[Thảo luận] Tối nay (24/10) ở đường Phạm Văn Đồng có xe điên

huyhai

Xe buýt
Chia buồn cùng gia đình nạn nhân, thằng lái xe khi không tỉnh táo gây tai nạn lại bỏ chậy phải xử thật đúng luật, tước giấy phép lái xe vĩnh viễn.

bipbi

Xe hơi
Thật quá là độc ác khác nào giết người trực tiếp. Thương em bé quá!
Hy vọng không bị chìm xuồng, thằng lái xe phải bị xử đúng tội nó gây ra.

nguyenvansi_mta

Xe đạp
Chào các bác, e chính là nam thanh niên trong bài viết của Bipbi đây. Cảm ơn Bipbi, cảm ơn bà con đã hết lòng giúp đỡ e tối hôm kia, đặc biệt là chú có sđt 09160084xx đã hết lòng giúp đỡ, còn cho e sđt bảo nếu cần ng làm chứng thì alo cho chú, sáng hqua chú còn gọi điện hỏi thăm. Thật may mắn cho e, nếu ko có trời phật giúp đỡ, ông bà tổ tiên phù hộ chắc e ra đi rồi, thật may mắn khi tuy bị đau chưa đi lại được nhưng với cú tông mạnh như vậy là quá may mắn cho e. Chị bị tông sau thì lại ko được may mắn như e, xin chia buồn cùng chị và gia đình. Thằng lái xe này e nghĩ nó ko chỉ say mà còn vô nhân đạo, nó đâm e nó vẫn biết chạy thì đâu phải quá say? Nếu quá say sao mà chạy xa vậy được? Hôm trước ko phải e bị văng vào lề đường mà bị văng ra đường, lộn 4-5 vòng gì đó, cách xe đến máy m, e bò lổm ngổm vào mép đường ngồi.

bipbi

Xe hơi
Chào các bác, e chính là nam thanh niên trong bài viết của Bipbi đây. Cảm ơn Bipbi, cảm ơn bà con đã hết lòng giúp đỡ e tối hôm kia, đặc biệt là chú có sđt 09160084xx đã hết lòng giúp đỡ, còn cho e sđt bảo nếu cần ng làm chứng thì alo cho chú, sáng hqua chú còn gọi điện hỏi thăm. Thật may mắn cho e, nếu ko có trời phật giúp đỡ, ông bà tổ tiên phù hộ chắc e ra đi rồi, thật may mắn khi tuy bị đau chưa đi lại được nhưng với cú tông mạnh như vậy là quá may mắn cho e. Chị bị tông sau thì lại ko được may mắn như e, xin chia buồn cùng chị và gia đình. Thằng lái xe này e nghĩ nó ko chỉ say mà còn vô nhân đạo, nó đâm e nó vẫn biết chạy thì đâu phải quá say? Nếu quá say sao mà chạy xa vậy được? Hôm trước ko phải e bị văng vào lề đường mà bị văng ra đường, lộn 4-5 vòng gì đó, cách xe đến máy m, e bò lổm ngổm vào mép đường ngồi.
Hôm đó lúc mới nhìn thấy ai cũng hết cả hồn. Em đúng là vẫn may mắn. Thế em đi kiểm tra tổng thể rồi chứ? Có bị sao không?
Em đã lấy được xe về chưa? Trong cốp còn có 2 quả bơ còn nguyên vẹn.
Cái anh nhân chứng kia quả thật rất tốt, anh ấy còn ở lại giúp công an đo hiện trường tới 10h30, sau đó còn bê xe em lên xe thùng cho công an chở đi. Đúng là vẫn còn có những người tốt ở đời.

nguyenvansi_mta

Xe đạp
E đi kiểm tra rồi, chỉ bị sơ sơ thôi, hai gót chân vẫn đau chưa đi được, hai vai cũng bị đau, trầy xước mông, tay... Hôm qua công an gọi ra khám xe nhưng e ko ra được, bên công an bảo họ khám rồi, có nhiều ng khám cùng ko cần mình ra cũng được. Không biết vụ này có bị ỉm đi không nữa. Nếu bị ỉm đi thì sau này e ko bao giờ tin vào công an nữa. E chưa lấy xe về được, còn trong cốp xe còn mấy quả bơ với túi chanh leo chắc để hỏng mất thôi,hi.

bipbi

Xe hơi
E đi kiểm tra rồi, chỉ bị sơ sơ thôi, hai gót chân vẫn đau chưa đi được, hai vai cũng bị đau, trầy xước mông, tay... Hôm qua công an gọi ra khám xe nhưng e ko ra được, bên công an bảo họ khám rồi, có nhiều ng khám cùng ko cần mình ra cũng được. Không biết vụ này có bị ỉm đi không nữa. Nếu bị ỉm đi thì sau này e ko bao giờ tin vào công an nữa. E chưa lấy xe về được, còn trong cốp xe còn mấy quả bơ với túi chanh leo chắc để hỏng mất thôi,hi.
Xe của em chắc cũng ko bị hỏng nặng đâu. Lúc đầu tưởng ko đi đc nhưng lúc phải dắt xuống đường dựng lại hiện trường vẫn dắt được, cũng ko thấy tan nát gì.
Nhưng mà quan trọng là người ko sao là may mắn rồi. Chỉ có điều nghe nói vợ em sắp sinh, ít hôm nữa vợ sinh thì chắc ko đi chăm được vợ nhỉ.

nguyenvansi_mta

Xe đạp
Xe của em chắc cũng ko bị hỏng nặng đâu. Lúc đầu tưởng ko đi đc nhưng lúc phải dắt xuống đường dựng lại hiện trường vẫn dắt được, cũng ko thấy tan nát gì.
Nhưng mà quan trọng là người ko sao là may mắn rồi. Chỉ có điều nghe nói vợ em sắp sinh, ít hôm nữa vợ sinh thì chắc ko đi chăm được vợ nhỉ.
Cảm ơn bác, e chắc chỉ 1 tuần là ngon lành thôi, vẫn kịp bình phục để chăm vợ con. Mà cái xe này đỡ hết cho e, cũng phải cảm ơn cái xe,hi. Nghe nói vụ này 1 ng chết, 1 người gẫy chân, mấy ng đang nằm viện. E là diện may mắn bị nhẹ nhất!

ksez2002

Xe máy
Tại sao trên thông tin vụ tai nạn nghiêm trọng này lại ko hề có thông tin gì trên tất cả các trang mạng khác, tôi mong pháp luật phải nghiêm trị kẻ giết người này, đây là một vụ giết người chứ ko còn là vụ tai nạn nữa..mọi người xin hãy lên tiếng để vụ việc ko thể bị chìm xuồng.

mobifone0906

Xe tải
Website
www.thamdinhgia.org
Chào các bác, e chính là nam thanh niên trong bài viết của Bipbi đây. Cảm ơn Bipbi, cảm ơn bà con đã hết lòng giúp đỡ e tối hôm kia, đặc biệt là chú có sđt 09160084xx đã hết lòng giúp đỡ, còn cho e sđt bảo nếu cần ng làm chứng thì alo cho chú, sáng hqua chú còn gọi điện hỏi thăm. Thật may mắn cho e, nếu ko có trời phật giúp đỡ, ông bà tổ tiên phù hộ chắc e ra đi rồi, thật may mắn khi tuy bị đau chưa đi lại được nhưng với cú tông mạnh như vậy là quá may mắn cho e. Thằng lái xe này e nghĩ nó ko chỉ say mà còn vô nhân đạo, nó đâm e nó vẫn biết chạy thì đâu phải quá say? Nếu quá say sao mà chạy xa vậy được? Hôm trước ko phải e bị văng vào lề đường mà bị văng ra đường, lộn 4-5 vòng gì đó, cách xe đến máy m, e bò lổm ngổm vào mép đường ngồi.
Chúc mừng bác tai qua nạn khỏi :)

Hongcom

Xe hơi
Ra đường giờ thấy cuộc sống quá mong manh. Cũng may xã hội cũng còn nhiều người tốt. Mong các cụ trong OF cùng để ý và lên tiếng tránh để những vụ như này lại bị chìm xuồng ạ.

namthieunam

Xe tăng
Chắc lại do ma men rồi ạ! thời gian gần đây em hóng thấy máy bay gặp nạn còn nhiều hơn cả ô tô ạ! Năm nay là năm đại họa của " Chim Sắt " rồi các cụ ạ ! :D

trung102

Xe tăng
Mình đoán chắc thằng gây tai nạn là con cháu 4C rồi