớt đi làm thật, :)) nếu cụ thớt khó chọn thì hay là lm ... 2 căn. :))

Chỉnh sửa cuối:

Lee Tuấn A

Xe hơi
Em xin giới thiệu dự án bên 58 Trúc Khê- Láng Hạ. Dự án porte de ville hơn 5000m2 chỉ có 34 lô. Giá từ 17-24 tỷ. Dự án đã lên tới tầng 4.

dac

Xe tăng
Vin thăng long em thấy nhà san sát nhau quá nghĩ với cụ ấy ko vừa lắm vì cụ ấy cần là thích không gian và cảnh quan, đc cái khu đấy gần chỗ cụ thớt đi làm thật, :)) nếu cụ thớt khó chọn thì hay là lm ... 2 căn. :))
Mua con đơn lập ở góc và nhìn ra hồ thì đầy đát trồng cây với view ngon

Mr.Thanh Tùng

Xe hơi
Hóng thớt của cụ
Thấy nhiều sản phẩm chưa biết nên chọn ở đâu cho hợp lý!

Sieubietthu.vn

Xe hơi
Website
sieubietthu.vn
Cụ vào Ciputra thì ơi em. Toàn hàng tuyển cho cụ

Escobar

[Tịch thu bằng lái]
Biệt thự đơn lập mà 200m2 thì hầu như k có sân vườn đâu cụ ơi, vì phải chừa cả 4 bên, chỉ có tí ti sân phía trước, còn phía sau và 2 bên hông chỉ là những khe hẹp, tối tăm, sân trước cũng không rộng rãi gì....túm lại là phí tiền mà k thật sự hiệu quả về mặt chất lượng sân vườn. Muốn biệt thự đơn lập có sân vườn tàm tạm, ít ra phải trên 250m2 đất.
Trước em có mảnh 200m2 trong một khu đô thị mới, đến lúc đi vào thiết kế mới thấy thất vọng vì khó đạt chất lượng "biệt thự sân vườn", cuối cùng bán quách, mua cái nhà liền kề trong ngõ chỉ 120m2 thôi nhưng sân vườn còn rộng hơn cái biệt thự định xây, lại dôi ra chục tỷ làm việc khác.

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Vâng tôi cũng đang đắn đó Ga với Eco bx tôi thì thích Eco tôi thì cũng vấn vương Ga. Vin River thì xa quá và có những điều khó nói. Splendora thế nào thì tôi cũng chưa vác xe trải nghiệm thực tế thế nào. Cụ nào có ít tư liệu ảnh hay clip thực tế tôi xin ít tham khảo
mua đi bán lại có được không cụ? để em hỏi hộ cụ chỗ biệt thự Mỹ Đình

HiệpKan

Xe tải
em đang có căn 165m2 ở Phùng Khoang đấy cụ quan tâm không

danlx1986

Xe máy
Tiêu chí gia đình đặt ra là diện tích tầm 200 m2 có sân vườn, gần công viên nhiều cây cối,có nhiều các tiện ích khác nhất là trường học..... nhờ các cụ tư vấn giúp ạ
1:Vin riverside
2:Sunshine city nằm trong quần thể Ciputra nam thăng long.
3 khu Nam cường dương nội.
cụ thích khu vực nào e giới thiệu cụ cụ thể hơn. hoặc dây thép của e là 0903261858

huynguyenhtt

Đi bộ
dưới Thanh Hà nhiều mà cụ..khu đó bh đông đúc lắm cụ ơi