[Funland] Tóm lại Văn Lâm có bị thẻ vàng không các cụ

Chinese Dream

Xe hơi
Đá bóng nhiều thì biết là lao vào vòng cấm địa khi gôn nó lao ra bắt rồi là dễ bị ăn cái chân hoặc gối của gôn nó đang đà nó đệm vào mà không cãi được vì gôn được phép trong vòng cấm địa của mình.
Hồi còn tại thế cụ Đỗ Thành Tôn là sở trường món này :))

Captain

[Tịch thu bằng lái]
Ko thấy hiện lên trên màn hình, có lẽ là ko vì nếu phạt thì phải trước lhi cầu thủ sút. Lúc trọng tài lôi thẻ ra em nghĩ sẽ phạt lỗi công kích đội bạn, nhưng để ý ko thấy nổi trên màn hình. Quả gần cuối hiệp 2 lúc Lâm đạp đội bạn em tưởng ăn thẻ với quả phạt đền rồi cơ đấy.
Cũng là tiểu xảo gây ức chế cho đội bạn thôi..

Chủ thớt không tự biết VL có bị thẻ vàng hay không thì đừng nên xem bóng đá nữa. Lập topic, giật tít vớ vẩn, làm tốn tài nguyên diễn đàn.
Vâng cảm ơn cụ!

Chắc cụ cũng chỉ lướt cái tít xong múa phím như bao anh hùng khác :))

j23

Xe container
Team này nổi tiếng có dàn phóng viên thể thao chưa - bao - giờ - xỏ - giày - ra - sân - bóng cụ ơi, ngày trước đá giải nội bộ tập đoàn toàn làm phận nằm ngửa để các đối thủ nó rape
Người có chuyên môn thì đi báo khác hết từ lâu rồi

F_175.46

Xe tăng
Gôn mà bựa, nó co gối lên cao chút. Lúc nó hạ cánh thì tím người nếu không tránh kịp đấy, Lão huynh ợ :))

Quả cuối hiệp 2 là chú tiền đạo Jordan lao vào khi thủ môn ôm bóng rồi, và Lâm nó có đạp đâu, đang đà nên dùng hông và vai đệm vào người chú kia. Quả đó làm sao mà phạt đền được. Đá bóng nhiều thì biết là lao vào vòng cấm địa khi gôn nó lao ra bắt rồi là dễ bị ăn cái chân hoặc gối của gôn nó đang đà nó đệm vào mà không cãi được vì gôn được phép trong vòng cấm địa của mình.

Mr Thao

Xe tải
Website
www.viethomedecor.vn
lúc đá pen cũng thấy trọng tài rút thẻ vàng nhưng k quay được toàn cảnh nên e k biết Văn Lâm hay ai

beomap2

Xe container
Vâng cảm ơn cụ!

Chắc cụ cũng chỉ lướt cái tít xong múa phím như bao anh hùng khác :))
Nếu cụ hiểu biết trận đấu thì đừng lập topic và đặt câu hỏi như thế này, đừng a dua trên mạng, rõ ràng tốn tài nguyên diễn đàn:
"Tóm lại là sao các cụ nhỉ? Em nghĩ lúc đấy trọng tài cầm thẻ ghi kết quả luân lưu thôi chứ nhỉ?"

Nếu cụ hiểu biết trận đấu thì đừng lập topic và đặt câu hỏi như thế này, rõ ràng tốn tài nguyên diễn đàn:
"Tóm lại là sao các cụ nhỉ? Em nghĩ lúc đấy trọng tài cầm thẻ ghi kết quả luân lưu thôi chứ nhỉ?"
Cảm ơn cụ đã lướt qua bài đầu tiên của em!

Trang chủ AFC không có, trang livescore ghi có, báo mạng VN cũng ghi có. Vậy cụ giải thích giúp em với. Em thì em không hiểu. Cảm ơn cụ!

Hulk

Xe tăng
Gôn mà bựa, nó co gối lên cao chút. Lúc nó hạ cánh thì tím người nếu không tránh kịp đấy, Lão huynh ợ :))
Vâng cụ. Nhiều thằng gôn nó đùi to như thân cây nó hạ cánh vào mạng sườn thì kinh lắm nhỉ.

damhai

Xe buýt
Vnexpress đã sửa và bỏ câu "Phải trả giá bằng tấm thẻ vàng" đi rồi nhé.

Tokuda_Ozawa

[Tịch thu bằng lái]
K giờ thì k tính cụ ơi !

Quả cuối hiệp 2 là chú tiền đạo Jordan lao vào khi thủ môn ôm bóng rồi, và Lâm nó có đạp đâu, đang đà nên dùng hông và vai đệm vào người chú kia. Quả đó làm sao mà phạt đền được. Đá bóng nhiều thì biết là lao vào vòng cấm địa khi gôn nó lao ra bắt rồi là dễ bị ăn cái chân hoặc gối của gôn nó đang đà nó đệm vào mà không cãi được vì gôn được phép trong vòng cấm địa của mình.
Cụ nên xem lại pha đấy đi.

VKN

Xe tăng
Em đọc báo và trên OF cũng nhiều cụ bảo Văn Lâm bị thẻ vàng:

Trích trên tàu nhanh đây ạ:

Nhưng em xem thống kê trên trang chủ AFC thì lại không thấy:

Tóm lại là sao các cụ nhỉ? Em nghĩ lúc đấy trọng tài cầm thẻ ghi kết quả luân lưu thôi chứ nhỉ?
Tôi cũng thấy vậy
Thẻ thì nó phải giơ lên cao như để công bố sau đó lấy bút ra, bảo thằng bị thẻ vàng quay lưng lại và ghi số áo vào thẻ

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

poiuy

Xe cút kít
Em ko biết cụ la ai nhung em ko có so sánh giữa VL voi Td hay Buffon nha!! Ai cũng co quan điểm y kiến riêng cua mỗi nguoi!! Voi e VL bắt em vẫn co chút lo lắng . Thế thôi!! Du thế nao e thì van dành cho đt Việt nam loi chuc chiến thắng!!
Lo lắng là tâm lý thường thấy của cổ động viên. Có Buffon đứng trong khung thành tuyển VN thì cụ vẫn lo như thường. HV VN thấp hơn đối thủ, nhỡ bị đối phương đè được đánh đầu góc hiểm có mà Giời đỡ.